વાસણ ન ધોતાં શિક્ષકે વિદ્યાર્થીનું ગળું દબાવ્યું અને માર માર્યો, જુઓ આ વિડીયો છે સાબિતી

વાસણ ન ધોતાં શિક્ષકે વિદ્યાર્થીનું ગળું દબાવ્યું અને માર માર્યો, જુઓ આ વિડીયો છે સાબિતી

શિક્ષક વિદ્યાર્થીનો વાયરલ વીડિયોઃ સોશિયલ મીડિયા પર એક ચોંકાવનારો કિસ્સો સામે આવ્યો છે. એક મહિલા શિક્ષિકાએ તેના વિદ્યાર્થીઓને ગંદા વાસણો ધોવા માટે દબાણ કર્યું, પરંતુ જ્યારે વિદ્યાર્થીએ ના પાડી તો તેણે મારપીટ શરૂ કરી. શિક્ષક વિદ્યાર્થીને મારતો: ક્યારેક આવા ચોંકાવનારા કિસ્સાઓ સામે આવે છે, જેના પર સરળતાથી વિશ્વાસ કરી શકાતો નથી. સોશિયલ મીડિયા પર એક ચોંકાવનારો કિસ્સો સામે આવ્યો છે. એક મહિલા શિક્ષિકાએ તેના વિદ્યાર્થીઓને ગંદા વાસણો ધોવા માટે દબાણ કર્યું, પરંતુ જ્યારે વિદ્યાર્થીએ ના પાડી તો તેણે હોબાળો મચાવ્યો.આ કથિત મામલો ઉત્તરાખંડના પૌડી જિલ્લાનો છે. જિલ્લામાં એક શિક્ષક દ્વારા વિદ્યાર્થીનીને બેરહેમીથી માર મારવાનો વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. જ્યારે આ વિડિયો સામે આવ્યો તો બધા દંગ રહી ગયા. વીડિયોની પુષ્ટિ કરતા શિક્ષણ વિભાગે પૌડી જિલ્લાના દેવલા પૌખલ વિસ્તાર વિશે જણાવ્યું છે.

મહિલા શિક્ષકે વિદ્યાર્થીને માર માર્યો
કથિત માહિતી અનુસાર, ગુરુરામ રાય ઈન્ટર કોલેજમાં આયોજિત NSS કેમ્પ દરમિયાન એક વિદ્યાર્થીનીને શાળાના શિક્ષકે નિર્દયતાથી માર માર્યો હતો. આ વીડિયો કોઈએ ઈન્ટરનેટ પર પોસ્ટ કરતાની સાથે જ વાયરલ થઈ ગયો હતો. પહેલા તો ટીચરે વિદ્યાર્થિનીને ખૂબ થપ્પડ મારી, પરંતુ ત્યાર બાદ ટીચરે વિદ્યાર્થિનીનું ગળું દબાવી દીધું.

જુઓ વિડીયો :

ગંદા વાસણો ન ધોવા બદલ શિક્ષકને માર માર્યો
જ્યારે લોકોએ આ કથિત ઘટના વિશે જાણવાનો પ્રયાસ કર્યો ત્યારે જાણવા મળ્યું કે શિક્ષકે વિદ્યાર્થિનીને એટલા માટે માર માર્યો હતો કારણ કે તેણે પાણી ન હોવા પર વાસણો નહોતા ધોયા. આ પછી, ગુસ્સો ગુમાવી બેઠેલા શિક્ષકે વિદ્યાર્થીને બેરહેમીથી મારવાનું શરૂ કર્યું. કોઈક રીતે વિદ્યાર્થી શિક્ષકની ચુંગાલમાંથી મુક્ત થયો. આ સાથે જ જિલ્લા શિક્ષણાધિકારીએ આ બાબતની નોંધ લીધી છે. તેઓએ સમગ્ર પ્રકરણની તપાસ ગોઠવી છે, જેથી શિક્ષક સામે કાર્યવાહી કરી શકાય.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *