રાશિફળ 06 ડિસેમ્બર 2022: મંગળવારે ગણપતિ બાપા ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોનું ભાગ્ય ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

રાશિફળ 06 ડિસેમ્બર 2022: મંગળવારે ગણપતિ બાપા ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોનું ભાગ્ય ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ 06 ડિસેમ્બર 2022: વૃષભ અને મકર રાશિના વિદ્યાર્થીઓને નોકરીમાં નવી તકો મળશે. મકર અને મીન રાશિના લોકો પોતાના સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકાર ન રહે તો સારું. આજે મંગળ માસ ચતુર્દશીના શુભ દિવસે, સૂર્યોદય સમયે ભરણી નક્ષત્ર છે. ચંદ્ર મેષ રાશિમાં છે અને બપોરે 03:03 પછી શુક્ર વૃષભ રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. સૂર્ય વૃશ્ચિક રાશિમાં અને શનિ આજે મકર રાશિમાં છે. ગુરુ મીન રાશિમાં છે. બાકીના ગ્રહોની સ્થિતિ સમાન છે. આજે ચંદ્ર શુક્રની મુખ્ય રાશિમાં છે. શુક્ર પ્રેમ અને આકર્ષણનો કારક છે. તુલા અને કન્યા રાશિના યુવાનો પ્રેમ જીવનમાં સફળ રહેશે.વૃષભ અને કન્યા રાશિના જાતકોને વેપારમાં સફળતા મળશે. આજે મેષ અને મકર રાશિના ટેકનિકલ અને મેનેજમેન્ટ ક્ષેત્રના વિદ્યાર્થીઓને નોકરીમાં નવી તકો મળશે. વૃષભ અને મિથુન રાશિના લોકો વાહન ચલાવવામાં બેદરકારી ન દાખવે તો સારું. ચાલો હવે જાણીએ આજની વિગતવાર કુંડળી-

Horoscope
Horoscope

1 મેષ- બપોરે 03:03 પછી ચંદ્ર વૃષભ, 12માં ગુરુ અને 10માં ભાવમાં શનિ લાભ આપશે.આજે તમારું મન ચંચળ રહેશે.ધ્યાન કરો. નોકરીની કામગીરી સુખદ છે. રાજનેતાઓને ફાયદો થશે. સફેદ અને લાલ રંગ શુભ છે.શુક્રનું સંક્રમણ વાહન ખરીદવા માટે શુભ છે.મંદિરના પ્રાંગણમાં વડનું વૃક્ષ વાવો.

horoscope
horoscope

2 વૃષભ – આજનો દિવસ ચંદ્ર આ રાશિથી બારમે છે. મંગળ અને શનિ ધંધાને સફળ બનાવશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં મન વ્યસ્ત રહી શકે છે. આ રાશિ સાથે છેલ્લો સૂર્ય શુભ છે અને મંગળ ધન પ્રદાન કરશે. આજે તમારી વાણી લાભ આપશે.વાદળી અને સફેદ રંગ શુભ છે.

horoscope
horoscope

3 મિથુન- બપોરે 03:03 વાગ્યા પછી શુક્રના વર્ચસ્વ ધરાવતો વૃષભ અને છેલ્લો સૂર્ય આર્થિક લાભ આપી શકે છે. મકર રાશિમાં શનિના ગોચરને કારણે ઓફિસ સંબંધિત કોઈપણ નિર્ણય સમજી-વિચારીને લેવો.સફેદ અને વાદળી રંગ શુભ છે. દામ્પત્ય જીવન સુખમય રહેશે.તલનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

4 કર્કઃ- આજે સાંજે 03:03 પછી ચંદ્ર આ રાશિથી અગિયારમા ભાવમાં છે. રાજનીતિમાં આજે સફળતાનો દિવસ છે. નોકરીમાં ઉત્સાહ અને પ્રસન્નતા રહેશે.સફેદ અને કેસરી રંગ શુભ છે. શ્રી વિષ્ણુજીની પૂજા કરો. કોઈ અટકેલું કામ પૂરું થશે. અડદનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

5 સિંહ- સૂર્ય-ચંદ્રનું આ ઘરમાં ગોચર અને ગુરુની અષ્ટમ અસરથી નોકરીમાં સફળતા મળશે, ખાસ કરીને આઈટી અને મીડિયાની નોકરીમાં. આર્થિક સુખમાં વધારો થશે. નોકરીમાં નવી તકો પ્રાપ્ત થશે.પીળા અને કેસરી રંગ શુભ છે.શ્રી વિષ્ણુ સહસ્ત્રનામનો પાઠ કરો અને દાડમનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

6 કન્યા- સાંજે 03:03 પછી ચંદ્ર નવમા ભાવમાં ભાગ્યમાં વધારો કરશે. સાતમો ગુરુ અને પાંચમો શનિ વેપાર માટે શુભ છે. રાજનીતિમાં પ્રગતિથી ખુશ રહેશો. ઘણા દિવસોથી અટવાયેલા પૈસા મળવાની શક્યતા છે. ભગવાન વિષ્ણુની પૂજા કરતા રહો. પીળો અને કેસરી રંગ શુભ છે. ગાયને ગોળ ખવડાવો.

horoscope
horoscope

7 તુલાઃ- ગુરુ કરિયરમાં લાભ આપશે. શિક્ષણમાં પ્રગતિથી આનંદ થશે. આર્થિક પ્રગતિ માટે શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો. આજે કન્યા રાશિના મિત્રોનો સહયોગ તમને આશાવાદી બનાવશે. લાલ અને પીળા રંગ શુભ છે.મગનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

8 વૃશ્ચિક – ચંદ્ર મેષ અને શનિ મકર રાશિમાં સંક્રમણ કરી રહ્યા છે. વેપારમાં સફળતા મળશે. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે. અડદનું દાન કરો. વાહન ખરીદવાના સંકેત મળી રહ્યા છે. ભગવાન શિવની પૂજા કરો. વધારે મુસાફરી કરવાનું ટાળો.

horoscope
horoscope

9 ધનુ- આજે ચંદ્ર આ રાશિથી પાંચમા વિદ્યા માટે ખૂબ જ સારો છે. સંતાનની પ્રગતિ અંગે સારા સમાચાર મળશે. શિક્ષણમાં સંઘર્ષના સંકેતો છે.લીલો અને સફેદ રંગ શુભ છે. પરિવારમાં ખુશી થશે. અડદનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

10 મકર – બપોરે 03:03 પછી, ચંદ્ર વૃષભ એટલે કે પાંચમા ભાવમાં છે. ચંદ્ર વેપારમાં લાભ આપી શકે છે.પિતાના આશીર્વાદથી તમને લાભ મળશે.સફેદ અને જાંબલી રંગ શુભ છે. ધાર્મિક યાત્રા થઈ શકે છે. મગનું દાન કરો. રાહુના પ્રવાહી અડદનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

11 કુંભ – ભગવાન શનિ વ્યયના ઘરમાં છે. સફળતા મળશે.વ્યવસાયમાં સફળતા માટે શ્રી કનકધારા સ્તોત્રનો પાઠ કરો. વાયોલેટ અને સફેદ રંગ શુભ છે. ગાયને પાલક ખવડાવો. નોકરીમાં ફેરફાર સંબંધિત કોઈ નિર્ણય લેવામાં વિલંબ થઈ શકે છે. શનિના પ્રવાહી છછુંદરનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

12 મિનિટ- બપોરે 03:03 પછી ચંદ્ર ત્રીજા સ્થાને જશે. નોકરીને લઈને થોડો તણાવ રહેવાની સંભાવના છે.આજે આ રાશિમાંથી અગિયારમો શનિ અને આ રાશિમાં સ્થિત ગુરુ ધનનું આગમન કરી શકે છે.પ્રવાસના સંકેતો પણ છે. નોકરીમાં પ્રગતિથી પ્રસન્ન રહેશો. લાલ અને સફેદ રંગ શુભ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *