રાશિફળ 1 ઓક્ટોબર 2022 : શનિવારે નવરાત્રીના 6 નોરતે, ખોડિયાર માં ની કૃપા આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકો પર વર્ષે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

રાશિફળ 1 ઓક્ટોબર 2022 : શનિવારે નવરાત્રીના 6 નોરતે, ખોડિયાર માં ની કૃપા આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકો પર વર્ષે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ 1 ઓક્ટોબર 2022: ઓક્ટોબરનો પહેલો દિવસ 4 રાશિઓ માટે ખૂબ જ ખાસ રહેવાનો છે. આ રાશિના લોકોને દરેક ક્ષેત્રમાં સફળતા મળતી જણાય છે. સુજીત જી મહારાજ- આજે સૂર્ય કન્યામાં છે અને જ્યેષ્ઠ નક્ષત્ર અને ચંદ્ર વૃશ્ચિકમાં રહેશે. ગુરુ મીન રાશિમાં ભ્રમણ કરી રહ્યો છે. બાકીના ગ્રહોની સ્થિતિ યથાવત છે. આજે મેષ અને તુલા રાશિના લોકો વ્યવસાયમાં સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. કર્ક અને મકર રાશિના વિદ્યાર્થીઓને કાર્યક્ષેત્રમાં નવી તકો મળશે. વૃષભ અને મકર રાશિના લોકો પોતાના સ્વાસ્થ્યની બેદરકારી ન કરે તો સારું. હવે આવો જાણીએ આજની વિગતવાર રાશિફળ

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મેષઃ- આજે ચંદ્રનું આઠમું અને આ રાશિમાંથી સૂર્યનું સાતમું ગોચર વેપારમાં કોઈ નવું કામ આપી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓને ફાયદો થશે. લાલ અને પીળો સારા રંગ છે. શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો.તલનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

વૃષભ- વ્યવસાયમાં નવા પ્રોજેક્ટ સંબંધિત કામ માટે આજનો દિવસ વિશેષ સફળતાનો છે. સૂર્યના પાંચમા સંક્રમણથી પૈસા આવી શકે છે. શુક્ર અને ચંદ્રના ગોચરને કારણે ધંધામાં પરિવર્તન આવશે.લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મિથુન- આ રાશિમાંથી સૂર્યનું ચોથું સંક્રમણ અને ચંદ્રનું છઠ્ઠું સંક્રમણ શુભ છે. જામમાં પ્રગતિ થશે. કાર્ય સ્થાન પર ગુરુ હોવાના કારણે સફળતા સરળતાથી મળે છે.બાળકોના લગ્ન અંગે કોઈપણ નિર્ણય સમજી વિચારીને લેવો. તમે નવા વ્યવસાયિક પ્રોજેક્ટ તરફ આગળ વધી શકો છો. લાલ અને આકાશી રંગ શુભ છે.તલનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કર્કઃ- આ રાશિનો સ્વામી ચંદ્રનું પાંચમું ગોચર શિક્ષણ અને વ્યવસાયમાં વિકાસ આપશે. વિદ્યાર્થીઓને ફાયદો થશે. લાલ અને પીળા રંગ શુભ છે.કેટલાક દિવસોથી અટકેલા કામ પૂર્ણ થશે.મૂગનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

સિંહ- આજે સૂર્યનું બીજું અને ચંદ્રનું ચોથું ગોચર રાજનેતાઓ માટે શુભ છે. નોકરી અને વ્યવસાયમાં તમને નવી તકો મળશે. લીલા અને નારંગી રંગ સારા છે. શ્રી સુક્ત વાંચો. તમને રાજનીતિમાં સફળતા મળશે.મગ અને ગોળનું દાન કરો.પિતાના ચરણ સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ લો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કન્યા- ચંદ્ર આ રાશિથી ત્રીજા સ્થાને છે તમે ધાર્મિક સુખથી પ્રસન્ન રહેશો. જાંબમાં ચંદ્ર અને ગુરુ આજે કોઈ નવી જવાબદારી આપી શકે છે. વેપારમાં ધનલાભ શક્ય છે.લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે.સાત પ્રકારના ભોજનનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

તુલાઃ- સૂર્ય બારમે અને ચંદ્ર વૃશ્ચિક રાશિમાં ગોચર કરી રહ્યો છે અને શનિ મકર રાશિમાં ગોચર કરી રહ્યો છે.વ્યવસાયમાં પ્રગતિને લઈને ખુશીઓ રહેશે. સ્વાસ્થ્ય લાભ માટે હનુમાનભુકનો પાઠ કરો આજે તમને ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. પીળો અને કેસરી રંગ શુભ છે.અન્નનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

વૃશ્ચિક- આજે સૂર્યનું અગિયારમું ગોચર વેપારમાં સફળતા અપાવશે. મેષ અને મકર રાશિના લોકો આજે તમારા માટે મદદરૂપ છે.પીળો અને લાલ રંગ શુભ છે. ગોળનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

ધનુઃ- આજે સૂર્યનું કર્મ સ્થાનમાં એટલે કે દશમા સ્થાનમાં રહેવું અને શનિ આ રાશિમાંથી બીજા સ્થાને રહેવું શુભ અને શુભ છે. ગુરુ ચોથા સ્થાને હોવાથી ઉચ્ચ અધિકારીઓ તરફથી કોઈ સુખદ સમાચાર મળશે. વેપારમાં પૈસા આવવાના સંકેત છે. નારંગી અને પીળો રંગ શુભ છે માતાના આશીર્વાદ લો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મકર – સ્વામી શનિ આ રાશિમાં છે અને સૂર્ય કન્યામાં છે અને ચંદ્ર વૃશ્ચિકમાં છે. નોકરી સંબંધી કોઈ મોટું કામ અથવા પદ પરિવર્તન થઈ શકે છે.કન્યા અને મીન રાશિના મિત્રોને લાભ મળશે. વાયોલેટ અને આકાશી રંગ શુભ છે. તમે ધાર્મિક યાત્રા કરી શકો છો.રાજકારણ સફળ થશે.શનિને અડદ અને તલનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કુંભ – આજનો દિવસ વિદ્યાર્થીઓની કારકિર્દીમાં પ્રગતિનો દિવસ છે.આ રાશિથી બારમો શનિ, કન્યા રાશિનો સૂર્ય અને વૃશ્ચિક રાશિનો ચંદ્ર ધાર્મિક વિધિથી સંબંધિત કોઈપણ કાર્યની શરૂઆત કરી શકે છે. શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો. લીલા અને નારંગી રંગ શુભ છે. ગાયને ગોળ અને પાલક ખવડાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મીન- આજે સાતમો સૂર્ય અને નવમો ચંદ્ર જાંબુમાં અને આ રાશિમાં ગુરૂ વ્યાપાર અને નોકરીમાં મોટી સફળતા અપાવી શકે છે. વાહનના ઉપયોગથી સાવચેત રહો.કેસરી અને સફેદ રંગ શુભ છે.શ્રી વિષ્ણુ સહસ્ત્રનામ અને શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો અને અન્નનું દાન કરો.તુલસીનું વૃક્ષ વાવો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *