5 જાન્યુઆરી રાશિફળ 2023 : વૃષભ, કર્ક, સિંહ, કન્યા રાશિના લોકોએ ભૂલથી પણ આ ભૂલ ન કરવી જોઈએ, જાણો રાશિફળ

5 જાન્યુઆરી રાશિફળ 2023 : વૃષભ, કર્ક, સિંહ, કન્યા રાશિના લોકોએ ભૂલથી પણ આ ભૂલ ન કરવી જોઈએ, જાણો રાશિફળ

જન્માક્ષર આજે 5 જાન્યુઆરી 2023, આજ કા રાશિફળ: 5 જાન્યુઆરી 2023, ગુરુવાર એક ખાસ દિવસ છે. આજે ગણેશજીના આશીર્વાદ કોના પર વરસે છે? મેષથી મીન સુધીની તમામ રાશિઓનું આજનું જન્માક્ષર (રાશિફળ) જાણો. રાશિફળ આજે 5 જાન્યુઆરી 2023, આજ કા રાશિફળ, દૈનિક રાશિફળ: પંચાંગ મુજબ આજે ચતુર્દશી તિથિ રહેશે. આજે રાત્રે 09:25 સુધી મૃગાશિરા નક્ષત્ર ફરી આદ્રા નક્ષત્ર રહેશે. આજે વશી યોગ, આનંદાદિ યોગ, સનફળ યોગ, બુધાદિત્ય યોગ, શુક્લ યોગ ગ્રહોનો સહયોગ મળશે. જો તમારી રાશિ મિથુન, કન્યા, ધનુ, મીન હોય તો હંસ યોગ અને મેષ, કર્ક, તુલા, મકર હોય તો તમને શશ યોગનો લાભ મળશે. સવારે 08:05 પછી ચંદ્ર મિથુન રાશિમાં રહેશે. આજનો શુભ મુહૂર્ત બે છે. સવારે 07:00 થી 08:00 સુધી શુભ ચોઘડિયા અને સાંજે 05:00 થી 06:00 સુધી શુભ ચોઘડિયા રહેશે. રાહુકાલ બપોરે 01:30 થી 03:00 સુધી રહેશે, ચાલો જાણીએ આજનું રાશિફળ

મેષ રાશિ- શુક્લ, સનફળ અને બુધાદિત્ય યોગની રચના સાથે, વિદ્યુત ઉપકરણો સંબંધિત વ્યવસાયમાં ઘણા નવા માર્ગો ખુલશે. કામની વ્યસ્તતાને કારણે નવા વર્ષ પછી મિત્રો સાથે ફરવાનો પ્લાન બની શકે છે. સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. તમે તમારા સંબંધીઓ સાથે મતભેદોને ઉકેલવામાં સમર્થ હશો. જીવનસાથી સાથે સારો સમય પસાર થશે. રાજકારણ સાથે જોડાયેલા લોકોમાં સામાજિક સ્તર પર તમારી છબી કોઈપણ વિવાદને કારણે પ્રભાવિત થઈ શકે છે. સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરી રહેલા વિદ્યાર્થીઓને પરીક્ષામાં સફળતા મળશે.

Horoscope
Horoscope

વૃષભ – જો ચંદ્ર તમારી રાશિમાં રહેશે તો તમને નૈતિક મૂલ્યોથી આશીર્વાદ મળશે. તમે સ્ક્રબ બિઝનેસમાં અટવાયેલા ઓર્ડર મેળવી શકો છો. કાર્યસ્થળ પર તમારો આત્મવિશ્વાસ વધશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો, તમને તાવ જેવો અનુભવ થઈ શકે છે. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે રાત્રિભોજનની યોજના બનાવી શકો છો. પરિવારમાં દરેકને સમજવાનો પ્રયાસ કરો. જો તમે વ્યવસાય અથવા મુસાફરીનું આયોજન કરી રહ્યાં છો, તો તે સવારે 7:00 થી 8:00 અને સાંજે 5:00 થી 6:00 વચ્ચે કરો. પરંતુ લગ્ન, ગૃહસ્કાર, સગાઈ, શુભ સમય અને શુભ કાર્ય જેવા કોઈ પણ પ્રકારના શુભ કાર્ય અત્યારે ન કરવા કારણ કે 16 ડિસેમ્બરથી 15 જાન્યુઆરી સુધી મલમાસ રહેશે.

horoscope
horoscope

મિથુનઃ- બુધાદિત્ય, સનફા અને વાસી યોગની રચનાને કારણે તમને બિઝનેસમાં કોઈ મોટા પ્રોજેક્ટ માટે ઑફર મળી શકે છે, જે તમારા બિઝનેસને ઉંચાઈ પર લઈ જશે. નોકરીને લઈને બેરોજગાર લોકો દ્વારા કરવામાં આવતા સતત પ્રયત્નોમાં તેમને સફળતા મળશે. પેટ ખરાબ થઈ શકે છે, તમારે ખાવા-પીવામાં નિયંત્રણ રાખવું પડશે. તમારે પરિવારના સભ્યોને સમય આપવાની જરૂર છે, તેનાથી તમારા સંબંધો મજબૂત થશે. તમારા જીવનસાથીના વ્યવહારમાં બદલાવ આવી શકે છે પરંતુ તેને સમજવાનો પ્રયાસ કરો. વિદ્યાર્થીઓ તેમની પરીક્ષાની તૈયારી કરી રહ્યા છે, તેથી તેઓએ વધુ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાની જરૂર છે.

horoscope
horoscope

કર્કઃ- ડ્રાય ફૂડના બિઝનેસમાં કોઈપણ પ્રકારનું રોકાણ કરતા પહેલા સંશોધન કરો. નવા સ્ટાર્ટઅપ માટે સમય સારો નથી. બ્લડ પ્રેશરની સમસ્યા વધી શકે છે. પરિવારમાં કોઈની સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. કામના બોજને કારણે પરિવાર સાથે પાર્ટીમાં જવાનો પ્લાન બદલાઈ શકે છે. આગામી ચૂંટણીને ધ્યાનમાં રાખીને રાજકારણ સાથે જોડાયેલા લોકોએ કોઈપણ પ્રકારની ટિપ્પણીઓથી અંતર રાખવું જોઈએ. વિદ્યાર્થીને તેની કુશળતામાં સારો દેખાવ કરવા માટે કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડશે.

horoscope
horoscope

સિંહ રાશિ- જો તમે કોન્ટ્રાક્ટ જેવા બિઝનેસમાં કોઈ મોટા પ્રોજેક્ટ માટે કોઈ મોટું કામ કરવા માંગો છો, તો તેનું આયોજન સવારે 7:00 થી 8:00 અને સાંજે 5:00 થી 6:00 વચ્ચે કરો. પરંતુ લગ્ન, ગૃહસ્કાર, સગાઈ, શુભ સમય અને શુભ કાર્ય જેવા કોઈ પણ પ્રકારના શુભ કાર્ય અત્યારે ન કરવા કારણ કે 16 ડિસેમ્બરથી 15 જાન્યુઆરી સુધી મલમાસ રહેશે. તમને સારી કારકિર્દીની તકો મળશે જેનાથી તમારો આત્મવિશ્વાસ વધશે. સ્વાસ્થ્યને લઈને તમારા માટે દિવસ સામાન્ય રહેશે. માતા-પિતાના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. જીવનસાથી સાથે સમય પસાર થશે. રોમાન્સ અને રોમાંચિત રહેશે. રાજનીતિ સાથે જોડાયેલા લોકોને પોતાની સામાજિક છબી મજબૂત કરવા માટે વધુ મહેનત કરવી પડી શકે છે.
વિદ્યાર્થીએ તેના પ્રોજેક્ટ પર વધુ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાની જરૂર છે.

horoscope
horoscope

કન્યા- કલાના ક્ષેત્રમાં વેપાર કરનારાઓને સફળતા મળશે. વાસી, બુધાદિત્ય અને સનફળ યોગની રચનાને કારણે કાર્યસ્થળ પર તમારું કાર્ય તમને ટોચ પર રાખશે. પરિવારમાં કોઈની સાથે મતભેદ અને મતભેદ દૂર થશે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યની ચિંતા થઈ શકે છે. સમાજમાં તમારા કોઈ પણ કાર્યને કારણે દરેક જગ્યાએ તમારી પ્રશંસા થશે. વિદ્યાર્થીને શિક્ષકનો સહયોગ મળશે જેથી તે પોતાની સમસ્યાનો ઉકેલ લાવી શકશે.

horoscope
horoscope

તુલાઃ- જો તમે કોઈ પણ શેરબજારમાં રોકાણ કર્યું છે, તો તમને તેનો લાભ મળશે. તમારે કાર્યસ્થળ પર વધુ સંશોધન કરવાની જરૂર છે. તમે ચીડિયાપણું અનુભવી શકો છો. તમારા વર્તનમાં આવેલો બદલાવ સામેની વ્યક્તિને તમારી તરફ આકર્ષિત કરશે. તમે તમારા બાળકોના ભવિષ્યને લઈને ચિંતિત થઈ શકો છો. વિવાહિત જીવન સુખમય પસાર થશે. તમારા અથાક પ્રયત્નો અને મહેનતને કારણે તમને કોઈ પણ વિદેશી કંપની તરફથી નોકરીની ઓફર મળી શકે છે.

horoscope
horoscope

વૃશ્ચિકઃ- કાર્યક્ષેત્રમાં તમારી આળસ તમારા માટે મુશ્કેલી ઊભી કરી શકે છે. સામાજિક જીવનમાં વધારાની પ્રવૃત્તિઓ થઈ શકે છે. બ્લડ પ્રેશરની સમસ્યા થઈ શકે છે, વધારે તણાવ ન લો અને વારંવાર પાણી પીતા રહો. પરિવારમાં કોઈની વાત તમારા સંબંધોને બગાડી શકે છે. તમારા જીવનસાથી સાથે વાત કરતી વખતે તમારા વર્તનમાં સુધારો કરો. વેપારમાં સારા સમાચાર માટે તમારે થોડી રાહ જોવી પડશે. વિદ્યાર્થી માટે સમય સારો છે, તમને તમારી કારકિર્દીમાં ઘણા સારા વિકલ્પો મળશે.

horoscope
horoscope

ધનુ – ધંધામાં અચાનક ધનલાભ થઈ શકે છે, જો તમે આ નફા સાથે વેપારમાં કંઈક નવું લાવવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો સવારે 7:00 થી 8:00 અને સાંજે 5:00 થી 6:00 ની વચ્ચે કરો. પરંતુ લગ્ન, ગૃહસ્કાર, સગાઈ, શુભ સમય અને શુભ કાર્ય જેવા કોઈ પણ પ્રકારના શુભ કાર્ય અત્યારે ન કરવા કારણ કે 16 ડિસેમ્બરથી 15 જાન્યુઆરી સુધી મલમાસ રહેશે. જો તમને કાર્યક્ષેત્ર પર નોકરીઓ સંબંધિત ઘણા નવા વિચારો મળે છે, તો તે તમને ભવિષ્યમાં મદદ કરશે. શરીરમાં નબળાઈનો અનુભવ થઈ શકે છે, તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું જોઈએ. પરિવાર સાથે નાની યાત્રાનો પ્લાન બની શકે છે. તમારા લવ પાર્ટનર સાથે લગ્નનો નિર્ણય પરિવારની સહમતિથી જ લેશો તો તમારા માટે સારું રહેશે. તમારા કામને જોતા તમને સામાજિક સ્તરે ઉચ્ચ પદ પર બઢતી મળી શકે છે. વિદ્યાર્થીએ ડરથી નહીં પણ હિંમત અને આત્મવિશ્વાસથી કામ કરવાની જરૂર છે.

horoscope
horoscope

મકરઃ- વ્યવસાયિક સંબંધો મજબૂત થવાને કારણે તમને ભવિષ્યમાં કેટલાક પ્રોજેક્ટ મળી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર નોકરી સંબંધિત કોઈપણ પ્રોજેક્ટમાં તમને સહકર્મીઓ અને વરિષ્ઠોની મદદ મળશે. કામનો વધુ પડતો બોજ તમારા સ્વાસ્થ્યને અસર કરશે. પરિવાર સાથે ધાર્મિક સ્થળ પર જવાનો પ્લાન બની શકે છે. લગ્નમાં અવરોધ આજે પણ ચાલુ રહેશે. ધીરજ રાખો. પરિવારના સભ્યો સાથે વિવાદ ન કરવો. ખેલાડીઓને ટ્રેક પર વધુ પ્રેક્ટિસ મળશે જેના કારણે તેમને તેમની કારકિર્દીમાં સારા વિકલ્પો મળશે.

horoscope
horoscope

કુંભ- ઓછા કામ કર્યા પછી પણ તમને તમારા વ્યવસાયમાં વધુ નફો મળશે. બુધાદિત્ય, વાસી અને સનફળ યોગના કારણે કાર્યસ્થળ પર ટ્રાન્સફર અને પોસ્ટિંગ બંનેમાં ફેરફાર થવાની સંભાવના છે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સાવધાન રહો, કોઈ જૂની સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાનો ફરીથી સામનો કરવો પડી શકે છે. મિત્રો અને પરિવાર સાથે ખરીદી કરવા જઈ શકો છો. તમારા જીવનસાથી સાથે કોઈપણ પ્રકારની ગેરસમજ ટાળો અને તેમના પર વિશ્વાસ કરવાનો પ્રયાસ કરો. જો ખેલાડીઓ ટોપર બનવા માંગતા હોય તો તેના માટે વધુ મહેનત કરવાથી જ સફળતા મળશે. તમે સામાજિક સ્તરે સક્રિય રહેશો, સમાજમાં તમારી પ્રતિષ્ઠા વધશે.

horoscope
horoscope

મીનઃ- હોટેલ અને કેટરિંગ બિઝનેસમાં કેટલાક ઉતાર-ચઢાવ તમારી ચિંતા વધારી શકે છે. વ્યવહાર અને કાર્યક્ષમતાના અભાવને કારણે કાર્યસ્થળે બઢતી મળશે. સૂર્યના તાપને કારણે શરીરમાં થાક રહેશે. પરિવારની સામે તમારા મનની ખુલીને વાત કરવાથી તમારા સંબંધોમાં બદલાવ આવી શકે છે. જીવનસાથી સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. તમારે તમારા વર્તન પર કામ કરવાની જરૂર છે. ભવિષ્યમાં વધુ સમસ્યાઓ આવી શકે છે. બિઝનેસ સંબંધિત કોવિડને કારણે યાત્રા રદ કરવી પડી શકે છે.

horoscope
horoscope

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *