શિક્ષકે 9 મા વર્ગના વિદ્યાર્થી પર ઘણી વખત બળાત્કાર કર્યો, વીડિયો બનાવીને બ્લેકમેલ કરતો હતો જોવો કેવી રીતે સામે આવી  હકીકત ,,,,

શિક્ષકે 9 મા વર્ગના વિદ્યાર્થી પર ઘણી વખત બળાત્કાર કર્યો, વીડિયો બનાવીને બ્લેકમેલ કરતો હતો જોવો કેવી રીતે સામે આવી હકીકત ,,,,

રાજસ્થાનના બુંદીમાં એક સ્કૂલ ટીચરે બળાત્કારનો આરોપ લગાવ્યો છે. પોલીસનું કહેવું છે કે શિક્ષકે 9 મી વર્ગમાં ભણતી સગીર યુવતી પર એકવાર બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો અને વીડિયો બનાવીને બ્લેકમેલ કર્યો હતો. પોલીસે ગુનો નોંધી આરોપીની શોધખોળ શરૂ કરી છે.

રાજસ્થાનના બુંદીમાં એક ગામના શિક્ષિકા પર બળાત્કારનો આરોપ છે. પીડિતાનું કહેવું છે કે શિક્ષકે તેની ઉપર ઘણી વખત બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો અને વીડિયોને બ્લેકમેઇલ કરતો રહ્યો હતો. પરિવારજનોએ ડબલાણા પોલીસ સ્ટેશનમાં ગુનો નોંધ્યો છે. પોલીસે તપાસ શરૂ કરી છે, સગીરનું મેડિકલ કરવામાં આવી રહ્યું છે. પોલીસનું કહેવું છે કે ટૂંક સમયમાં આરોપીની ધરપકડ કરવામાં આવશે.

કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે યુવતી 9 મા વર્ગમાં અભ્યાસ કરે છે અને શિક્ષક ત્રીજા વર્ગમાં ભણે છે. તે યુવતીને ધમકાવતો હતો. જેના કારણે તેને શિક્ષક પાસે જવું પડ્યું. ત્રણ-ચાર વખત આરોપી શિક્ષક ધર્મરાજા મીનાએ તેની સાથે બળાત્કારની ઘટનાને અંજામ આપ્યો છે. પોલીસે પોક્સો એક્ટ હેઠળ ગુનો નોંધ્યો છે. આ કેસની તપાસ હિંડોલી સીઆઈ મુકેશ મીનાને સોંપવામાં આવી હતી. પીડિતાના નિવેદનને આધારે પોલીસે આગળની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.

શાળાના શિક્ષકે વિદ્યાર્થી પર બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો

શાળાના શિક્ષકની આ કૃત્યથી સમગ્ર શિક્ષણ વિભાગ શરમજનક બની ગયો છે. તપાસ અધિકારી હિંડોલીના પોલીસ અધિકારી મુકેશ મીનાએ જણાવ્યું હતું કે, પીડિતાના પિતાએ પોલીસ સ્ટેશનમાં રિપોર્ટ નોંધાવ્યો છે, જેમાં પીડિતાના પિતાએ જણાવ્યું હતું કે આરોપી સીડીના બહાને છોકરીને સ્કૂલમાં બોલાવતો હતો, ક્યારેક બુક કરતો અને બળાત્કાર ગુજારતો હતો.

પોલીસે જણાવ્યું કે આરોપી શિક્ષક યુવતીને બીજા ગામમાં લઇ ગયો હતો અને બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો. ત્યારબાદ વીડિયો બનાવીને બ્લેકમેઇલ કર્યો. આ બનાવ અંગે ગુનો નોંધવામાં આવ્યો છે અને તપાસ ચાલુ છે. આરોપી શિક્ષક ધર્મરાજા મીનાની પણ શોધખોળ ચાલુ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *