આજનું રાશિફળ 06 નવેમ્બર 2022: રવિવારે ખોડિયાર માં ની કૃપા થી આ 5 રાશિ ધરાવતા લોકોનું ભાગ્ય ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ 06 નવેમ્બર 2022: રવિવારે ખોડિયાર માં ની કૃપા થી આ 5 રાશિ ધરાવતા લોકોનું ભાગ્ય ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ 06 નવેમ્બર 2022: મેષ, તુલા અને મકર રાશિના લોકોને નોકરીમાં નવી તકો મળશે. વૃષભ અને મકર રાશિના લોકોએ શનિના સંક્રમણને કારણે વાહન ચલાવતી વખતે બેદરકારી ન રાખવી જોઈએ. 6 નવેમ્બર, રવિવારનો દિવસ તમારા માટે કેવો રહેશે રાશિફળ દ્વારા જાણો. સુજીત જી મહારાજ- આ દિવસે ચંદ્ર મીન રાશિમાં છે અને નક્ષત્ર ધરાવે છે. સૂર્ય અને શુક્ર હાલમાં તુલા રાશિમાં અને ગુરુ મીન રાશિમાં છે. મિથુન રાશિમાં મંગળ પૂર્વવર્તી છે અને શનિ મકર રાશિમાં પાછળ છે.બાકીના ગ્રહોની સ્થિતિ સમાન છે.આજે મેષ અને મકર રાશિના લોકો વેપારમાં સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. આજે મેષ, તુલા અને મકર રાશિના લોકોને નોકરીમાં નવી તકો મળશે. આજે ચંદ્ર અને શનિના સંક્રમણને કારણે વૃષભ અને મકર રાશિના લોકો વાહનોના ઉપયોગ પ્રત્યે બેદરકારી દાખવશે નહીં. ચાલો હવે જાણીએ આજની વિગતવાર કુંડળી.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મેષ- આજે સાતમો સૂર્ય અને શુક્ર અને બારમો ચંદ્ર ગુરુ ધંધામાં મોટો લાભ આપી શકે છે. બિઝનેસ પાર્ટનર શિપ અંગે લાભ થશે. નોકરીમાં ટૂંક સમયમાં બદલાવની સંભાવના છે.વ્યાપારિક પ્રવાસની શક્યતાઓ છે. પીળો અને સફેદ રંગ સારા છે. શ્રી વિષ્ણુ સહસ્ત્રનામ અને શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

વૃષભ- વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ સફળતાનો છે.વ્યાપારમાં અટવાયેલા પૈસા આવી શકે છે. આધ્યાત્મિકતા તરફ આગળ વધશે.કેસરી અને પીળો રંગ શુભ છે. અડદનું દાન કરો. તુલસીનું વૃક્ષ વાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મિથુન-સૂર્ય અને શુક્ર પાંચમાના વિદ્યાર્થીઓ માટે શુભ છે. આ દિવસે દસમો ગુરુ અને બારમો ચંદ્ર વેપાર માટે અનુકૂળ છે. મુસાફરી સંબંધિત કોઈપણ નિર્ણય સાવધાનીપૂર્વક લેવો. તમે નવા વ્યવસાય તરફ આગળ વધી શકો છો. નારંગી અને પીળો રંગ શુભ છે. અડદ અને ધાબળાનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કર્કઃ- સૂર્ય-શુક્ર આ રાશિમાંથી ચોથો ગ્રહ ગુરુ નવમો અને ચંદ્ર મનનો કરક ગ્રહ છે, જે આજે ભાગ્યમાં શુભ છે.ધાર્મિક કાર્યમાં વ્યસ્ત રહેશો. લીલો અને વાદળી સારા રંગો છે. શ્રી ગણેશજીની પૂજા કરો. આજે લાલ વસ્ત્ર અને મંગળની દાળનું દાન કરો શિવ મંદિરમાં બાલનું વૃક્ષ વાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

સિંહ-ગુરુ-ચંદ્ર આઠમે અને સૂર્ય-શુક્ર આ રાશિમાંથી ત્રીજા સ્થાને રહેશે.આ રાશિમાંથી આઠમે ભાવે ભ્રમણ કરતો ચંદ્ર પરિવાર માટે શુભ છે. ચંદ્ર અને ગુરુ જાંબુમાં કોઈપણ નવી સ્થિતિથી લાભ આપશે. આજે કોઈ પારિવારિક પ્રવાસની યોજના મુલતવી રાખવી યોગ્ય નથી. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે.ધાબળાનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કન્યા-સૂર્ય-શુક્ર આ રાશિથી બીજા સ્થાને રહેવાથી જાંબ સંબંધિત અટકેલા કાર્યોમાં લાભ મળશે. જીવન સાથી માટે સાતમો ગુરુ અને ચંદ્ર લાભદાયક છે.શનિ મકર રાશિમાં હોવાથી પણ શુભ છે, જે રાજકારણમાં સફળતા અપાવશે. હનુમાનજીને લાલ ફૂલ ચઢાવો. વાદળી અને લીલો રંગ સારા છે. ગાયને પાલક અને ગોળ ખવડાવો. સાસરી પક્ષ તરફથી લાભ થઈ શકે છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

આ રાશિમાં તુલા-સૂર્ય-શુક્ર અને છઠ્ઠા ભાવમાં ચંદ્ર-ગુરુ શુભ છે.પરિવારને લઈને થોડો તણાવ શક્ય છે.સપ્તશ્લોકી દુર્ગાનો 09 વખત પાઠ કરો.તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. સફેદ અને જાંબલી રંગ શુભ છે.ધન ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખો.બેલનું વૃક્ષ વાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

વૃશ્ચિક-સૂર્ય-શુક્ર બારમા ભાવમાં રહીને ધાર્મિક કાર્યોમાં પ્રગતિ કરશે.શિક્ષણ માટે ચંદ્ર અને ગુરુ પાંચમે શુભ છે.રાજકારણ માટે આજનો દિવસ સફળતાનો છે. કન્યા અને તુલા રાશિના મિત્રો આજે તમારા માટે મદદરૂપ છે. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે અડદનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

ધનુ- આજે ચંદ્ર-ગુરુ આ રાશિમાંથી ચોથા ગોચરમાં છે.આ રાશિ પર શનિની પણ સાડાસાતી છે. વેપારમાં સારા સમાચાર મળશે. નવા કરાર સાથે વ્યવસાયમાં પ્રગતિના સંકેતો છે. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે. દાળ અને ગોળનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મકર- શનિ આ રાશિમાં પાછળ રહેશે અને ચંદ્ર-ગુરુ ત્રીજું ગોચર કરશે. વાણીના પ્રયોગમાં સાવધાની રાખો.શિક્ષણમાં પ્રગતિ થાય. તમને રાજનીતિમાં સફળતા મળશે. પરિવારમાં કોઈ નિર્ણય અંગે મૂંઝવણ રહેશે.વાદળી અને સફેદ રંગ શુભ છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કુંભ- આ રાશિમાંથી સૂર્ય-શુક્ર નવમા ભાવમાં અને શનિ બારમા ભાવમાં છે. મીન રાશિમાં ચંદ્ર અને ગુરૂ એકસાથે હોવાથી નોકરીમાં લાભ થશે. વેપારમાં નવા કામની શરૂઆત થશે. ગુરુ અને ચંદ્ર શુભ ફળ આપશે. આત્મશક્તિ વધશે.આકાશ અને વાદળી રંગ શુભ છે.ભગવાન વિષ્ણુની પૂજા કરવી અને ચણાની દાળનું દાન કરવું શ્રેષ્ઠ છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મીન- સૂર્ય અને શુક્ર આ રાશિમાંથી આઠમા સ્થાને છે અને ગુરુ-ચંદ્ર આ રાશિમાં શુભ છે. વેપારમાં પ્રગતિ થશે. શુક્ર અને બુધ આર્થિક નોકરીમાં લાભના સંકેત આપી રહ્યા છે. નોકરી સંબંધી કોઈ મોટું કામ શક્ય છે.ધાર્મિક કાર્યમાં વ્યસ્ત રહેશો.પીળો અને લાલ રંગ શુભ છે. તલનું દાન કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *