તમામ નટ-બોલ્ટ ઢીલા, દીવાલો તૂટેલી… મુસાફરે બતાવી મૌર્ય એક્સપ્રેસ ટ્રેનની જર્જરિત હાલત, વીડિયો થયો વાયરલ

તમામ નટ-બોલ્ટ ઢીલા, દીવાલો તૂટેલી… મુસાફરે બતાવી મૌર્ય એક્સપ્રેસ ટ્રેનની જર્જરિત હાલત, વીડિયો થયો વાયરલ

વીડિયો શેર કરતી વખતે એક્સ યુઝર રાહુલે દાવો કર્યો હતો કે ટ્રેનની હાલત એટલી ખરાબ હતી કે તમામ નટ અને બોલ્ટ ઢીલા પડી ગયા હતા અને દિવાલો તૂટી ગઈ હતી.

મૌર્ય એક્સપ્રેસમાં મુસાફરી કરી રહેલા એક મુસાફરે ટ્રેનની ખરાબ હાલત દર્શાવતો વીડિયો રેકોર્ડ કર્યો. આ ફૂટેજ તેના મિત્રએ 7 માર્ચે X પર શેર કર્યું હતું. વીડિયો શેર કરતી વખતે એક્સ યુઝર રાહુલે દાવો કર્યો હતો કે ટ્રેનની હાલત એટલી ખરાબ હતી કે તમામ નટ અને બોલ્ટ ઢીલા પડી ગયા હતા અને દિવાલો તૂટી ગઈ હતી.

રાહુલની પોસ્ટના કેપ્શનમાં લખ્યું છે, “મારો એક મિત્ર ગઈકાલે 15027 મૌર્ય એક્સપ્રેસ ટ્રેનમાં મુસાફરી કરી રહ્યો હતો. ટ્રેનની હાલત એટલી ખરાબ હતી કે બહારથી પવન આવી રહ્યો હતો, બધા નટ અને બોલ્ટ ઢીલા હતા અને દિવાલો તૂટી ગઈ હતી. ટ્રેન ભગવાનની કૃપાથી ચાલી રહી હતી.”

ઓનલાઈન પોસ્ટ કરવામાં આવ્યા બાદથી આ વીડિયોને 37 હજારથી વધુ વખત જોવામાં આવ્યો છે અને સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સે પોસ્ટના કોમેન્ટ સેક્શનમાં પોતાની ચિંતા વ્યક્ત કરી છે. એક યુઝરે કહ્યું, “V-B ટ્રેનોમાં ઉપયોગ માટે નટ અને બોલ્ટ ઉધાર લેવામાં આવે છે. આનાથી ખર્ચ નિયંત્રણમાં રહે છે.” અન્ય એકે કહ્યું, “દક્ષિણમાં અમારી ટ્રેનોમાં સુધારો થયો છે, ઉપરાંત તે સ્વચ્છ છે. જ્યારે ઉત્તર તરફથી ટ્રેનો આવે છે ત્યારે તે હંમેશા ગંદી હોય છે. લોકોમાં નાગરિક ભાવના ખૂટે છે.”

હજારો ટિપ્પણીઓ અને વ્યુઝ સાથે આ પોસ્ટ વાયરલ થઈ હોવાથી, મુસાફરોને મદદ કરવા માટેનું અધિકૃત એકાઉન્ટ રેલવે સર્વિસે ટ્વિટર પર પોસ્ટ પર પ્રતિક્રિયા આપી. ડિવિઝનલ રેલ્વે મેનેજર, લખનૌ ડિવિઝન, નોર્થ ઈસ્ટર્ન રેલ્વેના સત્તાવાર એક્સ હેન્ડલે પણ આ પોસ્ટ પર પ્રતિક્રિયા આપી.

તમને જણાવી દઈએ કે લોકો વારંવાર સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રેનમાં મુસાફરી કરવાના તેમના અનુભવો વિશે તેમની ફરિયાદો વ્યક્ત કરે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *