‘બાબા કા ધાબા’ વાલા બાબા કડકાઈથી રડતાં કહ્યું – મારી નાખવાની ધમકી મળી રહી છે જોવો

‘બાબા કા ધાબા’ વાલા બાબા કડકાઈથી રડતાં કહ્યું – મારી નાખવાની ધમકી મળી રહી છે જોવો

સતત ધમકીઓ હોવાને કારણે બાબાએ સ્થાનિક પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ કરી છે, જેના આધારે પોલીસે હજી સુધી એફઆઈઆર નોંધી નથી પરંતુ ફરિયાદના આધારે તપાસ શરૂ કરી છે.

દિલ્હીમાં ‘બાબા કા ધાબા’ના બાબા કાંતા પ્રસાદ ફરી એકવાર ચર્ચાઓમાં સોશિયલ મીડિયા પર પ્રભુત્વ ધરાવે છે. આ વખતે બાબા તેમના જીવન માટે પ્રાર્થના કરી રહ્યા છે. તે આજે આવા ભયમાં છે કે તે ઘરની બહાર નીકળવાની બીક છે. બાબાનો આરોપ છે કે તેને સતત જાનથી મારી નાખવાની ધમકી મળી રહી છે અને ધાબાને બાળી નાખવાની ધમકી આપી રહી છે.

બાબાના ધાબા ચલાવનારા કાંતા પ્રસાદ, રાતોરાત, પ્રસિદ્ધિ અને સફળતા કેવી રીતે બદલાય છે તેનું જીવંત ઉદાહરણ છે. બાબાનો આરોપ છે કે આ અચાનક ખ્યાતિને લીધે ઘણા લોકો તેની સાથે સળગવા લાગ્યા છે. જોકે બાબાની પહેલા કોઈની સાથે કોઈ હરિફાઇ અથવા ઝઘડો નહોતો, પરંતુ છેલ્લા કેટલાક દિવસોમાં બાબાને ફોન પર અથવા નજીક આવવાની ધમકીઓ શરૂ થઈ છે.

તેમને બાબાના આ ધાબાને બાળી નાખવાની ધમકી પણ આપવામાં આવી છે. સતત ધમકીઓ હોવાને કારણે બાબાએ સ્થાનિક પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ કરી છે, જેના આધારે પોલીસે હજી સુધી એફઆઈઆર નોંધી નથી પરંતુ ફરિયાદના આધારે તપાસ શરૂ કરી છે.

વકીલ પ્રેમ જોશીએ પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ કરી હતી

સતત ધમકીઓને લીધે બાબાના વકીલ પ્રેમ જોશી ફરીથી તેમની મદદ માટે આગળ આવ્યા છે. એડવોકેટ પ્રેમ જોશીએ આ અંગે માલવીયા નગર પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ આપી છે. બાબાના વકીલનું કહેવું છે કે તેમને શંકા છે કે યુટ્યુબર ગૌરવ વસન પણ આની પાછળ છે. જોકે, બાબા પાસે આનો કોઈ પુરાવો નથી. જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપવા બાબતે 11 ડિસેમ્બરે બાબાએ પોલીસ ફરિયાદ કરી હતી, જેના આધારે પોલીસે હજી સુધી એફઆઈઆર દાખલ કરી નથી. જોકે ફરિયાદના આધારે તપાસ શરૂ કરવામાં આવી છે.

મારા પરના તમામ આક્ષેપો ખોટા છે – ગૌરવ વસન

બાબાને હિટ બનાવનાર યુટ્યુબર ગૌરવ વસનનું કહેવું છે કે તેમના પરના તમામ આક્ષેપો ખોટા છે. કોઈ બાબાને ગેરમાર્ગે દોરી રહ્યું છે, ખુનાસ મારી પાસેથી જાણી જોઈને કામવામાં આવી રહ્યા છે, પોલીસ હવે આ મામલે સત્ય જાહેર કરશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *