આ ઓટો ડ્રાઈવરે પોતાની દીકરીનો જન્મદિવસ આ રીતે ઉજવ્યો, લોકોના આંખમાં આંસુ આવી ગયા

આ ઓટો ડ્રાઈવરે પોતાની દીકરીનો જન્મદિવસ આ રીતે ઉજવ્યો, લોકોના આંખમાં આંસુ આવી ગયા

ટ્વિટર પર વાયરલ થયેલી આ પોસ્ટમાં એક પિતાની દીકરી પ્રત્યેની લાગણી જોઈને લોકોનું દિલ તૂટી ગયું છે. આ જ કારણ છે કે આ પોસ્ટને અત્યાર સુધીમાં 4 લાખથી વધુ લોકો જોઈ ચૂક્યા છે.

આજના સમયમાં લોકો પોતાની ખુશીઓ ઉજવવા માટે લાખો અને કરોડો રૂપિયા ખર્ચે છે, પરંતુ કેટલાક લોકો એવા પણ છે જેઓ મર્યાદિત સાધનોમાં પણ પોતાની ખુશી કેવી રીતે વ્યક્ત કરવી અને વ્યક્ત કરવી જાણે છે, કારણ કે ખુશીની કિંમત લાખો અને કરોડોમાં છે. તમે પૈસા પર આધારિત નથી, તે તમારા નાના પ્રયત્નોથી પણ લાવી શકાય છે. તાજેતરમાં, આવી જ એક પોસ્ટ આ દિવસોમાં સોશિયલ મીડિયા પર લોકોના દિલ જીતી રહી છે.

આ પોસ્ટ સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર IAS ઓફિસર અવનીશ શરણ દ્વારા તેમના ટ્વિટર હેન્ડલ @AwanishSharan દ્વારા શેર કરવામાં આવી છે, જેના કેપ્શનમાં લખ્યું છે, ‘માણસ માટે મોટું ખિસ્સું હોવું જરૂરી નથી. હેપ્પી બર્થ ડે અર્પિતા. તમે પોસ્ટમાં એક તસવીર જોઈ હશે, જેમાં લખ્યું છે કે, ‘આજે 11\08\2023 અમારી દીકરી રાની અર્પિતા યાદવનો જન્મદિવસ છે. આજે આ ખુશીમાં મારી રિક્ષા ફ્રી છે. કોઈ ભાડું ચૂકવવાનું નથી. જન્મદિવસ ની શુભકામના.’

અહીં પોસ્ટ જુઓ

13 ઓગસ્ટે શેર કરેલી આ પોસ્ટને 4 લાખ 29 હજારથી વધુ લોકોએ જોઈ છે, જ્યારે 21 હજારથી વધુ લોકોએ આ પોસ્ટને લાઈક કરી છે. પોસ્ટ જોવામાં આવી રહી છે અને ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી રહી છે. જે લોકોએ પોસ્ટ જોઈ છે તેઓ તેના પર અલગ-અલગ પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *