ઇજાના કારણે IPL 2023 માંથી આ 3 કરોડનો ખેલાડી બહાર થયો, હવે RCB……

ઇજાના કારણે IPL 2023 માંથી આ 3 કરોડનો ખેલાડી બહાર થયો, હવે RCB……

IPL 2023: ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગની 16મી સિઝનની શરૂઆત પહેલા રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરને મોટો આંચકો લાગ્યો છે. ટીમનો એક મોટો મેચ વિનર ખેલાડી આ સિઝનમાંથી બહાર છે. રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર: IPL 2023નો રોમાંચ શરૂ થવામાં હવે થોડો સમય બાકી છે. ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (IPL)ની 16મી સિઝનની પ્રથમ મેચ 31 માર્ચે રમાશે. આ સિઝનની શરૂઆત પહેલા રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરની ટીમને મોટો ઝટકો લાગ્યો છે. એક ડેશિંગ બેટ્સમેન આગામી સિઝનમાંથી બહાર છે. ડિસેમ્બરની હરાજીમાં આ ખેલાડીને રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોરે 3.2 કરોડમાં કરારબદ્ધ કર્યા હતા.

RCB ટીમને મોટો ઝટકો લાગ્યો છે
RCBનો ખેલાડી વિલ જેક્સ ઈજાના કારણે IPLમાંથી બહાર છે. ઈંગ્લેન્ડનો તોફાની બેટ્સમેન વિલ જેક્સ હાલમાં જ ઈજાગ્રસ્ત થયો હતો, આ ઈજાને કારણે તે આઈપીએલ 2023માં રમતા જોવા નહીં મળે. બાંગ્લાદેશના પ્રવાસ દરમિયાન જેકને ઈજા થતાં તેને દેશમાં પરત મોકલવામાં આવ્યો હતો. શ્રેણીની બીજી વનડેમાં ફિલ્ડિંગ દરમિયાન વિલ જેક્સને તેની ડાબી જાંઘમાં ઈજા થઈ હતી. આ અઠવાડિયાની શરૂઆતમાં સ્કેન અને નિષ્ણાત સાથે પરામર્શ કર્યા પછી તેને આઈપીએલમાંથી ખસી જવાની ફરજ પડી હતી. વિલ જેક્સનો T20 ફોર્મેટમાં એક શાનદાર રેકોર્ડ છે, જેમાં તેણે 109 મેચ રમીને 29.80ની એવરેજથી 2802 રન બનાવ્યા છે.

આ ખેલાડી રિપ્લેસમેન્ટ થઈ શકે છે
ઈએસપીએન ક્રિકઈન્ફોના સમાચાર અનુસાર રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર વિલ જેક્સના સ્થાને ન્યૂઝીલેન્ડના ઓલરાઉન્ડર માઈકલ બ્રેસવેલને ટીમમાં સામેલ કરી શકે છે. તે ડિસેમ્બરની હરાજીમાં પણ વેચાયો ન હતો. બ્રેસવેલ જાન્યુઆરીમાં ભારતના પ્રવાસે આવ્યો હતો અને તેણે વિસ્ફોટક સદી ફટકારી હતી. આ સાથે જ બ્રેસવેલ પણ બોલર તરીકે પોતાની છાપ છોડવામાં સફળ રહ્યો હતો.

રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલોર ટીમ:
વિરાટ કોહલી, ગ્લેન મેક્સવેલ, વનિન્દુ હસરંગા, હર્ષલ પટેલ, જોશ હેઝલવુડ, મોહમ્મદ સિરાજ, ફાફ ડુ પ્લેસીસ, દિનેશ કાર્તિક, અનુજ રાવત, શાહબાઝ અહેમદ, ડેવિડ વિલી, મહિપાલ લોમોર, ફિન એલન, સિદ્ધાર્થ કૌલ, કર્ણ શર્મા, સુયસ પ્રભુદેસાઈ, રાજપૂત પાટીદાર, આકાશદીપ. વિલ જેક્સ, રીસ ટોપલી, રંજન કુમાર, અવિનાશ સિંહ, હિમાંશુ શર્મા, મનોજ ભંડાગે, સોનુ યાદવ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *