બુમરાહ જેવો ઘાતક બોલર રોહિતની કેપ્ટનશીપમાં મેચ રમવા માટે ભીખ માંગતો હતો

બુમરાહ જેવો ઘાતક બોલર રોહિતની કેપ્ટનશીપમાં મેચ રમવા માટે ભીખ માંગતો હતો

ભારતીય ક્રિકેટ ટીમઃ વર્ષ 2020માં ટીમ ઈન્ડિયાના એક યુવા ફાસ્ટ બોલરે ઘણી હેડલાઈન્સ બનાવી હતી. આ ખેલાડીએ થોડા મહિનામાં ભારત માટે ત્રણેય ફોર્મેટમાં ડેબ્યૂ કર્યું હતું. પરંતુ આ ખેલાડી રોહિત શર્માની કપ્તાનીમાં એક પણ મેચ રમી શક્યો નથી. આ ખેલાડી જસપ્રીત બુમરાહની જેમ ઘાતક બોલિંગ કરવા માટે જાણીતો છે. ટીમના પ્લાનમાં સ્ટાર ફાસ્ટ બોલર ટી. નટરાજન દૂર દૂર સુધી દેખાતા નથી. ટી. નટરાજન લાંબા સમયથી ટીમ ઈન્ડિયામાં જગ્યા બનાવી શક્યા નથી. નટરાજને વિરાટ કોહલીની કપ્તાનીમાં તેની કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી, પરંતુ રોહિત શર્માની કેપ્ટન્સીમાં તે સતત તકની રાહ જોઈ રહ્યો છે.

નટરાજન (ટી. નટરાજન) 2 વર્ષથી વધુ સમયથી ભારતીય ક્રિકેટ ટીમની બહાર છે. નટરાજનની કારકિર્દીની શરૂઆતમાં તેઓ ભારતના ‘યોર્કર મેન’ તરીકે જાણીતા હતા.

ટી નટરાજને IPL 2022માં સનરાઈઝર્સ હૈદરાબાદ (SRH) તરફથી રમતી વખતે અદભૂત રમત બતાવી હતી. ટી. નટરાજને IPL 2022ની 11 મેચોમાં 18 વિકેટ ઝડપી હતી, પરંતુ તેનું પ્રદર્શન તે ટીમમાં પરત ફરી શક્યો ન હતો.

નટરાજન (ટી. નટરાજન) એ ઓસ્ટ્રેલિયામાં ટીમ ઈન્ડિયા માટે ડેબ્યુ કર્યું હતું. આ પ્રવાસમાં તેણે ત્રણેય ફોર્મેટમાં પોતાની પ્રથમ મેચ રમી હતી. તે જ સમયે, ટી. નટરાજને તેની છેલ્લી મેચ માર્ચ 2021માં ઈંગ્લેન્ડ સામે રમી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *