આ કાકાએ કિંગ કોબ્રાને મોં નાખી ને કર્યું આવું, પછી જે થયું આ જુઓ

આ કાકાએ કિંગ કોબ્રાને મોં નાખી ને કર્યું આવું, પછી જે થયું આ જુઓ

આ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે કેવી રીતે એક કાકા ખતરનાક સાપને ગળામાં લપેટીને તેની સાથે રમી રહ્યા છે. છેડેનું દ્રશ્ય તમને હચમચાવી દેશે.

જો કોઈ સામાન્ય સાપ પણ સામે આવી જાય તો મોટાભાગના લોકોની હાલત ખરાબ થઈ જાય છે. મોટાભાગની વસ્તી ઈચ્છે છે કે તેઓ ક્યારેય કોઈ રીતે સાપનો સામનો ન કરે. પરંતુ બીજી તરફ કેટલાક લોકો એવા છે જે ઝેરીલા સાપને પણ રમકડાંની જેમ માને છે. ક્યારેક તેઓ સાપને ગળામાં લપેટી લે છે તો ક્યારેક તેમની પૂંછડી પકડીને નાચવા લાગે છે. ક્યારેક આ રમત આફતનું સ્વરૂપ પણ લઈ લે છે. હાલમાં સોશિયલ મીડિયા પર કાકા અને કિંગ કોબ્રા સાથે સંબંધિત એક વીડિયો સામે આવ્યો છે, જે ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. અહીં જે પ્રકારનું દ્રશ્ય જોવા મળે છે તે ખરેખર આશ્ચર્યજનક છે.

કાકા સાપ કરડવા લાગ્યા
સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોમાં દેખાઈ રહ્યું છે કે કાકાએ ભગવાન શિવની જેમ પોતાના ગળામાં ખતરનાક કિંગ કોબ્રા લપેટી લીધો છે. વાત માત્ર આટલા સુધી સીમિત નથી. તેઓ સતત સાપને ચીડવવા લાગે છે. થોડી જ વારમાં કાકા સાપની કૂદકો પકડીને મોંમાં દબાવી દે છે. એવું લાગે છે કે જાણે તે સાપને જ ડંખ મારતો હોય. ઘણી વખત સાપ પણ તેને પકડી લે છે પણ કાકા પર તેની કોઈ અસર થતી નથી. દર્શકોએ કાકાની આ હરકતને કેમેરામાં રેકોર્ડ કરી વાયરલ કરી દીધી હતી.

અહીં અનન્ય વિડિઓ જુઓ:

આવું દ્રશ્ય ક્યારેય જોયું નથી
તમે સાપ સાથે રમવાના ઘણા વીડિયો જોયા હશે, પરંતુ આ વીડિયોમાં જે પ્રકારનું દ્રશ્ય જોવા મળે છે તે સામાન્ય રીતે ક્યાંય જોવા મળતું નથી. કાકાનો આ વીડિયો ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. તેને infohse.id નામના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર અપલોડ કરવામાં આવ્યો છે. આ વીડિયો પર હજારો લાઈક્સ અને વ્યૂઝ મળ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *