આ કુકરને ફ્રિજમાં મૂકેલું જોઈને લોકો ચોંકી ગયા અને ગુસ્સે થયાં, આ છે તેનું કારણ…….

આ કુકરને ફ્રિજમાં મૂકેલું જોઈને લોકો ચોંકી ગયા અને ગુસ્સે થયાં, આ છે તેનું કારણ…….

પ્રેશર કૂકર વાયરલ ફોટો: એક પોસ્ટ સમાચારમાં છે અને તમને એક બાજુ પસંદ કરવા માટે પ્રેરણા આપી શકે છે. આ પોસ્ટ એવા વ્યક્તિ વિશે છે જે પ્રેશર કૂકરને ફ્રીજની અંદર રાખે છે. જ્યારે કોઈએ ફોટો ક્લિક કરીને શેર કર્યો તો લોકોમાં ચર્ચા શરૂ થઈ ગઈ. ફ્રિજમાં પ્રેશર કૂકરઃ શું તમે ક્યારેય એવી ટ્વિટર પોસ્ટ જોઈ છે જે ફની જ નથી પરંતુ લોકોમાં દલીલ પણ કરે છે. કેટલીકવાર કેટલાક લોકો પોસ્ટના કોમેન્ટ બોક્સમાં ઝઘડો કરે છે. આવી જ એક તસવીર ફરી એકવાર સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ છે. એક પોસ્ટ વિશે ખૂબ ચર્ચા કરવામાં આવી છે અને તમને એક બાજુ પસંદ કરવા માટે પ્રેરણા આપી શકે છે. આ પોસ્ટ એવા વ્યક્તિ વિશે છે જે પ્રેશર કૂકરને ફ્રીજની અંદર રાખે છે. જ્યારે કોઈએ ફોટો ક્લિક કરીને શેર કર્યો તો લોકોમાં ચર્ચા શરૂ થઈ ગઈ. જ્યારે કોલેજ અને અપરિણીત લોકો માટે આ સામાન્ય છે, જેઓ તેમના પરિવારો સાથે તેમના ઘરમાં રહે છે તેમના માટે તે અસામાન્ય છે.

પ્રેશર કૂકરની તસવીરે હંગામો મચાવ્યો હતો
પરિવાર સાથે રહેતા લોકો માટે આ તસવીર થોડી વિચિત્ર છે. ટ્વિટર યુઝર રક્ષિત બાવેજાએ આ પોસ્ટ શેર કરી અને કેપ્શનમાં લખ્યું, ‘મેં મારા ફ્લેટમેટને બચેલી દાળ અને ચોખા ફ્રિજમાં રાખવા કહ્યું અને જ્યારે મેં ઉઠીને જોયું તો આવો નજારો હતો. સુપ્રભાત.!’ ટ્વીટની સાથે તેણે એક તસવીર પણ શેર કરી જેમાં ફ્રિજની અંદર રાખવામાં આવેલ એક વાસણ બતાવવામાં આવ્યું છે. પોસ્ટને 7,900 થી વધુ લાઈક્સ અને રીટ્વીટ મળ્યા છે. વાયરલ થયેલી આ તસવીરે લોકોને અલગ-અલગ પ્રકારની કોમેન્ટ કરવા માટે પણ પ્રેરિત કર્યા. તસવીર જોયા બાદ ઘણા યુઝર્સે પોતાનો અભિપ્રાય આપ્યો.

લોકોએ આવી પ્રતિક્રિયા આપી
એક યુઝરે લખ્યું, ‘તેને રાખવાનો આ એકમાત્ર રસ્તો છે કારણ કે મોટાભાગના લોકો નકામા વાસણોનો ઉપયોગ કરવા માંગતા નથી, કારણ કે તમારે તેને પછીથી ધોવા પડશે. ઉપરાંત, તમે તેમાં ખોરાકને ફરીથી ગરમ કરી શકો છો. ચોક્કસ તે તમારા માટે જ આરામદાયક છે.’ આના પર યૂઝર બાવેજાએ તસવીર શેર કરતા મજાકમાં કહ્યું, ‘તમે અને મારા ફ્લેટમેટ પ્લીઝ સાથે એક જગ્યાએ રહો.’ બીજા માણસે કહ્યું, ‘એમાં ખોટું શું છે? બીજા દિવસે કૂકર કે તપેલીમાં બીજું કંઈક રાંધવું હોય તો? તમારે વધારાના વાસણનો ઉપયોગ કરવો પડશે અને પછી જો તમે તેને આ રીતે વૉશ બેસિનમાં મુકો છો, તો ધોવામાં સમસ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *