પોતાની જ ટીમનો વીલન આ ખેલાડી બન્યો, લાઈવ મેચમાં વિરાટ કોહલી ગુસ્સો થયો, જુઓ વિડીયો

પોતાની જ ટીમનો વીલન આ ખેલાડી બન્યો, લાઈવ મેચમાં વિરાટ કોહલી ગુસ્સો થયો, જુઓ વિડીયો

IPL 2023: IPL 2023 માં સોમવારે લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ (LSG) અને રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર (RCB) વચ્ચે ખૂબ જ રોમાંચક મેચ જોવા મળી. લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ (LSG) એ મેચના છેલ્લા બોલ પર રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર (RCB) સામે એક વિકેટથી રોમાંચક જીત નોંધાવી હતી. આ દરમિયાન રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર (RCB)નો ફ્લોપ ખેલાડી પોતાની જ ટીમ માટે સૌથી મોટો વિલન બની ગયો. RCB vs LSG, IPL 2023: IPL 2023 માં સોમવારે લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ (LSG) અને રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર (RCB) વચ્ચે ખૂબ જ રોમાંચક મેચ જોવા મળી હતી. લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ (LSG) એ મેચના છેલ્લા બોલ પર રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર (RCB) સામે એક વિકેટથી રોમાંચક જીત નોંધાવી હતી. આ દરમિયાન રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર (RCB)નો ફ્લોપ ખેલાડી પોતાની જ ટીમ માટે સૌથી મોટો વિલન બની ગયો. આ ખેલાડી પાસે રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર (RCB) જીતવાની તક હતી, પરંતુ તેણે પોતાની એક ભૂલથી તે કિંમતી તકને વેડફી નાખી.

આ ફ્લોપ ખેલાડી પોતાની જ ટીમ માટે વિલન બની ગયો
રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર (RCB) સામેની IPL 2023ની મેચમાં, લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ (LSG) ને છેલ્લા બોલે જીતવા માટે 1 રનની જરૂર હતી અને તેણે 9 વિકેટ ગુમાવી દીધી હતી. અવેશ ખાન તે સમયે લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ (એલએસજી) ટીમ માટે હડતાળ પર હાજર હતો. બીજી તરફ રવિ બિશ્નોઈ નોન-સ્ટ્રાઈકર છેડે ઊભો હતો. હર્ષલ પટેલના હાથમાં બોલ હતો. આ રોમાંચક ક્ષણે શ્રોતાઓના હૃદયના ધબકારા વધારી દીધા. હર્ષલ પટેલ મેચનો છેલ્લો બોલ ફેંકવા દોડવા લાગ્યો હતો. હર્ષલ જ્યારે નોન-સ્ટ્રાઈકર પર ઊભેલા રવિ બિશ્નોઈને ક્રીઝમાંથી બહાર આવતા જોયો ત્યારે તે બોલ સાથે આગળ વધી ગયો હતો. હર્ષલે રવિ બિશ્નોઈને માંકડિંગ કરવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો, પરંતુ તેણે યોગ્ય સમયે બોલ સ્ટમ્પને ફટકાર્યો નહોતો.

લાઈવ મેચમાં કોહલીનો ગુસ્સો ખુલ્લેઆમ ફાટી નીકળ્યો હતો
તે સમયે, જો તે બોલ વિકેટ પર ફટકાર્યો હોત, તો રવિ બિશ્નોઈ આઉટ થઈ ગયો હોત અને રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર (RCB) જીતી ગયો હોત, કારણ કે તે લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ (LSG)ની છેલ્લી વિકેટ હતી અને બિશ્નોઈ આઉટ થઈ ગયા હતા. ક્રીઝ હર્ષલ પટેલની ભૂલ એ હતી કે તે બોલિંગ કરતી વખતે વિકેટને ફટકારી શક્યો ન હતો અને ચૂકી ગયો અને જ્યારે તેણે આગળ જઈને તેની બોલિંગ એક્શન પૂરી કરી ત્યારે તેણે થ્રો દ્વારા વિકેટને ફટકાર્યો, પરંતુ અમ્પાયરે તેને અમાન્ય જાહેર કર્યો. અને પછી એક રન લઈને. બાય તરીકે, લખનૌ જીત્યું. બાઉન્ડ્રી લાઈન પર ઉભા રહીને વિરાટ કોહલીએ ગુસ્સામાં હર્ષલ પટેલ તરફ ઈશારો કર્યો કે બોલ નજીકથી સ્ટમ્પ પર અથડાયો હોવો જોઈએ.

રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરનું દિલ તૂટી ગયું
છેલ્લી ઓવરમાં હર્ષલ પટેલની આ એક ભૂલ રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર (RCB)ને પડી. આ રોમાંચક મેચનો સૌથી મોટો ટર્નિંગ પોઈન્ટ સાબિત થયો. રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર (RCB) ટીમ માટે હર્ષલ પટેલ સૌથી મોટો વિલન સાબિત થયો હતો. હર્ષલ પટેલ તેની બોલિંગ દરમિયાન ઘણો મોંઘો સાબિત થયો હતો. આ મેચમાં હર્ષલ પટેલે 4 ઓવરની બોલિંગમાં માત્ર 2 વિકેટના ભોગે 48 રન પાણીની જેમ લૂંટી લીધા હતા. આ મેચમાં પ્રથમ બેટિંગ કરતા રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર (RCB)એ 20 ઓવરમાં 2 વિકેટ ગુમાવીને 212 રન બનાવ્યા હતા અને લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ (LSG)ને 213 રનનો ટાર્ગેટ આપ્યો હતો. જવાબમાં લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ (એલએસજી)ની ટીમે 20 ઓવરમાં 213 રન બનાવ્યા અને છેલ્લા બોલ પર મેચ જીતી લીધી.

જુઓ વિડીયો અહી :

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *