ફ્લાઈટ એટેન્ડન્ટ દીકરી કામ પર જવા તૈયાર થઈ રહી હતી, પિતાએ પોતાના હાથે ખવડાવ્યું ભોજન, જોઈને લોકો થઈ ગયા ભાવુક

ફ્લાઈટ એટેન્ડન્ટ દીકરી કામ પર જવા તૈયાર થઈ રહી હતી, પિતાએ પોતાના હાથે ખવડાવ્યું ભોજન, જોઈને લોકો થઈ ગયા ભાવુક

માતાના સ્નેહના ઘણા હૃદય સ્પર્શી વિડીયો તમે પહેલા જોયા હશે, પરંતુ આ પિતાએ નેટીઝન્સનું દિલ જીતી લીધું છે.

માતા-પિતાનો પ્રેમ અજોડ હોય છે, ઉંમર ગમે તેટલી હોય, તેમના બાળકો પ્રત્યેનો પ્રેમ અને લાગણી ક્યારેય ઓછી થતી નથી. માતાપિતા માટે, બાળકો ક્યારેય મોટા થતા નથી, તેઓ હંમેશા બાળકો જ રહે છે. પિતાનો આવો પ્રેમ દર્શાવતો એક જૂનો વિડીયો આજકાલ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. વીડિયોમાં પિતા પોતાના હાથે દેવદૂતને ખવડાવતા જોવા મળે છે. માતાના સ્નેહનો આવો વિડિયો તમે પહેલા જોયો હશે, પરંતુ આ પિતાએ નેટીઝન્સનું દિલ જીતી લીધું છે.

પિતાનો આ પ્રેમ તમારા દિલને સ્પર્શી જશે (પિતા દીકરીનો વીડિયો)

આ વીડિયો સચ કડવા હૈ નામના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પરથી શેર કરવામાં આવ્યો છે. વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે એક એર હોસ્ટેસ પોતાની ડ્યુટી પર જતા પહેલા અરીસાની સામે ઉભી છે અને ઝડપથી મેક-અપ કરી રહી છે. આવી સ્થિતિમાં પિતાને ચિંતા છે કે કદાચ તેની પુત્રી ખાધા વિના જ ડ્યુટી પર જશે, તેથી પુત્રી મેક-અપ કરી રહી છે અને પિતા તેને બાળપણમાં જે રીતે ખવડાવતા હતા તે રીતે તેને પોતાના હાથે ખવડાવી રહ્યા છે. હોવું

અહીં વિડિયો જુઓ

લોકોએ કહ્યું- આ ખૂબ જ ખાસ ક્ષણ છે

આ વીડિયોએ સોશિયલ મીડિયા પર લોકોના દિલ જીતી લીધા છે અને થોડા જ કલાકોમાં તેને હજારો લાઈક્સ મળી છે. વીડિયો પર કોમેન્ટ કરતાં એક યુઝરે લખ્યું, આવા પિતાઓને સલામ જેઓ પોતાના બાળકોની આટલી કાળજી રાખે છે. બીજાએ લખ્યું, આ ખૂબ જ હૃદય સ્પર્શી છે. એક પુત્રીના પિતા તરીકે, હું આ સાથે સંબંધિત કરી શકું છું. જો જરૂરી હોય તો, હું મારી પુત્રી સાથે બરાબર એવું જ વર્તન કરીશ. ત્રીજાએ લખ્યું, દીકરી માટે આ ખૂબ જ ખાસ ક્ષણ છે, પિતાને સલામ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *