રિષભ પંતની વાપસી પર આવ્યા મોટા ખરાબ સમાચાર! ભારતીય ક્રિકેટ ચાહકો લાગ્યો મોટો જાટકો

રિષભ પંતની વાપસી પર આવ્યા મોટા ખરાબ સમાચાર! ભારતીય ક્રિકેટ ચાહકો લાગ્યો મોટો જાટકો

રિષભ પંતઃ ટીમ ઈન્ડિયાના સ્ટાર વિકેટકીપર બેટ્સમેન રિષભ પંતની વાપસીને લઈને એક મોટા સમાચાર સામે આવી રહ્યા છે. રિષભ પંત 30 ડિસેમ્બર 2022ના રોજ કાર અકસ્માતમાં ગંભીર રીતે ઘાયલ થયો હતો.

ટીમ ઈન્ડિયાના સ્ટાર વિકેટકીપર બેટ્સમેન રિષભ પંત સાથે જોડાયેલા એક મોટા સમાચાર સામે આવી રહ્યા છે. રિષભ પંત 30 ડિસેમ્બર 2022ના રોજ કાર અકસ્માતમાં ગંભીર રીતે ઘાયલ થયો હતો. આ ઈજાના કારણે તે આઈપીએલ 2023માંથી પણ બહાર થઈ ગયો છે, આવી સ્થિતિમાં ચાહકોના મનમાં એક જ સવાલ છે કે તે ક્યારે મેદાન પર પરત ફરશે. ઋષભ પંતની વાપસી પર ભારતના પૂર્વ કેપ્ટને મોટું નિવેદન આપ્યું છે.

રિષભ પંતની વાપસીને લઈને મોટા સમાચાર આવ્યા

આઈપીએલમાં દિલ્હી કેપિટલ્સના ક્રિકેટ ડિરેક્ટર સૌરવ ગાંગુલી માટે સૌથી મુશ્કેલ પડકારો પૈકી એક રિષભ પંતના જૂતા ભરવાનો છે, જે તાજેતરમાં એક ભયાનક અકસ્માત અને સર્જરી પછી ઉપલબ્ધ નથી. સૌરવ ગાંગુલીએ કહ્યું, ‘મેં તેની સાથે ઘણી વખત વાત કરી. ઇજાઓ અને સર્જરી પછી તે દેખીતી રીતે મુશ્કેલ સમયમાંથી પસાર થઈ રહ્યો છે અને હું તેને શુભકામનાઓ પાઠવું છું. એક વર્ષમાં અથવા થોડા વર્ષોમાં, બની શકે છે કે તે ફરીથી ભારત માટે રમશે.

પંતની બદલીની જાહેરાત હજુ બાકી છે

શું તે IPL દરમિયાન પંતને ટીમ સાથે થોડો સમય જોવા માંગશે જેથી તે તેની રિકવરીમાં પણ મદદ કરી શકે? ગાંગુલીએ કહ્યું, ‘ખબર નથી. આપણે જોઈશું.’ દિલ્હીની ટીમે હજુ સુધી પંતના સ્થાનની જાહેરાત કરી નથી અને ગાંગુલીએ હજુ નક્કી કર્યું નથી કે યુવા અભિષેક પોરેલ અને અનુભવી શેલ્ડન જેક્સન વચ્ચે કોણ સારું છે. ડેવિડ વોર્નરને ટીમની કમાન સોંપવામાં આવે તેવી શક્યતા છે જ્યારે અક્ષર પટેલ આ સિઝનમાં વાઇસ કેપ્ટન હશે.

દિલ્હી કેપિટલ્સે તૈયારીઓ શરૂ કરી દીધી છે

ગાંગુલીના માર્ગદર્શન હેઠળ કોલકાતામાં ત્રણ દિવસીય શિબિરનું આયોજન કરવામાં આવ્યું હતું, જેમાં પૃથ્વી શૉ, ઈશાંત શર્મા, ચેતન સાકરિયા, મનીષ પાંડે અને અન્ય સ્થાનિક ખેલાડીઓએ ભાગ લીધો હતો. સૌરવ ગાંગુલીએ કહ્યું, ‘આઈપીએલને હજુ એક મહિનો બાકી છે અને સિઝન શરૂ થઈ છે. તેઓ જેટલા ક્રિકેટ રમે છે તેને ધ્યાનમાં લેતાં તમામ ખેલાડીઓને સાથે લાવવા મુશ્કેલ છે. ચાર-પાંચ ખેલાડીઓ ઈરાની ટ્રોફી રમી રહ્યા છે. સરફરાઝની આંગળીમાં ઈજા થઈ છે. તેની આંગળીમાં કોઈ ફ્રેક્ચર નથી. તેણે આઈપીએલ માટે સારું હોવું જોઈએ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *