રવિન્દ્ર જાડેજાએ કરી મોટી ભવિષ્યવાણી, આ ખેલાડીને કહ્યું ટીમ ઈન્ડિયાનો સ્ટાર, જે મેચ જીતાવશે

રવિન્દ્ર જાડેજાએ કરી મોટી ભવિષ્યવાણી, આ ખેલાડીને કહ્યું ટીમ ઈન્ડિયાનો સ્ટાર, જે મેચ જીતાવશે

ભારતીય ક્રિકેટ ટીમઃ ટીમ ઈન્ડિયાના સ્ટાર ઓલરાઉન્ડર રવિન્દ્ર જાડેજાએ હાલમાં જ સોશિયલ મીડિયા પર એક ફોટો શેર કર્યો છે. આ ફોટોમાં તેની સાથે એક યુવા ખેલાડી જોવા મળી રહ્યો છે, જેને જાડેજાએ ટીમ ઈન્ડિયાનો ભાવિ સ્ટાર ગણાવ્યો છે. રવિન્દ્ર જાડેજા લેટેસ્ટ પોસ્ટઃ રવિન્દ્ર જાડેજા ઓસ્ટ્રેલિયા સિરીઝમાંથી ફરી એકવાર ટીમ ઈન્ડિયામાં વાપસી કરવા જઈ રહ્યો છે. રવિન્દ્ર જાડેજાએ પણ NCAમાં ફિટનેસ ટેસ્ટ પાસ કર્યો છે અને તે ટૂંક સમયમાં નાગપુરમાં ટીમ ઈન્ડિયામાં જોડાવા જઈ રહ્યો છે. આ બધા વચ્ચે રવિન્દ્ર જાડેજાની એક પોસ્ટ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે. આ પોસ્ટમાં એક યુવા ખેલાડી સાથેનો ફોટો શેર કરતા તેણે તેને ટીમ ઈન્ડિયાનો ભાવિ સ્ટાર ગણાવ્યો છે.

રવિન્દ્ર જાડેજાએ કરી મોટી ભવિષ્યવાણી
34 વર્ષીય રવિન્દ્ર જાડેજાએ તાજેતરમાં જ આઈપીએલમાં શાનદાર પ્રદર્શન કરનાર યુવા ખેલાડી તિલક વર્મા સાથે તેના સત્તાવાર ઈન્સ્ટાગ્રામ પેજ પર એક ફોટો શેર કર્યો હતો. આ ફોટો સાથે તેણે કેપ્શન લખ્યું, ‘ચિલિંગ વિથ ધ ફ્યુચર ઓફ ઈન્ડિયા.’ રવિન્દ્ર જાડેજાની આ પોસ્ટ સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી હેડલાઈન્સ બનાવી રહી છે.

જુઓ તસ્વિર :

IPL 2022માં ચાહકોના દિલ જીતી લીધા
મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ (MI) તરફથી રમતા તિલક વર્માએ IPL 2022માં પોતાની રમતથી દરેકનું દિલ જીતી લીધું છે. તિલક વર્માએ IPL 2022ની 14 મેચોમાં 36.09ની સરેરાશથી 397 રન બનાવ્યા છે. આ સિઝનમાં તેના બેટમાંથી 2 અડધી સદી પણ નીકળી છે. મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ (MI) IPL 2022માં સંપૂર્ણ ફ્લોપ રહી હતી, પરંતુ તિલક વર્માએ આ સિઝનમાં સતત રન બનાવ્યા હતા. તિલક વર્મા મિડલ ઓર્ડરમાં બેટિંગ કરવા માટે પ્રખ્યાત છે.

જાડેજા ટીમ ઈન્ડિયામાં વાપસી કરવા તૈયાર છે
33 વર્ષીય રવિન્દ્ર જાડેજાને જમણા ઘૂંટણમાં ઈજા થઈ હતી. એશિયા કપ 2022માં તેને 2 મેચ રમ્યા બાદ જ બહાર કરવામાં આવ્યો હતો. આ ટૂર્નામેન્ટ બાદ હવે તે પ્રથમ વખત ટીમ ઈન્ડિયા તરફથી રમતા જોવા મળશે. તમને જણાવી દઈએ કે આ ઈજાને કારણે જાડેજાની સર્જરી પણ થઈ હતી અને ત્યારથી તેઓ નેશનલ ક્રિકેટ એકેડમી (NCA)માં હતા. રવિન્દ્ર જાડેજા જેવા મોટા મેચ વિનરની ટીમમાં વાપસી એ તમામ ભારતીય ચાહકો માટે એક સારા સમાચાર હશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *