40 વર્ષીય બોલર ખેલાડીએ વિરાટ કોહલીનો શિકાર કર્યો, IPLમાં આવી રીતે પાછો આવ્યો

40 વર્ષીય બોલર ખેલાડીએ વિરાટ કોહલીનો શિકાર કર્યો, IPLમાં આવી રીતે પાછો આવ્યો

RCB vs LSG: લખનઉ સુપર જાયન્ટ્સ સામે રમાઈ રહેલી મેચમાં વિરાટ કોહલીએ વિસ્ફોટક ઇનિંગ રમી હતી. આ મેચમાં વિરાટને 40 વર્ષના બોલરે શિકાર બનાવ્યો હતો. વિરાટ કોહલી RCB vs LSG 2023: IPL (IPL 2023) ની 15મી મેચ એમ ચિન્નાસ્વામી સ્ટેડિયમ ખાતે રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર અને લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ (RCB vs LSG) વચ્ચે રમાઈ રહી છે. આ મેચમાં ચાહકોને ડેશિંગ બેટ્સમેન વિરાટ કોહલીની વિસ્ફોટક ઇનિંગ જોવા મળી. પરંતુ 40 વર્ષના બોલરની સામે તેણે પોતાની વિકેટ ગુમાવી દીધી હતી. સિક્સર ફટકારવાની પ્રક્રિયામાં વિરાટ કોહલી આ બોલરનો શિકાર બન્યો હતો.

40 વર્ષના બોલરે વિરાટનો શિકાર કર્યો હતો
લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સ સામે ટોસ હાર્યા બાદ પ્રથમ બેટિંગ કરતા વિરાટ કોહલીએ આરસીબીને શાનદાર શરૂઆત અપાવી હતી. જો કે વિરાટ અડધી સદીની ઇનિંગ રમ્યા બાદ અનુભવી સ્પિનર ​​અમિત મિશ્રાની જાળમાં ફસાઇ ગયો હતો. વિરાટ કોહલી પોતાની ઇનિંગ દરમિયાન અમિત મિશ્રાના બોલને ખેંચતા છગ્ગા મારવાના પ્રયાસમાં માર્કસ સ્ટોઇનિસના હાથે કેચ આઉટ થયો હતો. જોકે ત્યાં સુધી વિરાટે પોતાની ટીમને સારી શરૂઆત અપાવી હતી.

વિરાટ કોહલીની વિસ્ફોટક ઇનિંગ
આ મેચમાં ધમાકેદાર શરૂઆત કરતા વિરાટ કોહલીએ 44 બોલમાં 61 રનની શાનદાર ઇનિંગ રમી હતી. આ ઈનિંગ દરમિયાન વિરાટ કોહલીના બેટમાંથી 4 ચોગ્ગા અને 4 છગ્ગા જોવા મળ્યા હતા. આ સાથે વિરાટ કોહલી આઈપીએલના ઈતિહાસમાં આ લીગમાં 13 ટીમો સામે અડધી સદી ફટકારનાર પ્રથમ ખેલાડી પણ બન્યો છે.

આઈપીએલના સૌથી સફળ બોલરોમાંથી એક
અમિત મિશ્રા IPLમાં સૌથી વધુ વિકેટ લેનારા બોલર છે. અમિત મિશ્રા છેલ્લે 2021માં IPL રમ્યા હતા. તે પછી તે દિલ્હી કેપિટલ્સનો ભાગ હતો. આ મેચ પહેલા અમિત મિશ્રાએ તેની IPL કરિયરમાં 155 મેચ રમી છે. જેમાં તેણે 23.83ની બોલિંગ એવરેજથી 168 વિકેટ લીધી છે. આટલું જ નહીં, તેણે IPLમાં 3 વખત હેટ્રિક પણ લીધી છે. તેણે ટીમ ઈન્ડિયા માટે 10 T20, 36 ODI અને 22 ટેસ્ટ મેચ પણ રમી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *