મોઢામાં બીડી દબાવીને દાદાએ કર્યો કોક ડાન્સ, સ્ટેપ્સ એવા છે કે વીડિયો જોઈને તમે ચોંકી જશો, જુઓ વિડિયો

મોઢામાં બીડી દબાવીને દાદાએ કર્યો કોક ડાન્સ, સ્ટેપ્સ એવા છે કે વીડિયો જોઈને તમે ચોંકી જશો, જુઓ વિડિયો

તમે ઇન્ટરનેટ પર ઘણા ફની ડાન્સ વીડિયો જોયા હશે. પરંતુ આ દિવસોમાં એક દાદાએ પોતાના અનોખા ડાન્સથી સોશિયલ મીડિયા પર ધૂમ મચાવી દીધી છે. તેમનો ડાન્સ એવો છે કે ભાઈ તેને જોઈને તમે પણ કહેશો કે દાદાજીએ પાર્ટી લૂંટી છે.

ગામડાઓમાં વડીલો નાચે છે ત્યારે દિલ ખુશ થઈ જાય છે. તેના ડાન્સ સ્ટેપ્સ ચહેરા પર સ્મિત લાવે છે. કારણ કે તેમના નૃત્યમાં ન તો હિપ હોપ છે કે ન તો ફ્રી સ્ટાઇલ જેવી ડાન્સની અન્ય કોઈ શૈલી છે. તે ખૂબ જ ઉત્સાહથી નૃત્ય કરવાનું શરૂ કરે છે. પરંતુ એક દાદાએ ડાન્સ ફ્લોર પર એવું કારનામું કર્યું કે તેનો વીડિયો ઈન્ટરનેટ પર વાયરલ થઈ ગયો. ખરેખર, દાદાએ મોંમાં બીડી પકડીને કોક ડાન્સ કર્યો છે અને ભાઈ સાહેબ, તેમના ડાન્સ સ્ટેપ્સ એવા છે કે તમે જોતા જ રહી જશો.

તમે દાદાના ડાન્સ સ્ટેપ્સ પરથી તમારી નજર હટાવી શકશો નહીં.

આ વીડિયો ઈન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ @vikas_kumar107 પરથી પોસ્ટ કરવામાં આવ્યો હતો, જેને સમાચાર લખ્યા ત્યાં સુધી 3 લાખ 69 હજાર વ્યૂઝ અને 19 હજાર લાઈક્સ મળ્યા છે. સેંકડો યુઝર્સે કોમેન્ટ પણ કરી છે. આ વીડિયોને શેર કરતી વખતે લખવામાં આવ્યું છે- રુસ્ટર ડાન્સ. કેટલાક યુઝર્સે કોમેન્ટ કરી અને કહ્યું – અદ્ભુત ડાન્સ દાદાજી. કેટલાકે તેને હાડકા તોડી નાખે તેવો ડાન્સ ગણાવ્યો, જ્યારે અન્ય યુઝર્સ સંપૂર્ણ મસ્તી કરતા જોવા મળ્યા.

દાદાએ ડાન્સ ફ્લોર પર હલચલ મચાવી દીધી

વાયરલ ક્લિપમાં આપણે જોઈ શકીએ છીએ કે સફેદ ધોતી અને કુર્તા પહેરેલા એક વૃદ્ધ મોઢામાં બીડી લઈને ડાન્સ ફ્લોર પર ધૂમ્રપાન કરી રહ્યા છે. નજીકમાં ઉભેલા લોકો દાદાનો ડાન્સ જોઈને આશ્ચર્યચકિત થઈ જાય છે. બાય ધ વે, તમે કોઈને આ રીતે ડાન્સ કરતા જોયા છે?

અહીં જુઓ દાદાનો વાયરલ ડાન્સ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *