વિરાટ કોહલીનો સૌથી મોટો આ દુશ્મન બન્યો તેનો ચાહક, તેના વિષે કોહલી કહ્યું કે….

વિરાટ કોહલીનો સૌથી મોટો આ દુશ્મન બન્યો તેનો ચાહક, તેના વિષે કોહલી કહ્યું કે….

IND vs AUS, 4થી ટેસ્ટ: ટીમ ઈન્ડિયાના ડેશિંગ બેટ્સમેન વિરાટ કોહલીએ અમદાવાદમાં તેની બેટિંગથી 1205 દિવસ પછી ટેસ્ટ ફોર્મેટમાં સદી ફટકારી. ઓસ્ટ્રેલિયા સામે અમદાવાદમાં રમાઈ રહેલી ચોથી અને છેલ્લી ટેસ્ટ મેચમાં વિરાટ કોહલીએ તેની 28મી ટેસ્ટ સદી ફટકારતા 186 રન બનાવ્યા હતા. ટીમ ઈન્ડિયાના ડેશિંગ બેટ્સમેન વિરાટ કોહલીની આવી બેટિંગ જોઈને તેનો સૌથી મોટો દુશ્મન તેનો સૌથી મોટો ફેન બની ગયો છે. ઓસ્ટ્રેલિયાના વિકેટ-કીપર એલેક્સ કેરીનું કહેવું છે કે વિરાટ કોહલી બેટિંગ કરવા માટે સારી પિચ પર “મોટી સદી” ફટકારવાની તક ગુમાવનાર નથી અને તેણે ચોથી ટેસ્ટમાં તે કેવી રીતે કરવું તે બતાવ્યું.

ભારતીય ટીમના પ્રથમ દાવમાં વિરાટ કોહલીએ 571માં 186 રન બનાવ્યા હતા. બોર્ડર-ગાવસ્કર શ્રેણીની આ છેલ્લી ટેસ્ટ ડ્રો કરવા માટે ઓસ્ટ્રેલિયાએ સોમવારે બે સિઝનમાં સારી બેટિંગ કરવી પડશે.

એલેક્સ કેરીએ ચોથા દિવસની રમત બાદ કહ્યું, ‘વિરાટ કોહલીની ઈનિંગ જોઈને કોઈ આશ્ચર્ય નથી થયું. તેને બેટિંગ માટે આરામદાયક પીચ મળી અને મોટો સ્કોર બનાવ્યો. તેણે ખરેખર બતાવ્યું કે આવી પરિસ્થિતિઓમાં કેવી રીતે રમવું. તેણે અમને બહાર કાઢવાની કોઈ તક આપી ન હતી.

એલેક્સ કેરીએ કહ્યું, ‘અમે જાણતા હતા કે વિરાટને બોલિંગ કરવી આસાન નહીં હોય. અમે તેને શક્ય તેટલા રન બનાવવાથી રોકવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા હતા. જો કે, રાઉન્ડ અબાઉટ રીતે, કેરીએ સ્વીકાર્યું કે ઓસ્ટ્રેલિયાની આ મેચ જીતવાની તકો લગભગ નહિવત્ હતી.

એલેક્સ કેરીએ કહ્યું, ‘ચોક્કસપણે તે (જીત મેળવવી) એક મોટો પડકાર હશે, અમે દિવસના પ્રથમ કલાક પર ઘણું ધ્યાન કેન્દ્રિત કરીશું અને પછી જોશું કે તે શક્યતા બને છે કે નહીં.’

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *