ટીમ ઇન્ડિયામાં મોટો ફેરફાર, આ ખેલાડીએ અચાનક આપી ટીમમાં એન્ટ્રી, લોકો દંગ થઈ ગયા…..

ટીમ ઇન્ડિયામાં મોટો ફેરફાર, આ ખેલાડીએ અચાનક આપી ટીમમાં એન્ટ્રી, લોકો દંગ થઈ ગયા…..

India vs Australia: ઓસ્ટ્રેલિયા સામેની ODI શ્રેણી પહેલા ટીમ ઈન્ડિયામાં મોટો ફેરફાર જોવા મળી શકે છે. આ સિરીઝ માટે ડેશિંગ પ્લેયરને ટીમમાં જગ્યા મળી શકે છે. India vs Australia 1st ODI Match: ભારત અને ઓસ્ટ્રેલિયા વચ્ચે 17 માર્ચથી 3 મેચની ODI શ્રેણી રમાશે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, ડેશિંગ બેટ્સમેન શ્રેયસ અય્યર પીઠની ઈજાને કારણે ઓસ્ટ્રેલિયા સામે 17 માર્ચથી શરૂ થનારી ત્રણ મેચની વનડે શ્રેણીમાંથી બહાર થઈ ગયો છે. આવી સ્થિતિમાં તેના સ્થાને એક ડેશિંગ બેટ્સમેનની ટીમમાં એન્ટ્રી થવા જઈ રહી છે. આ ખેલાડી શ્રેયસ અય્યરના સ્થાને ટીમ ઈન્ડિયાનો ભાગ બની ચૂક્યો છે.

ટીમ ઈન્ડિયામાં મોટો ફેરફાર થશે
ઈએસપીએન ક્રિકઈન્ફોના અહેવાલ મુજબ, શ્રેયસ અય્યર ODI શ્રેણીમાંથી બહાર થઈ ગયો છે. તેના સ્થાને 29 વર્ષીય બેટ્સમેન રજત પાટીદાર ટીમનો ભાગ બની શકે છે. રજત પાટીદાર વિસ્ફોટક બેટિંગમાં માહેર છે. તેણે IPLમાં પોતાની બેટિંગથી બધાના દિલ જીતી લીધા હતા. તેને ઘણી વખત ભારતીય ટીમની ટીમમાં સામેલ કરવામાં આવ્યો છે, પરંતુ તેણે હજુ સુધી ડેબ્યુ કર્યું નથી.

ન્યુઝીલેન્ડ શ્રેણીમાં પણ સ્થાન મેળવ્યું છે
શ્રેયસ અય્યર અગાઉ પીઠની ઈજાને કારણે ન્યુઝીલેન્ડ સામે રમાયેલી વનડે શ્રેણીમાંથી બહાર થઈ ગયો હતો. ત્યારબાદ પસંદગીકારોએ તેમના સ્થાને રજત પાટીદારને તક આપી હતી. રજત શાનદાર ફોર્મમાં ચાલી રહ્યો છે. તે સ્થાનિક ક્રિકેટમાં પણ સતત સારું પ્રદર્શન કરી રહ્યો છે. રજત પાટીદાર IPLમાં RCB ટીમ તરફથી રમે છે. તેણે RCB ટીમ માટે ઘણી શાનદાર ઇનિંગ્સ રમી છે. IPL 2022 તેણે 8 મેચમાં એક સદી અને બે અડધી સદી સાથે 333 રન બનાવ્યા હતા, જેમાં લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ સામે 112 રનની ઇનિંગનો સમાવેશ થાય છે.

રણજી ટ્રોફીમાં તાકાત બતાવી
IPL સિવાય રજત પાટીદાર ડોમેસ્ટિક ક્રિકેટમાં પણ તોફાની પ્રદર્શન કરી ચૂક્યો છે. રજત પાટીદારે મધ્યપ્રદેશ માટે રણજી ટ્રોફીની ફાઇનલમાં સદી ફટકારી હતી અને 658 રન સાથે બીજા સ્થાને રહી સિઝન પૂરી કરી હતી. તેણે 52 ફર્સ્ટ ક્લાસ મેચોમાં 3795 રન બનાવ્યા છે જેમાં 11 સદી સામેલ છે. આ સાથે જ તેણે 51 લિસ્ટ મેચમાં 1648 રન બનાવ્યા છે. રજતે તેની ઇન્ડિયા-એ ડેબ્યૂ પર પણ બધાનું ધ્યાન ખેંચ્યું, તેણે ચાર ઇનિંગ્સમાં 106.33ની સરેરાશથી 319 રન બનાવ્યા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *