રાજસ્થાનની ટીમ મેચ જીત્યા પછી કેપ્ટન સંજુ સેમસનનું મોટું નિવેદન આપ્યું, આ ખેલાડી વિનર કહ્યો

રાજસ્થાનની ટીમ મેચ જીત્યા પછી કેપ્ટન સંજુ સેમસનનું મોટું નિવેદન આપ્યું, આ ખેલાડી વિનર કહ્યો

RR vs CSK IPL 2023: IPL 2023 ની 37મી મેચમાં રાજસ્થાન રોયલ્સે ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સને 32 રનથી હરાવ્યું. આ જીત બાદ કેપ્ટન સંજુ સેમસને પોતાના ખેલાડીઓ પર મોટું નિવેદન આપ્યું છે. RR vs CSK મેચ IPL 2023: ઇન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ 2023 (IPL 2023) ની 37મી મેચ રાજસ્થાન રોયલ્સ અને ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ (RR vs CSK) વચ્ચે રમાઈ હતી. આ મેચમાં રાજસ્થાને શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું હતું અને ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ સામે 32 રને જીત મેળવી હતી. આ જીત સાથે રાજસ્થાનની ટીમ પાંચ જીત સાથે ટેબલમાં ટોચ પર પહોંચી ગઈ છે, જ્યારે CSKની ટીમે પણ પાંચ જીત મેળવી છે અને તે ત્રીજા સ્થાને સરકી ગઈ છે. આ મોટી જીત બાદ રાજસ્થાનના કેપ્ટન સંજુ સેમસને પોતાના ખેલાડીઓને લઈને મોટું નિવેદન આપ્યું છે.

કેપ્ટન સંજુ સેમસનનું મોટું નિવેદન
આ મેચમાં કેપ્ટન સંજુ સેમસનની આગેવાનીમાં પ્રથમ બેટિંગ કરતા ટીમે 5 વિકેટના નુકસાન પર 202 રન બનાવ્યા હતા. આ ટાર્ગેટનો પીછો કરતી વખતે ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સની ટીમ 6 વિકેટના નુકસાને 170 રન જ બનાવી શકી હતી અને રાજસ્થાને 32 રનથી મેચ જીતી લીધી હતી. આ મેચમાં જીત બાદ રાજસ્થાનના કેપ્ટન સંજુ સેમસને મોટી પ્રતિક્રિયા આપતા કહ્યું કે, અમને આ જીતની ખૂબ જ જરૂર હતી. પરિસ્થિતિને જોઈને આજે અમને લાગ્યું કે બેટિંગ કરવી જોઈએ. અમારા તમામ યુવા બેટ્સમેનોએ નિર્ભયતાથી બેટિંગ કરી. આ જીતનો ઘણો શ્રેય ટીમ મેનેજમેન્ટ અને સપોર્ટિંગ સ્ટાફને પણ જાય છે, તેઓએ યુવા ખેલાડીઓ માટે ઘણી મહેનત કરી છે.

યુવા ખેલાડીઓની પ્રશંસા
આ મેચમાં રાજસ્થાનના ઓપનર યશસ્વી જયસ્વાલે 43 બોલમાં 77 રનની મદદથી રાજસ્થાન રોયલ્સને 20 ઓવરમાં 202/5 સુધી પહોંચાડ્યું હતું. યશસ્વી જયસ્વાલના વખાણ કરતા સંજુ સેમસને કહ્યું, ‘જો તમે ચિન્નાસ્વામી અથવા વાનખેડેમાં રમી રહ્યા હોવ તો તમે રનનો પીછો કરશો પરંતુ અહીંની સ્થિતિને ધ્યાનમાં રાખીને મેં પ્રથમ બેટિંગ કરવાની તક ઝડપી લીધી. જ્યારે અમે પહેલા બેટિંગ લીધી ત્યારે તમામ યુવા બેટ્સમેનોએ સારી બેટિંગ કરી હતી. આક્રમક બેટિંગની માનસિકતા સારો બદલાવ છે. તમે જયસ્વાલને રાજસ્થાન એકેડમીમાં ઓફ-સીઝન દરમિયાન ઘણા બોલ રમતા જોશો.

રાજસ્થાન રોયલ્સના બેટ્સમેનોએ પોતાની તાકાત બતાવી હતી
ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ સામેની આ મેચમાં રાજસ્થાન રોયલ્સના બેટ્સમેનોએ શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું હતું. યશસ્વી જયસ્વાલ ઉપરાંત ધ્રુવ જુરેલે 15 બોલમાં 3 ચોગ્ગા અને 2 છગ્ગાની મદદથી 34 રન બનાવ્યા હતા. તે જ સમયે, દેવદત્ત પડિકલ 13 બોલમાં 5 ચોગ્ગાની મદદથી 27 રન બનાવીને અણનમ પરત ફર્યો હતો. ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ તરફથી શિવમ દુબેએ 33 બોલમાં 52 રન બનાવ્યા હતા, પરંતુ આ ઈનિંગ તેની ટીમને જીતાડી શકી ન હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *