પોર્ન સ્ટાર જોની સિન્સે રણવીર સિંહ સાથે કામ કરવાનો પોતાનો અનુભવ શેર કર્યો, કહ્યું- તેની સાથે કામ કરવું…

પોર્ન સ્ટાર જોની સિન્સે રણવીર સિંહ સાથે કામ કરવાનો પોતાનો અનુભવ શેર કર્યો, કહ્યું- તેની સાથે કામ કરવું…

રણવીર સિંહ અને જોની સિન્સે તાજેતરમાં એક સાથે એક એડ કરી હતી. બંનેની એડ જોઈને બધા ચોંકી ગયા હતા કારણ કે કોઈને ખ્યાલ નહોતો કે બંને સાથે કામ કરી રહ્યા છે. આના પર લોકોની મિશ્ર પ્રતિક્રિયાઓ આવી હતી, કેટલાકને આ જાહેરાત પસંદ આવી હતી તો કેટલાકને ના પડી હતી.

પોર્ન સ્ટાર્સ જોની સિન્સ અને રણવીર સિંહની તાજેતરમાં રિલીઝ થયેલી એડ ચર્ચામાં છે. જાહેરાત રિલીઝ થઈ ત્યાં સુધી કોઈને સાથે કામ કરવાનો વિચાર નહોતો. હવે જોનીએ ભારત આવીને રણવીર સિંહ સાથે કામ કરવાનો પોતાનો અનુભવ શેર કર્યો છે. જોનીએ જણાવ્યું કે કેવી રીતે તેની ભારત યાત્રાને પણ ગુપ્ત રાખવામાં આવી હતી અને તે માત્ર એક જ વાતથી દુખી છે.

જોનીએ જણાવ્યું કે સેટ પર આટલા બધા લોકોને જોઈને તે આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયો કારણ કે તેણે આ પહેલા ક્યારેય આટલા લોકો સાથે શૂટિંગ કર્યું ન હતું. જોની કહે છે કે તેણે અત્યાર સુધીમાં સૌથી વધુ 15 લોકો સાથે કામ કર્યું છે.

ભારત આવવાનો અનુભવ
યુટ્યુબર તન્મય ભટ્ટ સાથે વાત કરતી વખતે, જોનીએ કહ્યું કે આ પ્રોજેક્ટમાં તેનું હોવું એક રહસ્ય હતું. નિર્માતાઓએ અગાઉ તેની જાહેરાત કરી ન હતી. આ જ કારણ છે કે તેમની ભારત યાત્રાને પણ ગુપ્ત રાખવામાં આવી હતી. જોનીને માત્ર એક જ વાતનું દુઃખ છે કે તે પહેલીવાર ભારત આવ્યો હતો અને અહીં ફરવા પણ નહોતો શકતો કારણ કે તેની ટ્રીપને ગુપ્ત રાખવી પડી હતી. જોકે ભારતમાં તેનો અનુભવ ઘણો સારો હતો. તે જે લોકોને મળ્યો તે તમામ લોકો જોની સાથે સારી રીતે વર્ત્યા.

રણવીર સાથે કામ કરવા અંગે જણાવ્યું
રણવીર સાથે કામ કરવા પર જોનીએ કહ્યું, ‘તે ખૂબ જ સારો વ્યક્તિ છે અને દરેક તેને ખૂબ પસંદ કરે છે. તેને રણવીર સાથે કામ કરવાની ઘણી મજા આવી છે. તમને જણાવી દઈએ કે એડમાં જોનીએ અભિનેત્રી ભાવના ચૌહાણના પતિની ભૂમિકા ભજવી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *