આ બેરોજગાર ભિખારીની મહિનાની કમાણી જાણીને ચોંકી જશો, મોટા ધંધાવાળા લોકો પણ આટલું નઈ કમાતા હશે

આ બેરોજગાર ભિખારીની મહિનાની કમાણી જાણીને ચોંકી જશો, મોટા ધંધાવાળા લોકો પણ આટલું નઈ કમાતા હશે

વાયરલ સ્ટોરીઃ ખૂબ જ કદરૂપો અને કદરૂપો દેખાવ ધરાવતી વ્યક્તિ સોશિયલ મીડિયા પર ચર્ચાનો વિષય બની છે. વાસ્તવમાં આ ભિખારીની આવકે સૌને ચોંકાવી દીધા છે. આવો અમે તમને આ ભિખારી વિશે બધું જણાવીએ. ટ્રેન્ડિંગ સ્ટોરી: શું તમે ક્યારેય એવા વ્યક્તિ વિશે સાંભળ્યું છે કે જેની પાસે રૂ. 5 કરોડથી વધુની સંપત્તિ છે અને તે શેરીઓમાં ફરે છે? 21મી સદીમાં બધું જ શક્ય છે. લંડનમાં બેઘર વ્યક્તિ દર મહિને ભાડામાં ઓછામાં ઓછા 1,300 પાઉન્ડ એટલે કે લગભગ રૂ. 1.27 લાખ કમાય છે. ડોમ નામના આ ભિખારીએ એક ઈન્ટરવ્યુ દરમિયાન પોતાની સંપત્તિ અંગે ચોંકાવનારો ખુલાસો કર્યો છે. હેરોઈન અને અન્ય ડ્રગ્સના વ્યસનને કારણે તે શેરીઓમાં રહે છે. ચાલો તમને ડોમ વિશે જણાવીએ.

નાની ઉંમરે હેરોઈનનું વ્યસન
ડોમે જણાવ્યું કે તેને નાની ઉંમરમાં હેરોઈનની લત લાગી ગઈ હતી. ઓવરડોઝ પછી, તેણે સાત વર્ષ સુધી સ્વસ્થતા જાળવી રાખી. પરંતુ ફરી એકવાર તે ડ્રગ્સ તરફ ખેંચાયો. LADbible અનુસાર, ડોમ મધ્યમ વર્ગના પરિવારમાં ઉછર્યો હતો. તેમના એથ્લેટિક પરાક્રમને કારણે, તેમને તેમના શાળાના દિવસોમાં શિષ્યવૃત્તિ પણ મળી. પરંતુ કિશોરાવસ્થામાં પ્રવેશતા જ તેમનું જીવન બદલાવા લાગ્યું.

13 વર્ષની ઉંમરે મારિજુઆના..
ડોમે કહ્યું કે હું પાગલ થઈ ગયો છું… મારી દુનિયા દારૂ, ડ્રગ્સ અને અન્ય ડ્રગ્સ વચ્ચે છે. મેં 13 વર્ષની ઉંમરે મારિજુઆનાનો ઉપયોગ કરવાનું શરૂ કર્યું અને ધીમે ધીમે લગભગ દરેક ડ્રગ તરફ ખેંચાઈ ગયો. તેણે આગળ કહ્યું, “હું લગભગ 17 કે 18 વર્ષનો હતો ત્યારે મેં હેરોઈનનો ઉપયોગ કરવાનું શરૂ કર્યું હતું. હું તરત જ હૂક થઈ ગયો હતો.” પુનર્વસનમાં ગયા પછી સાત વર્ષ સુધી સ્વસ્થતા જાળવી શક્યા.

તમામ પૈસા ડ્રગ્સ પર વેડફી નાખ્યા
ડોમે કહ્યું કે તે ઘરના ભાડાની બધી આવક ડ્રગ્સ ખરીદવા માટે વાપરે છે. તે લંડનની શેરીઓમાં ભીખ માંગે છે અને રોજના 200 થી 300 પાઉન્ડ કમાય છે. તેણે કહ્યું કે હું લગભગ તમામ પૈસા તેને ડ્રગ્સ પાછળ ખર્ચી નાખું છું. તેણે કહ્યું, “હું સ્ટેશનની બહાર સૂઈ જાઉં છું.”

વ્યસન છોડવા માંગે છે
તેણીએ દાવો કર્યો હતો કે જ્યારે તેણીના પ્રથમ પુત્રનો જન્મ થયો હતો, ત્યારે તેના પિતાએ ઘર ખરીદ્યું હતું જેથી બાળકને રહેવા માટે જગ્યા મળી શકે. તેના મિત્રો અને પરિવારજનો હવે તેનાથી દૂર થઈ ગયા છે. તેને ચિંતા છે કે જો તે તેનું ઘર, જેની કિંમત £530,000 (આશરે રૂ. 5.19 કરોડ) છે, તો તેનું વ્યસન તેને જોખમમાં મૂકી શકે છે. તે ડ્રગ્સ પર નિર્ભર રહેવા માંગતો નથી અને નિયમિત જીવન જીવવા માંગે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *