રોહિત શર્માના કેપ્ટન હોવાથી આ ખેલાડીને થયુ મોટો ફાયદો, તેનુ ભાગ્ય ખુલી ગયુ

રોહિત શર્માના કેપ્ટન હોવાથી આ ખેલાડીને થયુ મોટો ફાયદો, તેનુ ભાગ્ય ખુલી ગયુ

IND vs AUS: રોહિતની કપ્તાનીમાં ખુલશે આ ખેલાડીનું ભાગ્ય, રમશે ભારત માટે પ્રથમ ટેસ્ટ મેચ? India vs Australia Test Series: ભારતીય ટીમનો સ્ટાર બેટ્સમેન શ્રેયસ અય્યર હજુ સંપૂર્ણ રીતે ફિટ નથી. તેણે હજુ સુધી ફિટનેસ ટેસ્ટ ક્લિયર કર્યો નથી. ઈજાના કારણે તે ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની વનડે શ્રેણીમાંથી બહાર થઈ ગયો હતો. હવે જો અય્યર સંપૂર્ણ રીતે ફિટ નથી તો તેની જગ્યાએ કોઈ સ્ટાર ખેલાડી ડેબ્યૂ કરી શકે છે. આ ખેલાડી વિસ્ફોટક બેટિંગમાં માહેર છે. આવો જાણીએ આ ખેલાડી વિશે.

આ ખેલાડીને તક મળી શકે છે!
સૂર્યકુમાર યાદવને ઓસ્ટ્રેલિયા સામેની ટેસ્ટ શ્રેણીમાં તક મળી છે. સૂર્યાએ છેલ્લા કેટલાક સમયથી સફેદ બોલની ક્રિકેટમાં અજાયબીઓ કરી છે. તે ભારત માટે T20 ક્રિકેટમાં સૌથી મોટા મેચ વિનર તરીકે ઉભરી આવ્યો છે. આવી સ્થિતિમાં તે ઓસ્ટ્રેલિયા સામે ટેસ્ટ ડેબ્યૂ કરી શકે છે. સૂર્ય જમીનના કોઈપણ ખૂણે અથડાવી શકે છે.

રોહિત શર્માનો ફેવરિટ
સૂર્યકુમાર યાદવની ગણતરી રોહિત શર્માના ફેવરિટ ખેલાડીઓમાં થાય છે. તે IPLમાં મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ તરફથી રમે છે, જેનો કેપ્ટન રોહિત છે. આવી સ્થિતિમાં રોહિતની કેપ્ટન્સીમાં તેનું નસીબ ખુલી શકે છે. સૂર્યાએ ડોમેસ્ટિક ક્રિકેટમાં પણ શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું છે. તેની પાસે કોઈપણ ખૂણા પર પ્રહાર કરવાની ક્ષમતા છે.

વર્ષ 2022માં સૂર્યકુમાર યાદવે T20 વર્લ્ડ કપમાં શાનદાર પ્રદર્શન કરીને બધાનું દિલ જીતી લીધું હતું. આ પછી તે બધા માટે હીરો બની ગયો. ઓછા સમયમાં તેણે T20 ક્રિકેટમાં પોતાનું એક અલગ સ્થાન બનાવી લીધું છે. તેણે ભારત માટે અત્યાર સુધીમાં 20 ODIમાં 433 રન અને 46 T20 મેચમાં 1625 રન બનાવ્યા છે, T20 ક્રિકેટમાં તેની 3 સદી પણ છે. તેણે ક્રિકેટની નવી વ્યાખ્યા બનાવી.
ઘણા દિગ્ગજ ક્રિકેટરો માને છે કે સૂર્યકુમાર યાદવ રેડ બોલ ક્રિકેટમાં અજાયબીઓ કરી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *