તમિલની અભિનેત્રી ચિત્રાએ કરી આત્મહત્યા, કારણ બનીયો પતિ શુ છે જાણો….

તમિલની અભિનેત્રી ચિત્રાએ કરી આત્મહત્યા, કારણ બનીયો પતિ શુ છે જાણો….

ચિત્રાના મૃત્યુના કિસ્સામાં શંકાની સોય માત્ર ચિત્રા પતિ હેમનાથ તરફ જઇ રહી હતી. કારણ એ હતું કે તે રાત્રે હેમનાથ સિવાય બીજું કોઈ ચિત્ર સાથે નહોતું. સવાલ એ હતો કે તે રાત્રે ચિત્રા અને હેમનાથ વચ્ચે શું થયું કે હેમનાથ તેના રૂમની બહાર ગયો.

તમિલ ટીવી સ્ટાર ચિત્રાનાં મોતનાં મામલે પોલીસ એ નિષ્કર્ષ પર આવી હતી કે પ્રારંભિક તપાસ બાદ ચિત્રાએ આત્મહત્યા કરી લીધી છે. પરંતુ પોલીસ તપાસ જેમ જેમ આગળ વધતી ગઈ તેમ તેમ ચિત્રા નારાજ હોવાનું બહાર આવ્યું. આને લીધે, ચિત્રાના પતિ હેમનાથને બાદમાં આત્મહત્યા કરવા બદલ તેની ધરપકડ કરવામાં આવી હતી. હવે સવાલ એ હતો કે હેમનાથે ચિત્રાને કેમ ભડકાવ્યું? અને તે શું હતું જેના કારણે ચિત્રાએ આત્મહત્યા કરી?

ચિત્રાના મૃત્યુના કિસ્સામાં શંકાની સોય માત્ર ચિત્રા પતિ હેમનાથ તરફ જઇ રહી હતી. કારણ એ હતું કે તે રાત્રે હેમનાથ સિવાય કોઈ બીજું ચિત્રા સાથે નહોતું. સવાલ એ હતો કે તે રાત્રે ચિત્રા અને હેમનાથ વચ્ચે શું થયું કે હેમનાથ તેના ઓરડાની બહાર ગયો અને ચિત્રા હોટલના ઓરડામાં પંખામાંથી રહસ્યમય હાલતમાં લટકતી મળી આવી. સૌથી અગત્યનો સવાલ એ હતો કે હેમનાથ ચિત્રાને ઓરડામાં એકલા છોડી દીધા પછી, તે આટલી રાત રૂમની બહાર કેમ ગયો? સ્વાભાવિક છે કે ક્યાંક કંઈક ખોટું હતું.

પોલીસે હેમનાથની પૂછપરછ સાથે તપાસ પણ શરૂ કરી હતી. બીજી તરફ, ચિત્રાના પરિવારના સભ્યો પણ માનવા તૈયાર નહોતા કે તેણે આત્મહત્યા કરી લીધી હશે. ,લટાનું, ઘરના સભ્યોએ એમ પણ કહેવું પડ્યું કે કોઈએ ચિત્રાની જિંદગી લીધી અને તેને આત્મહત્યાનો કેસ બનાવવાનો પ્રયાસ કર્યો. પણ સવાલ એ હતો કે ચિત્રાના મોત પાછળ કોણ છે. એકંદરે, પોલીસ કોઈ પણ નિષ્કર્ષ પર પહોંચતા પહેલા તમામ પાસાંની સંશોધન કરવા માંગતી હતી.

આ દરમિયાન ચિત્રાનો પોસ્ટમોર્ટમ રિપોર્ટ પણ બહાર આવ્યો છે. પોસ્ટમોર્ટમ કરનારા ડોક્ટરોએ પોલીસને જણાવ્યું હતું કે ચિત્રા મોત નીસમાં લટકવાના કારણે થયું … એટલે કે તેણે આત્મહત્યા કરી લીધી. ચિત્રાના ગળા અને ચહેરા પર કેટલાક નખના નિશાન હતા, જે આ બાબતને જટિલ બનાવી રહ્યા હતા. પરંતુ ડોક્ટરોએ પણ આ પઝલ હલ કરી હતી. ડોક્ટરોએ સ્પષ્ટ કર્યું કે ચિત્રાના ગળા અને ગાલ પરના નખ તેના પોતાના છે. કોણ આત્મહત્યા સમયે ગૂંગળામણને કારણે છટકું પકડવાનો પ્રયત્ન કરી રહ્યો હશે.

એકંદરે, પોસ્ટમોર્ટમ રિપોર્ટ સૂચવતો હતો કે ચિત્રાએ પોતાની હત્યા કરી હતી. જ્યારે બાકીના સંજોગોિત પુરાવા, એટલે કે સંજોગપૂર્ણ પુરાવા કહેતા હતા કે આત્મહત્યા પાછળ ચોક્કસપણે તેના પતિની ભૂમિકા હતી. અને આ રીતે છ દિવસની પૂછપરછ પછી આખરે ચેન્નઈની નઝરપેટ પોલીસે ચિત્રાના પતિ હેમનાથની ધરપકડ કરી. તેની ધરપકડ આઈપીસીની કલમ 306 હેઠળ આત્મહત્યા કરવાના આરોપસર કરવામાં આવી હતી. અને તેની સાથે આવેલી વાર્તાએ દરેકને આશ્ચર્યમાં મૂકી દીધું.

તપાસમાં જાણવા મળ્યું કે હેમનાથ તેની પત્ની ચિત્રાની કેટલીક સિરિયલોમાં આપવામાં આવેલા ઘનિષ્ઠ રોમેન્ટિક દ્રશ્યોથી વધુ વ્યગ્ર હતા. આ મુદ્દે અગાઉ બંને વચ્ચે ઝઘડો થયો હતો. અને આ ઘટના દરરોજ બને છે. હેમનાથે શંકા વ્યક્ત કરી હતી કે તેમનો રોકો અને ઇનકાર હોવા છતાં ચિત્રા આવી સોંપણીઓ લેતા રોકતા નથી. અને તે રાત્રે શૂટમાંથી પરત ફરતી વખતે આ જ મુદ્દે બંને વચ્ચે દલીલ થઈ હતી.

હોટલમાં પહોંચ્યા પછી પણ બંને એક જ વાતને લઈને લડતા રહ્યા. પોલીસ સૂત્રોના જણાવ્યા અનુસાર આખરે આ લડત બાદ હેમનાથ થોડા સમય માટે ચિત્રાના ઓરડામાંથી બહાર ગયો હતો. પરંતુ જ્યારે તે ફરીથી રૂમમાં પાછો ગયો ત્યારે રૂમનો દરવાજો અંદરથી બંધ હતો અને દરવાજો ખટખટાવ્યો હતો અને અનેક વાર કોલિંગ બેલ વાગ્યો હોવા છતાં અંદરથી કોઈ અવાજ આવ્યો ન હતો.હેમનાથ અને ચિત્રા પહેલેથી સાંભળ્યા હોવાથી અનહદ રહેવાની સંભાવના હતી. ભયભીત થઈને હેમનાથે તરત જ હોટલના સ્ટાફને બોલાવ્યા અને ચિત્રાના રૂમનો દરવાજો ડુપ્લિકેટ ચાવીથી ખોલ્યો અને ચિત્રાનો મૃતદેહ સામે લટકતો હતો.

કેટલાક કરિશ્માની આશામાં, હેમનાથ, હોટલિયર્સ સાથે, ચિત્રાને નીચે ઉતર્યા અને હોસ્પિટલમાં લઈ ગયા. પરંતુ ત્યાં સુધીમાં મોડું થઈ ગયું હતું. આ રીતે, એક તેજસ્વી અભિનેત્રી, જેણે સફળતાના પગથિયાં પગથિયાં પગથિયાં ચડી હતી અને ખૂબ જ ટૂંક સમયમાં લાખો તમિળના દિલ પર રાજ કર્યું હતું, તેણે લગ્નજીવનથી થતી કમનસીબીને કારણે લગ્નના થોડા દિવસો પછી જ આ દુનિયાને અલવિદા કહી દીધી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *