ફૂટબોલ રમતી વખતે એક ખેલાડી પર અચાનક વીજળી પડી, ઘટનાનો વાઈરલ થયો વીડિયો

ફૂટબોલ રમતી વખતે એક ખેલાડી પર અચાનક વીજળી પડી, ઘટનાનો વાઈરલ થયો વીડિયો

સોશિયલ મીડિયા પર વાઈરલ થયેલા આ વિડિયોને લોકોએ ગુસબમ્પ્સ આપ્યા છે. મામલો ઈન્ડોનેશિયાનો છે, જ્યાં કેટલાક લોકો મેદાન પર ફૂટબોલ રમી રહ્યા હતા ત્યારે એક ખેલાડી પર વીજળી પડી. અન્ય ખેલાડીઓ તેને તાત્કાલિક હોસ્પિટલ લઈ ગયા, જ્યાં ડોક્ટરે તેને મૃત જાહેર કર્યો.

ફૂટબોલ ગ્રાઉન્ડમાં રમતા એક વ્યક્તિનું અચાનક વીજળી પડવાથી મોત થયું હતું. આ મામલો ઈન્ડોનેશિયાનો છે, પરંતુ આ ઘટનાનો વીડિયો ઘણા દેશોમાં વાયરલ થઈ રહ્યો છે. ખેલાડી મેદાન પર પડતાની સાથે જ ઘણા લોકો તેની તરફ દોડ્યા અને તેને ઉતાવળમાં હોસ્પિટલ લઈ જવામાં આવ્યો, જ્યાં ડોક્ટરોએ તેને મૃત જાહેર કર્યો. આ ઘટનાથી નેટીઝન્સ ચોંકી ગયા છે.

અહેવાલો અનુસાર, આ અકસ્માતમાં જીવ ગુમાવનાર ફૂટબોલ ખેલાડી 35 વર્ષીય સેપ્ટેન રહરજા છે. ગયા શનિવારે કેટલાક મિત્રો ગ્રાઉન્ડમાં એકસાથે ફૂટબોલ રમી રહ્યા હતા અને દરેક પોતપોતાની જગ્યા પર ઉભા હતા. ત્યારે રાહરજા જ્યાં ઊભા હતા ત્યાં અચાનક વીજળી પડી અને તે જમીન પર પડી ગયો.

હોસ્પિટલમાં મૃત્યુ
ઈન્ડોનેશિયાની એક ન્યૂઝ વેબસાઈટ અનુસાર, ફૂટબોલર વીજળી પડવાથી શ્વાસ લઈ રહ્યો હતો, પરંતુ તેની હાલત ગંભીર હતી અને તેને તાત્કાલિક સ્થાનિક હોસ્પિટલમાં લઈ જવામાં આવ્યો, પરંતુ તેનું ટૂંક સમયમાં મોત થઈ ગયું.

મિત્રો સાથે ફૂટબોલ રમી રહ્યો હતો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *