ટીમ ઈન્ડિયામાં માત્ર 3 મેચ રમ્યા બાદ આ ખેલાડીનું કરિયર ખતમ થઈ ગયું, હવે IPL 2023 માં

ટીમ ઈન્ડિયામાં માત્ર 3 મેચ રમ્યા બાદ આ ખેલાડીનું કરિયર ખતમ થઈ ગયું, હવે IPL 2023 માં

IPL 2023: ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ 2023 ટીમ ઈન્ડિયાના ખેલાડીની કારકિર્દી માટે ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ બનવા જઈ રહી છે. આ ખેલાડી છેલ્લા ઘણા સમયથી ટીમ ઈન્ડિયાનો ભાગ બની શક્યો નથી.

ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ 2023 (IPL 2023) સીઝન 31 માર્ચથી શરૂ થવા જઈ રહી છે. આગામી સિઝનના સમગ્ર કાર્યક્રમની જાહેરાત કરવામાં આવી છે. આ વખતે દેશભરના 12 સ્ટેડિયમમાં કુલ 74 મેચો રમાશે. આઈપીએલની આ સિઝન ટીમ ઈન્ડિયાના ખેલાડી માટે ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ બની રહી છે. આ ખેલાડીએ ટીમ ઈન્ડિયા માટે અત્યાર સુધી માત્ર 3 મેચ રમી છે, જ્યારે હવે તે ટીમનો ભાગ પણ નથી બની રહ્યો. આ ખેલાડી 2022-23 રણજી ટ્રોફીમાં પણ ફ્લોપ રહ્યો હતો.

ટીમ ઈન્ડિયા માત્ર 3 મેચ રમીને આઉટ થઈ ગઈ

રણજી ટ્રોફીમાં રન બનાવવા માટે સંઘર્ષ કરી રહેલા દિલ્હીના ડાબા હાથના બેટ્સમેન નીતિશ રાણાને આશા છે કે તે ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગની આગામી સિઝનમાં કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સ (KKR) માટે કેટલીક મજબૂત ઈનિંગ્સ રમશે. રાણા 14, 40 અને શૂન્ય સ્કોર કર્યા બાદ રણજી ટીમમાંથી બહાર થઈ ગયો હતો. જોકે, તે સિઝનની છેલ્લી લીગ મેચમાં ટીમમાં પરત ફર્યો હતો અને તેણે મુંબઈ સામે અણનમ 11 અને છ રન બનાવ્યા હતા.

IPLમાં ઘણી યાદગાર ઇનિંગ્સ રમી છે

T20 રાણાનું મનપસંદ ફોર્મેટ છે અને તેણે KKR માટે વર્ષોથી ઘણી સારી ઇનિંગ્સ રમી છે. તેણે રમતના આ સૌથી ટૂંકા ફોર્મેટમાં 161 મેચમાં 136ના સ્ટ્રાઈક રેટથી રન બનાવ્યા છે. નીતિશ રાણાએ પોતાની પ્રેક્ટિસનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયામાં શેર કર્યો છે જેમાં તે આક્રમક બેટિંગ કરતો જોવા મળી રહ્યો છે. રાણાએ કહ્યું, ‘હું ખરેખર આ સીઝનની IPLની રાહ જોઈ રહ્યો છું. હું સખત પ્રેક્ટિસ કરી રહ્યો છું અને મારી રમતની ઘોંઘાટ પર ધ્યાન આપું છું. મારી માનસિક સ્થિતિ મજબૂત છે અને મને ખાતરી છે કે હું ટીમની સફળતામાં યોગદાન આપી શકીશ.

કેકેઆરની ટીમે તૈયારીઓ શરૂ કરી દીધી

નીતિશ રાણા મુંબઈના ભૂતપૂર્વ દિગ્ગજ ખેલાડી અભિષેક નાયરની દેખરેખ હેઠળ KKR ટીમના ખેલાડીઓ સાથે પ્રેક્ટિસ કરી રહ્યા છે. તેણે કહ્યું, ‘કેમ્પમાં મારા સાથીઓને મળીને ખૂબ જ આનંદ થયો. મેં હંમેશા કહ્યું છે કે કેકેઆર મારા માટે પરિવાર સમાન છે અને મને આ ટીમ માટે રમવાની મજા આવે છે. હું મારી બોલિંગ પર પણ કામ કરી રહ્યો છું, જે મારી રમત માટે મોટી વાત છે. ખેલાડીએ મુખ્ય કોચ ચંદ્રકાંત પંડિત અને સહાયક કોચ નાયરની પણ પ્રશંસા કરી હતી. “ચંદુ સર અને નાયર બંને આ તૈયારી શિબિરમાં પ્રેરણાદાયી રહ્યા છે અને મારી ક્ષમતાને શોધવા અને વધારવામાં મને મદદ કરી,” તેમણે કહ્યું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *