હાર્દિક પંડ્યાએ ‘ગુરુ’ ધોનીની સામે આ ચાલ ચાલી, જેનાથી તે ફાઇનલમાં પહોંચી શકે

હાર્દિક પંડ્યાએ ‘ગુરુ’ ધોનીની સામે આ ચાલ ચાલી, જેનાથી તે ફાઇનલમાં પહોંચી શકે

GT vs CSK: MA ચિદમ્બરમ સ્ટેડિયમ ખાતે IPL-2023ના ક્વોલિફાયર-1માં ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ અને ડિફેન્ડિંગ ચેમ્પિયન ગુજરાત ટાઇટન્સ સામસામે છે. આ મેચમાં ગુજરાતના કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યાએ ટોસ જીતીને ચેન્નાઈને બેટિંગ માટે આમંત્રણ આપ્યું હતું. ગુજરાત ટાઇટન્સ વિ ચેન્નાઇ સુપર કિંગ્સ, IPL 2023: ચાર વખતની ચેમ્પિયન ટીમ ચેન્નાઇ સુપર કિંગ્સ અને ડિફેન્ડિંગ ચેમ્પિયન ગુજરાત ટાઇટન્સ IPL-2023ના ક્વોલિફાયર-1માં આમને-સામને છે. ચેન્નાઈના ચેપોક સ્ટેડિયમમાં રમાયેલી આ મેચમાં ગુજરાતના કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યાએ ટોસ જીતીને ચેન્નાઈને બેટિંગ માટે આમંત્રણ આપ્યું હતું.

હાર્દિકની ચાલ
ગુજરાતનો કેપ્ટન હાર્દિક અનુભવી ધોનીને પોતાનો ‘ગુરુ’ માને છે. હાર્દિકે હવે તેની સામે યુક્તિ રમી છે. વાસ્તવમાં, પિચને જોઈને તેણે ટોસ જીતીને પહેલા ફિલ્ડિંગ કરવાનો નિર્ણય કર્યો. હવે ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સે લક્ષ્ય નક્કી કરવું પડશે. આ પહેલા જોવામાં આવ્યું છે કે ચેન્નાઈની પીચ પર લક્ષ્ય હાંસલ કરવું સરળ છે. જોકે, હાર્દિક પણ ચેન્નાઈની ટીમને હળવાશથી લેવાની ભૂલ નહીં કરે.

ગુજરાતને સ્માર્ટ ટીમ કહી
હાર્દિક પંડ્યાએ ટોસ બાદ કહ્યું, ‘અમે પહેલા બોલિંગ કરીશું. અમે જાણીએ છીએ કે ઝાકળ આવશે, તેથી અમે જાણવા માંગીએ છીએ કે કયા લક્ષ્યનો પીછો કરવો. ટોપ-2માં આવ્યા બાદ અમને આરામ કરવાનું કહેવામાં આવ્યું હતું, પરંતુ અમે ઈચ્છતા નહોતા. ધ્યાન કેન્દ્રિત કરીને સારું ક્રિકેટ રમવા માંગતો હતો. અમે એક સ્માર્ટ ટીમ છીએ, અમે માત્ર એક જ રીતે નથી રમીએ, અમે ખાતરી કરીએ છીએ કે વિકેટમાંથી સર્વશ્રેષ્ઠ બહાર આવે. તેણે પ્લેઇંગ-11માં ફેરફાર અંગે માહિતી આપી હતી. યશ દયાલની જગ્યાએ દર્શન નલકાંડેને ટીમમાં સામેલ કરવામાં આવ્યો છે.

ગુજરાત ટાઇટન્સ (પ્લેઇંગ ઇલેવન): શુભમન ગિલ, રિદ્ધિમાન સાહા (wk), હાર્દિક પંડ્યા (c), દાસુન શનાકા, ડેવિડ મિલર, રાહુલ તેવટિયા, રાશિદ ખાન, દર્શન નલકાંડે, મોહિત શર્મા, નૂર અહેમદ અને મોહમ્મદ શમી. ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ (પ્લેઈંગ ઈલેવન): ઋતુરાજ ગાયકવાડ, ડેવોન કોનવે, અજિંક્ય રહાણે, અંબાતી રાયડુ, શિવમ દુબે, મોઈન અલી, રવિન્દ્ર જાડેજા, એમએસ ધોની (કેપ્ટન/વિકેટકીપર), દીપક ચહર, તુષાર દેશપાંડે અને મહેશ તિક્ષાના.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *