રસ્તા પર જોવા મળ્યો એવો નજારો કે તમે પણ દંગ રહી જશો, વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે

રસ્તા પર જોવા મળ્યો એવો નજારો કે તમે પણ દંગ રહી જશો, વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે

સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં મારુતિ 800 રોડ પર જતી જોવા મળી રહી છે. પરંતુ તે વાહન પર લદાયેલા સામાનનો જથ્થો જોઈને તમે આશ્ચર્યચકિત થઈ જશો.

સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર દિવસભર કંઇક ને કંઇક વાયરલ રહે છે. જ્યારે પણ તમે સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર સર્ફ કરવા આવો છો, ત્યારે તમને સતત એવા ઘણા વીડિયો જોવા મળશે જે તે સમયે વાયરલ થઈ રહ્યા છે. અને કેટલીકવાર આવા વીડિયો જોવા મળે છે જે દરેકને આશ્ચર્યચકિત કરે છે. હાલમાં આવો જ એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. વાયરલ વીડિયોમાં મારુતિ કાર રસ્તા પર ફરતી જોવા મળી રહી છે. પરંતુ તેના મોડલને જાણ્યા પછી અને કાર પર લદાયેલ સામાન જોયા પછી, તમે સંપૂર્ણપણે આશ્ચર્યચકિત થઈ જશો. તો પછી વિલંબ શાનો, ચાલો તમને જણાવીએ વાયરલ વીડિયો વિશે.

મારુતિ કારનો વીડિયો વાયરલ થયો છે
એક સમય હતો જ્યારે મારુતિ 800નો ટ્રેન્ડ અલગ હતો. આજે તમને આ વાહન ભાગ્યે જ ક્યાંય જોવા મળશે. પરંતુ જ્યારે પણ તે ક્યાંક જોવા મળે છે ત્યારે લોકો વીડિયો બનાવીને સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરે છે. હાલમાં આવો જ એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેણે સોશિયલ મીડિયા પર લોકોનું ધ્યાન ખેંચ્યું છે. વાયરલ વીડિયોમાં જોવા મળી રહ્યું છે કે એક વ્યક્તિ પોતાની મારુતિ 800 લઈને ક્યાંક જઈ રહ્યો છે. પરંતુ તેણે વાહન પર એટલા બધા ડ્રમ ચઢાવ્યા છે કે તેનો કોઈ હિસાબ નથી. વ્યક્તિએ 24 ડ્રમ યોગ્ય રીતે બાંધ્યા છે અને તેને વાહન પર લોડ કર્યા છે. આ સિવાય તેણે કારની અંદર કેટલાક ડ્રમ પણ રાખ્યા છે જાણે તે કોઈ કાર નહીં પરંતુ ટ્રક હોય.

અહીં જુઓ વાયરલ વીડિયો

આ વિડિયો માઇક્રો બ્લોગિંગ પ્લેટફોર્મ X (અગાઉ ટ્વિટર) પર @VishalMalvi_ નામના એકાઉન્ટથી શેર કરવામાં આવ્યો છે. સમાચાર લખાય છે ત્યાં સુધી આ વીડિયોને 15 હજાર લોકો જોઈ ચૂક્યા છે. વીડિયો જોયા બાદ એક યુઝરે લખ્યું- શું ભગવાન મારુતિ 800 સામે કોઈ બોલી શકે છે? અન્ય એક યુઝરે લખ્યું- યાર, તે આટલું બધું કેવી રીતે વહન કરી રહ્યો છે, તેને જોઈને જ મને ચક્કર આવી રહ્યા છે. ત્રીજા યૂઝરે લખ્યું- આનાથી મને એકદમ પાગલ બનાવી દીધો છે. ચોથા યુઝરે લખ્યું- આ સ્થાનિક લોકોની ટાંકી છે. જ્યારે એક યુઝરે લખ્યું- શું તમે મારુતિની શક્તિને ઓછી આંકી છે?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *