ગૌતમ ગંભીરે આને કહ્યું ટીમ ઈન્ડિયા માટે મોટો ખતરો, રોહિતની સેનાને ખુલ્લી ચેતવણી આપી

ગૌતમ ગંભીરે આને કહ્યું ટીમ ઈન્ડિયા માટે મોટો ખતરો, રોહિતની સેનાને ખુલ્લી ચેતવણી આપી

ઓસ્ટ્રેલિયા સામે કોલકાતા ટેસ્ટ દરમિયાન VVS લક્ષ્મણ (281) અને રાહુલ દ્રવિડ (180) વચ્ચે પાંચમી વિકેટ માટે 376 રનની ઐતિહાસિક ભાગીદારીને ટાંકીને ભારતના ભૂતપૂર્વ ઓપનર ગૌતમ ગંભીરે રોહિત શર્માની આગેવાનીવાળી ટીમને ચેતવણી આપી હતી કે તમારે નરમ બનવાની જરૂર નથી. કારણ કે ઓસ્ટ્રેલિયાને આ પહેલા પણ આવો ફટકો પડ્યો છે.

ઓસ્ટ્રેલિયા સામે કોલકાતા ટેસ્ટ દરમિયાન VVS લક્ષ્મણ (281) અને રાહુલ દ્રવિડ (180) વચ્ચે પાંચમી વિકેટ માટે 376 રનની ઐતિહાસિક ભાગીદારીને ટાંકીને ભારતના ભૂતપૂર્વ ઓપનર ગૌતમ ગંભીરે રોહિત શર્માની આગેવાનીવાળી ટીમને ચેતવણી આપી હતી કે તમારે નરમ બનવાની જરૂર નથી. કારણ કે ઓસ્ટ્રેલિયાને આ પહેલા પણ આવો ફટકો પડ્યો છે. ભારતે વર્તમાન બોર્ડર-ગાવસ્કર ટ્રોફીની પ્રથમ બે મેચ જીતી લીધી છે અને નવી દિલ્હીમાં છ વિકેટથી જીત મેળવીને ચાર મેચની શ્રેણીમાં 2-0થી ટ્રોફી જાળવી રાખી છે.

ગૌતમ ગંભીરે આને ટીમ ઈન્ડિયા માટે મોટો ખતરો ગણાવ્યો હતો

શ્રેણીમાં હજુ બે વધુ મેચ રમવાની બાકી છે, જે અનુક્રમે ઈન્દોર અને અમદાવાદમાં યોજાશે. બીજી જીતથી ભારત સતત બીજી વખત વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપ (WTC)ની ફાઇનલમાં પહોંચશે, જે 7 જૂનથી લંડનના ધ ઓવલ ખાતે યોજાશે. સ્ટાર સ્પોર્ટ્સ દ્વારા ગંભીરને ટાંકીને કહેવામાં આવ્યું હતું કે, ‘જો રાહુલ દ્રવિડ અથવા વીવીએસ લક્ષ્મણ બેમાંથી એકને બેવડી સદી ફટકારવી હોય, તો તમને યાદ હશે કે તેણે તે ત્યારે કર્યું હતું જ્યારે ભારત હારના આરે હતું. ફોલોઓન બાદ એક ખેલાડીએ 280 (281) અને બીજાએ 150 (180) રન બનાવ્યા અને ભારતે શ્રેણી જીતી લીધી. આવી બાબતો બની છે. તેથી તમે તેમને ગણી શકતા નથી, પરંતુ તકનીકી રીતે, ત્યાં ઘણી સમસ્યાઓ હતી.

રોહિતની સેનાને આ અંગે ખુલ્લેઆમ ચેતવણી આપવામાં આવી હતી

ગંભીરે કહ્યું કે ભારત 4-0થી સિરીઝ જીતી શકશે કે કેમ તેની આગાહી કરવી ખૂબ જ વહેલું છે અને તેણે નિર્દેશ કર્યો કે ઓસ્ટ્રેલિયાના સ્ટાર બેટ્સમેનોએ બંને મેચમાં સંઘર્ષ કર્યો છે. શ્રેણીમાં પુનરાગમન કરવા માટે તેમને ટીમ તરીકે સુધારવાની જરૂર છે. ગંભીરે આગળ કહ્યું, ‘હું અનુમાન કરી શકતો નથી કે તે 4-0 હશે, કારણ કે તે ટીમમાં સ્ટીવ સ્મિથ, લાબુશેન, ઉસ્માન ખ્વાજા હાજર છે. તે જ સમયે, જો ડેવિડ વોર્નર નહીં રમે તો ટીમની જવાબદારી આ ત્રણ બેટ્સમેન પર રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *