દુલ્હનને બુલડોજર ની મદદ થી કરવું વિદાઇ, તો પછી થયું કઇક આવું – જુઓ વિડિયો અહી

દુલ્હનને બુલડોજર ની મદદ થી કરવું વિદાઇ, તો પછી થયું કઇક આવું – જુઓ વિડિયો અહી

ખૂબ જ જોરશોરથી, વરરાજાએ તેના લગ્નની સરઘસની શરૂઆત કરી અને જેસીબી પર બેસીને કન્યાને દૂર ખસેડી. જ્યારે વરરાજા તેની કન્યા સાથે તેના સાસરેથી ઘરે પરત ફર્યા, ત્યારે નવા પરણેલા યુગલ અને બારાતીઓનું ત્યાં ઉષ્માભર્યું સ્વાગત કરવામાં આવ્યું હતું. તેની તસવીરો અને વીડિયો વાયરલ થયા છે.

વર-કન્યાના વાયરલ વીડિયોની શ્રેણીમાં વધુ એક વિસ્ફોટક વીડિયો સામે આવ્યો છે. આ વખતેનો વીડિયો અલગ છે કારણ કે વરરાજાએ તેની દુલ્હનને ન તો કારમાંથી કે અન્ય કોઈ વાહનમાં જોઈ છે. વરરાજાએ તેની કન્યાને બુલડોઝર પર બેસાડીને તેના સાસરેથી દૂર મોકલી દીધી. વરરાજાના સ્વેગને જોઈને માત્ર સાસરિયાઓ જ નહીં પરંતુ તેના લગ્નમાં આવેલા મહેમાનો પણ દંગ રહી ગયા હતા.

બુલડોઝર પાછળ બારાતીઓની ભીડ
વાસ્તવમાં આ ઘટના ગુજરાતના નવસારી જિલ્લાની છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, આ લગ્ન અહીંના કલિયારી ગામમાં થયા હતા. વરનું નામ કેયુર પટેલ છે અને તે લગ્નની સરઘસ સાથે આગળના ગામમાં પહોંચ્યો હતો, ત્યાર બાદ તે ત્યાંથી દુલ્હનને બુલડોઝરમાં વિદાય કરીને પરત ફર્યો હતો. સામે બુલડોઝર વરરાજા લાવી રહ્યું હતું અને બારાતીઓ બુલડોઝરની પાછળ ચાલી રહ્યા હતા. બાકીના બારાતીઓ કાર અને અન્ય વાહનોમાં આવી રહ્યા હતા.

વર અને વરનું સ્વાગત છે
આખી શોભાયાત્રા સાસરેથી ઘરે પહોંચતાની સાથે જ વરરાજાના પરિવારજનોએ વર-કન્યાનું જોરદાર સંગીત સાથે સ્વાગત કર્યું હતું. વાયરલ વીડિયોમાં જોવા મળી રહ્યું છે કે આ દરમિયાન તેમના સ્વાગત માટે મોટી ભીડ એકઠી થઈ છે અને બેન્ડ વાગી રહ્યું છે. અગાઉ વરરાજા પણ બુલડોઝર લઈને દુલ્હનના ઘરે ગયો હતો. અને જ્યારે તે ત્યાં પહોંચ્યો ત્યારે વરરાજાના સ્વગને જોવા માટે સાસરિયાંમાં ભીડ જામી હતી.

આ વિચાર ક્યાંથી આવ્યો?
તેનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઘણા લોકોએ શેર કર્યો છે. મીડિયા રિપોર્ટ અનુસાર, વરરાજાએ જણાવ્યું કે તેને ક્યાંથી વિચાર આવ્યો કે દુલ્હનને બુલડોઝર વડે વિદાય કરવી પડશે. તેણે કહ્યું કે ઘણા સમય પહેલા તેણે પંજાબમાં એક લગ્નનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર જોયો હતો, જેમાં વર-કન્યા બુલડોઝર લઈને પહોંચ્યા હતા. આ પછી તેણે એ પણ નક્કી કર્યું કે તે પોતાની દુલ્હનને પણ આ રીતે લાવશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *