આ ગુલાબ જામુનના 2 નંગ વેચાઈ રહ્યા છે. તો લોકોએ કર્યું આવું..

આ ગુલાબ જામુનના 2 નંગ વેચાઈ રહ્યા છે. તો લોકોએ કર્યું આવું..

આનો એક સ્ક્રીનશોટ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો છે, જેમાં એક યુઝર ગુલાબ જામુનની કિંમતનો સ્ક્રીનશોટ બતાવી રહ્યો છે. તેની કિંમત પર, ઝોમેટો તરફથી ડિસ્કાઉન્ટનો વિકલ્પ પણ દેખાઈ રહ્યો છે, પરંતુ લોકો જે વાસ્તવિક કિંમત દર્શાવવામાં આવી છે તેના વિશે સોશિયલ મીડિયા પર પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે.

હવે ફૂડ ઓનલાઈન ઓર્ડર કરવું સામાન્ય બની ગયું છે. પરંતુ ઘણી વખત એવું પણ બને છે જ્યારે લોકો વસ્તુઓની કિંમતથી સંતુષ્ટ ન હોય. આવો જ એક કિસ્સો સામે આવ્યો છે જેમાં ઝોમેટો પર ગુલાબ જામુનના બે ટુકડાની કિંમત 400 રૂપિયા બતાવવામાં આવી છે. જો કે આના પર ડિસ્કાઉન્ટનો વિકલ્પ પણ દેખાઈ રહ્યો છે અને તે પછી કિંમતમાં પણ ઘટાડો કરવામાં આવ્યો છે.

બે ટુકડા માટે રૂ. 400
વાસ્તવમાં, તેનો સ્ક્રીનશોટ ભૂપેન્દ્ર નામના યુઝરે ટ્વિટર પર શેર કર્યો છે. તેણે ટોણા મારતા કેપ્શનમાં લખ્યું કે ગુલાબ જામુનના બે ટુકડા માટે 400 રૂપિયા, ગાજરની ખીર માટે 3000 રૂપિયા પ્રતિ કિલો અને તે પછી 80 ટકા ડિસ્કાઉન્ટ. વિશ્વાસ નથી કરી શકતો કે તે એટલું સસ્તું છે. શું હું ખરેખર 2023 માં જીવું છું? 2023 માં રહેતા લોકો માટે ખૂબ જ ઉદાર બનવા બદલ Zomatoનો આભાર.

ડિસ્કાઉન્ટ પછી કિંમતમાં ઘટાડો
આ સ્ક્રીનશોટમાં જોવા મળી રહ્યું છે કે ગુલાબ જામુનના એક ખૂણાવાળી રેસ્ટોરન્ટમાં ગુલાબ જામુનની કિંમત બતાવવામાં આવી છે. જેમાં ગુલાબ જામુનના બે નંગની કિંમત ચારસો રૂપિયા જણાવવામાં આવી હતી. પરંતુ 80% ડિસ્કાઉન્ટ બાદ તેની કિંમત માત્ર રૂ.80 છે. પરંતુ યૂઝરે વાસ્તવિક કિંમતને લઈને સોશિયલ મીડિયા પર આ પોસ્ટ કરી છે.

સ્ક્રીનશોટ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ
એટલું જ નહીં, આ ખૂણામાં ગાજરના હલવાની કિંમત પણ દર્શાવવામાં આવી છે. જેમાં 200 ગ્રામ હલવાના ભાવ 600 રૂપિયા જણાવવામાં આવ્યા છે. આના પર 80% ડિસ્કાઉન્ટ બાદ તેની કિંમત 120 રૂપિયા બતાવવામાં આવી છે. આ સ્ક્રીનશોટ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થતાં જ લોકોએ Zomatoને ટ્રોલ કરવાનું શરૂ કરી દીધું હતું. જો કે, તે પુષ્ટિ નથી કે આ વપરાશકર્તાએ તેને ખરેખર સમાન કિંમતે ખરીદ્યું છે કે કેમ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *