ટેક-ઓફ દરમિયાન પ્લેનનું વ્હીલ નીચે આવ્યું, પછી જે થયું, આગળ શું થયું… જુઓ ચોંકાવનારો વીડિયો

ટેક-ઓફ દરમિયાન પ્લેનનું વ્હીલ નીચે આવ્યું, પછી જે થયું, આગળ શું થયું… જુઓ ચોંકાવનારો વીડિયો

ઓનલાઈન પોસ્ટ કરવામાં આવેલ વિડિયો સાન ફ્રાન્સિસ્કો ઈન્ટરનેશનલ એરપોર્ટ પર ઉતર્યાની સેકન્ડોમાં યુનાઈટેડ એરલાઈન્સના પ્લેન પરથી એક વ્હીલ પડી રહ્યું છે.

જાપાન જઈ રહેલા બોઈંગ 777 જેટલાઈનરે ગુરુવારે ટેકઓફ કર્યા પછી તરત જ તેનું એક વ્હીલ તૂટ્યું અને એરપોર્ટ પાર્કિંગ લોટમાં પડી જવાથી તાત્કાલિક લેન્ડિંગ કરવું પડ્યું. ઓનલાઈન પોસ્ટ કરવામાં આવેલ વિડિયો સાન ફ્રાન્સિસ્કો ઈન્ટરનેશનલ એરપોર્ટ પર ઉતર્યાની સેકન્ડોમાં યુનાઈટેડ એરલાઈન્સના પ્લેન પરથી એક વ્હીલ પડી રહ્યું છે.

સ્થાનિક KRON4 આઉટલેટે અહેવાલ આપ્યો કે વ્હીલ બાઉન્સ થયું અને એરપોર્ટ કર્મચારીઓ દ્વારા ઉપયોગમાં લેવાતી કાર પાર્કમાં ઉતરી ગયું, એરપોર્ટ અધિકારીઓએ કહ્યું કે ઘણી કારને નુકસાન થયું છે.

વિડિઓ જુઓ:

બોઇંગને ગુણવત્તા નિયંત્રણની સંખ્યાબંધ સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડ્યો છે, તાજેતરમાં જાન્યુઆરીમાં પોર્ટલેન્ડ, ઓરેગોનમાં પ્લેન ટેકઓફ થયા પછી બોઇંગ 737 મેક્સ 9 પર દરવાજાના કદની પેનલ ઉડી ગઈ હતી. આ ઘટનામાં કોઈને ગંભીર ઈજા થઈ ન હતી, જેના કારણે તમામ બોઈંગ 737 મેક્સ 9 એરક્રાફ્ટને 19 દિવસ માટે ઈમરજન્સી ગ્રાઉન્ડિંગ કરવામાં આવ્યું હતું.

યુએસ નિયમનકારોએ ગયા અઠવાડિયે બોઇંગને ગુણવત્તા નિયંત્રણના મુદ્દાઓને સંબોધિત કરવાની યોજના સાથે આવવા માટે 90 દિવસનો સમય આપ્યો હતો, જેમાં FAA વડાએ કહ્યું હતું કે કંપનીએ “વાસ્તવિક અને ઊંડા સુધારાઓ માટે પ્રતિબદ્ધ થવું જોઈએ.”

યુનાઈટેડએ જણાવ્યું હતું કે બોઈંગ 777 માં દરેક મુખ્ય લેન્ડિંગ સ્ટ્રટ પર છ પૈડાં છે અને જો કેટલાક ગુમ થઈ ગયા હોય અથવા ક્ષતિગ્રસ્ત હોય તો તે સુરક્ષિત રીતે ઉતરાણ કરવા માટે રચાયેલ છે. ફ્લાઇટને લોસ એન્જલસ તરફ વાળવામાં આવી હતી જ્યાં તે સુરક્ષિત રીતે ઉતરી ગઈ હતી. એરલાઈન્સે જણાવ્યું હતું કે ગુરુવાર પછી મુસાફરો ફરી તેમના માર્ગ પર આવે તેવી અપેક્ષા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *