પ્રથમ ODIમાં થશે આ ખતરનાક બોલરની એન્ટ્રી, ઓસ્ટ્રેલિયાની ટીમ જોઈને ડરી જશે

પ્રથમ ODIમાં થશે આ ખતરનાક બોલરની એન્ટ્રી, ઓસ્ટ્રેલિયાની ટીમ જોઈને ડરી જશે

ભારત વિ ઓસ્ટ્રેલિયા, 2023: ટીમ ઈન્ડિયા આવતીકાલે એટલે કે 17 માર્ચથી ઓસ્ટ્રેલિયા સામે ત્રણ મેચની ODI શ્રેણીની પ્રથમ મેચ રમવાની છે. ઓસ્ટ્રેલિયા સામે મુંબઈમાં રમાનારી પ્રથમ વનડે માટે ટીમ ઈન્ડિયાની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં એવા ઘાતક ફાસ્ટ બોલરની એન્ટ્રી થશે જે જસપ્રીત બુમરાહ અને મોહમ્મદ શમી કરતા પણ ખતરનાક છે. India vs Australia, 1st ODI: ટીમ ઈન્ડિયા આવતીકાલે એટલે કે 17 માર્ચથી ઓસ્ટ્રેલિયા સામે ત્રણ મેચની ODI શ્રેણીની પ્રથમ મેચ રમવાની છે. ઓસ્ટ્રેલિયા સામે મુંબઈમાં રમાનારી પ્રથમ વનડે માટે ટીમ ઈન્ડિયાની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં એવા ઘાતક ફાસ્ટ બોલરની એન્ટ્રી થશે જે જસપ્રીત બુમરાહ અને મોહમ્મદ શમી કરતા પણ ખતરનાક છે. સ્ટાર ઓલરાઉન્ડર હાર્દિક પંડ્યા ઓસ્ટ્રેલિયા સામેની પ્રથમ વનડેમાં ટીમ ઈન્ડિયાની કેપ્ટનશીપ કરશે. પ્રથમ વનડેમાં હાર્દિક પંડ્યા આ ઘાતક ઝડપી બોલરને દરેક પરિસ્થિતિમાં તક આપશે.

આ ખતરનાક બોલરની એન્ટ્રી પ્રથમ વનડેમાં થશે
પ્રથમ વનડેમાં ટીમ ઈન્ડિયાની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં આવા ઘાતક ફાસ્ટ બોલરની એન્ટ્રી થશે, જેની સામે ક્રીઝ પર ઓસ્ટ્રેલિયાના બેટ્સમેનોના પગ ધ્રૂજશે. ટીમ ઈન્ડિયાનો આ ઘાતક ફાસ્ટ બોલર બીજું કોઈ નહીં પણ ઉમરાન મલિક છે. ઉમરાન મલિક અત્યંત ઘાતક યોર્કર ફટકારીને વિકેટ લેવા માટે જાણીતો છે. ઉમરાન મલિક ઓપનિંગ અને ડેથ ઓવરોમાં ઘાતક ઝડપી બોલર છે, જેની સામે વિરોધી બેટ્સમેનોને પરસેવો વળી જાય છે.

ઓસ્ટ્રેલિયન બેટ્સમેનોના ક્રિઝ પર પગ ધ્રૂજશે!
ઉમરાન મલિકની વાત કરીએ તો તે સતત 150 કિમી પ્રતિ કલાકની ઝડપે બોલિંગ કરે છે. ઉમરાન મલિકે ગયા વર્ષે IPL 2022માં શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું હતું. ભારતીય પીચો પર ઉમરાન મલિક વધુ ખતરનાક બની ગયો છે. IPL 2022 દરમિયાન પણ ઉમરાન મલિકે વિરોધી બેટ્સમેનોને ખૂબ જ પરેશાન કર્યા હતા. ઉમરાન મલિક જ્યારે પ્રથમ વનડેમાં બોલિંગ કરવા ઉતરશે ત્યારે તે આખી ઓસ્ટ્રેલિયન ટીમને તબાહ કરી નાખશે.

હાર્દિક પંડ્યા ખતરનાક ફાસ્ટ બોલર ઉમરાન મલિકને તક આપશે
ઉમરાન મલિકે ટીમ ઈન્ડિયા માટે 8 વનડે અને 8 ટી-20 મેચ રમી છે. ઉમરાન મલિકે 8 વનડેમાં 13 અને 8 ટી-20 મેચમાં 11 વિકેટ ઝડપી છે. ઉમરાન મલિક પ્રથમ વનડેમાં ઓસ્ટ્રેલિયાના બેટ્સમેનો માટે મૃત્યુ ઘૂંટણી સાબિત થઈ શકે છે. ઉમરાન મલિક પ્રથમ વનડેમાં ટીમ ઈન્ડિયાની બોલિંગને વધુ મજબૂત કરશે. આવી સ્થિતિમાં ઓસ્ટ્રેલિયા સામેની પ્રથમ વનડેમાં કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યા ખતરનાક ઝડપી બોલર ઉમરાન મલિકને તક આપશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *