3 માર્ચ 2023 : શુકરવારે ખોડિયાર માં ની કૃપા થી આ 5 રાશિ ધરાવતા લોકોનું ભાગ્ય ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

3 માર્ચ 2023 : શુકરવારે ખોડિયાર માં ની કૃપા થી આ 5 રાશિ ધરાવતા લોકોનું ભાગ્ય ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ 3 માર્ચ 2023 : આજે શુક્રવાર છે, દેવી લક્ષ્મીની પૂજાનો વિશેષ દિવસ. જાણો આજે કઈ રાશિના લોકોના ભાગ્યમાં શું લખ્યું છે મેષથી મીન. આજનો દિવસ ખૂબ જ ખાસ છે. કારણ કે આજે અમલકી એકાદશી છે. એકાદશી વ્રત દરમિયાન ભગવાન વિષ્ણુની પૂજા કરવામાં આવે છે. અમલા એકાદશી એટલે કે અમલકી એકાદશી પર શુક્રવાર (શુક્રવાર)નો પણ શુભ સંયોગ છે, જેના કારણે તેનું મહત્વ વધુ વધી ગયું છે. વાસ્તવમાં ભગવાન વિષ્ણુની પત્ની દેવી લક્ષ્મીની પૂજા માટે શુક્રવાર ખાસ માનવામાં આવે છે. આવી સ્થિતિમાં આજે ભગવાન વિષ્ણુ અને માતા લક્ષ્મીની પૂજા કરવાથી વિશેષ લાભ થશે. આ સાથે આજે ઘણી રાશિઓ પર દેવી લક્ષ્મી અને ભગવાન વિષ્ણુની કૃપા વરસશે.
આજની કુંડળી અનુસાર મેષ, મિથુન સહિત અનેક રાશિના લોકો આજે ઘણી પ્રગતિ કરશે. આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે. સાથે જ કેટલીક રાશિના લોકોએ પણ થોડી કાળજી રાખવી પડશે. હવે જાણો તમામ 12 રાશિઓનું આજનું જન્માક્ષર.

મેષ રાશિફળ
આજનો દિવસ ભાગ્યશાળી રહેશે. સ્વજનો તરફથી મદદ મળશે.તમારા ઉદ્દેશ્યોને પ્રાપ્ત કરવા માટે તમે અથાક મહેનત કરશો. સહકર્મચારી સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. આજે તમને નુકસાન થવાની સંભાવના છે તેથી સાવચેત રહો.

વૃષભ રાશિફળ
આજે કોઈ નવું કામ શરૂ કરતા પહેલા સાવધાની રાખો. આજે તમારી રાશિમાં શનિ થોડી પરેશાની પેદા કરી શકે છે. કોઈ પણ નિર્ણય લેવામાં તમારો એકપક્ષીય અભિપ્રાય રાખો, બીજાની બાબતોમાં દખલ ન કરો.

મિથુન રાશિફળ
આજે તમારા પર ભગવાનની વિશેષ કૃપા રહેશે. તમને કોર્પોરેટ ક્ષેત્રમાં લાભ મળશે.આજે તમને મેનેજમેન્ટના ક્ષેત્રમાં તમારી કુશળતા બતાવવાની તક મળશે.શેરબજારમાં રોકાણ કરવાનું આજે ટાળો.પોતાના આહારનું ધ્યાન રાખો અને વધુને વધુ શાકભાજી ખાઓ.

કર્ક રાશિફળ
તમારા સહાનુભૂતિભર્યા વર્તનને કારણે સમાજના ઘણા પ્રભાવશાળી લોકો તમારી તરફ આકર્ષિત થશે. આવકમાં રોકાણ કરવું એ આજે ​​સારો વિચાર છે જો તમે સ્ટોર ખરીદવાનું વિચારી રહ્યા છો તો આજનો દિવસ સારો છે. પારિવારિક મેળાવડાથી મન પ્રસન્ન રહેશે. જીવનસાથી સાથે સમય પસાર થશે.

સિંહ રાશિફળ
આજે પરિવાર અને વ્યવસાયમાં થોડી અસંતુલન અનુભવી શકો છો. પ્રિયજન સાથે મુલાકાત સારી રહેશે. જીવનને સકારાત્મક વિચાર સાથે જુઓ. તમારા આહારમાં પૌષ્ટિક ખોરાકનો સમાવેશ કરો.

કન્યા રાશિફળ
તમે તમારા સ્વભાવથી લોકોને ખુશ કરશો. તમારે કામના સંબંધમાં મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. બેંકિંગ ક્ષેત્રના કર્મચારીઓ માટે દિવસ પરેશાનીભર્યો બની શકે છે. તમારી આર્થિક સ્થિતિ પર ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. આજે કોઈ ખાસ વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે. નવી ફિટનેસ યોજના શરૂ કરી શકો છો.તમારા સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકારી ન રાખો.

તુલા રાશિફળ
આજે અતિરેક થઈ શકે છે, તેનાથી બચો. દરેક પરિસ્થિતિમાં પોતાને શાંત રાખો, તે લોકોમાં તમારી પ્રતિષ્ઠા બગાડી શકે છે.તમારા પ્રેમ સંબંધો પર ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. આજે કાર્યક્ષેત્રમાં સફળતા મળશે.

વૃશ્ચિક રાશિફળ
વ્યવસાયમાં તમારી પાસે વિવિધ કાર્યો હશે પરંતુ એક સમયે એક કાર્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાનો પ્રયાસ કરો. આજે શાંત અને સંયમિત રહો. તમારા સંબંધને વિકસાવવા માટે તેમને તમારી પ્રાથમિકતા આપો. સ્વાસ્થ્ય આજે તમારા માટે સારું રહેશે. માઈગ્રેનની સમસ્યા થઈ શકે છે.

ધનુ રાશિફળ
માર્કેટિંગ ક્ષેત્રના લોકોને આજે લાભ મળશે.વ્યાપારમાં સફળતા મળશે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. પ્રેમી સાથે સારો સમય પસાર થશે. તેમના મનમાં શું છે તે કોઈપણ તમને કહી શકે છે. અનિદ્રાની સમસ્યા આજે તમને પરેશાન કરી શકે છે.

મકર રાશિફળ
તમે જે વ્યવસાય શરૂ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો તેની યોજના બનાવવાનો આજે યોગ્ય સમય છે. અટવાયેલી આર્થિક યોજનાઓ શરૂ થઈ શકે છે, બેંકિંગ સિસ્ટમમાં રોકાણની વાત થઈ શકે છે. ઘરની કોઈ વ્યક્તિ અભ્યાસ માટે વિદેશ જઈ શકે છે, આજે તમારે તમારું કામ લગાડવું પડશે.

કુંભ રાશિફળ
આજે કોઈ પણ કામ કરતા પહેલા સમજી વિચારીને કરો કારણ કે તમારું કામ ખોટું થઈ શકે છે, જેના કારણે તમારે પાછળથી પસ્તાવો કરવો પડશે, આજે તમારા જીવનસાથી સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. તમારી ભૂલોમાંથી શીખવાનો સમય છે. દિવસ સારો પસાર કરવા માટે તમારા જીવનસાથી સાથે સમય વિતાવો.

મીન રાશિફળ
આજે તમે પૂર્ણતાની શોધમાં મોટી સિદ્ધિઓ મેળવશો. તમને તમારી ઉચ્ચ ક્ષમતા અનુસાર પ્રદર્શન કરવાની તક મળશે. તમને નુકસાન પહોંચાડી શકે તેવા કોઈના પર વિશ્વાસ ન કરો. આજે તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *