ટીમ ઈન્ડિયાનો સૌથી ખતરનાક ખેલાડી નાગપુરમાં આવ્યો, પહેલી જ મેચમાં પોતાનું જાદુ બતાવ્યું

ટીમ ઈન્ડિયાનો સૌથી ખતરનાક ખેલાડી નાગપુરમાં આવ્યો, પહેલી જ મેચમાં પોતાનું જાદુ બતાવ્યું

ભારત vs Aus: ભારત અને ઓસ્ટ્રેલિયા વચ્ચે 4 મેચની ટેસ્ટ શ્રેણી 9 ફેબ્રુઆરીથી શરૂ થશે. શ્રેણીની પ્રથમ મેચ નાગપુરમાં રમાશે. ટીમ ઈન્ડિયા શાનદાર ફોર્મમાં ચાલી રહી છે અને તેની નજર ઓસ્ટ્રેલિયાને તેના હોમગ્રાઉન્ડ પર હરાવવા પર રહેશે. ટીમ ઈન્ડિયા પ્રેક્ટિસ સત્ર: લાંબા સમય બાદ પુનરાગમન કરનાર રવિન્દ્ર જાડેજાએ ઓસ્ટ્રેલિયા સામે 9 ફેબ્રુઆરીથી શરૂ થઈ રહેલી પ્રથમ ટેસ્ટ મેચ પહેલા શુક્રવારે નાગપુરમાં નેટ્સ પર જોરદાર બોલિંગ કરવા સાથે બેટિંગ કરવા માટે પૂરતો સમય આપ્યો હતો. ભારતીય ખેલાડીઓએ ઓલ્ડ સિવિલ લાઇન્સના મેદાનમાં બે અલગ-અલગ સેશનમાં પ્રેક્ટિસ કરી હતી. ઘૂંટણના ઓપરેશનને કારણે લગભગ પાંચ મહિનાથી બહાર રહેલા જાડેજાએ તાજેતરમાં તમિલનાડુ સામેની રણજી ટ્રોફી મેચમાં સ્પર્ધાત્મક ક્રિકેટમાં પુનરાગમન કર્યું હતું. તે મેચમાં તેણે સાત વિકેટ ઝડપી હતી.

જાડેજાએ બેટિંગની પ્રેક્ટિસ પણ કરી હતી
જાડેજાએ પહેલા સેશનમાં પૂરતો સમય બોલિંગ અને બેટિંગની પ્રેક્ટિસ કરી હતી. ચેતેશ્વર પૂજારા, જયદેવ ઉનડકટ અને ઉમેશ યાદવને બાદ કરતાં મોટાભાગના ખેલાડીઓ મર્યાદિત ઓવરના ક્રિકેટમાંથી આવ્યા છે અને રાહુલ દ્રવિડની આગેવાની હેઠળની ટીમ મેનેજમેન્ટ જામથાના VCA સ્ટેડિયમમાં પ્રથમ ટેસ્ટ પહેલા દરેક ખેલાડીને પૂરતી પ્રેક્ટિસ મળે તે માટે આતુર છે. એક તક

પ્રથમ બેચે સવારે અઢી કલાક પ્રેક્ટિસ સેશનમાં ભાગ લીધો હતો જ્યારે બીજી બેચે બપોરે પ્રેક્ટિસ કરી હતી. ભારતીય ટીમના 16 સભ્યો ઉપરાંત ચાર નેટ બોલર રાહુલ ચહર (રાજસ્થાન), વોશિંગ્ટન સુંદર, રવિશ્રીનિવાસ સાંઈ કિશોર (બંને તમિલનાડુ) અને સૌરભ કુમાર (ઉત્તર પ્રદેશ)એ પ્રેક્ટિસમાં ભાગ લીધો હતો. એવું માનવામાં આવે છે કે ભારત નાથન લિયોન, મિશેલ સ્વેપ્સન અને ડાબોડી સ્પિનર ​​એશ્ટન અગર સાથે વ્યવહાર કરવાની તૈયારી કરી રહ્યું છે.

તે રાજ્યોના સ્પિનરોને પ્રેક્ટિસ માટે બોલાવવામાં આવ્યા છે, જેમની ટીમ રણજી ટ્રોફીમાંથી બહાર થઈ ગઈ છે. આ ચાર સ્પિનરો સિવાય મુખ્ય ટીમમાં ચાર સ્પિનરો સામેલ છે. આ રીતે ભારતીય ટીમ આઠ સ્પિનરો સાથે પ્રેક્ટિસ કરી રહી છે. શ્રેયસ અય્યર ઈજાના કારણે બહાર છે અને આવી સ્થિતિમાં કેએલ રાહુલ અને શુભમન ગીલે ટીમના મુખ્ય બોલરો અને નેટ્સમાં થ્રોડાઉન પર પ્રેક્ટિસ કરી હતી. આ પ્રથમ ટેસ્ટ માટે ટીમ ઈન્ડિયાના પ્લેઈંગ 11 હોઈ શકે છે- રોહિત શર્મા, કેએલ રાહુલ, ચેતેશ્વર પૂજારા, વિરાટ કોહલી, સૂર્યકુમાર યાદવ, ઈશાન કિશન, રવિન્દ્ર જાડેજા, અક્ષર પટેલ, રવિચંદ્રન અશ્વિન, મોહમ્મદ સિરાજ અને મોહમ્મદ શમી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *