ભારતીય ટીમની તાકાત બમણી થશે, ટીમ ઈન્ડિયામાં આ ઘાતક ખેલાડીની અચાનક એન્ટ્રી…..

ભારતીય ટીમની તાકાત બમણી થશે, ટીમ ઈન્ડિયામાં આ ઘાતક ખેલાડીની અચાનક એન્ટ્રી…..

India vs Australia: ભારતીય ટીમ ઓસ્ટ્રેલિયા સામે 9 ફેબ્રુઆરીએ નાગપુરના મેદાન પર પ્રથમ ટેસ્ટ મેચ રમશે, પરંતુ આ મેચ પહેલા એક સ્ટાર ખેલાડી ટીમ ઈન્ડિયામાં પ્રવેશવા જઈ રહ્યો છે. ભારત વિ ઓસ્ટ્રેલિયા ટેસ્ટ સિરીઝઃ ભારતીય ટીમને ફેબ્રુઆરી અને માર્ચમાં ઓસ્ટ્રેલિયા સામે ચાર ટેસ્ટ મેચની સિરીઝ રમવાની છે. આ ટેસ્ટ મેચો વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપનો ભાગ છે. ટેસ્ટ સિરીઝ માટે ટીમ ઈન્ડિયાની કપ્તાની રોહિત શર્માના હાથમાં છે. તે જ સમયે, ઓસ્ટ્રેલિયા ટીમની કમાન પેટ કમિન્સના હાથમાં છે, પરંતુ તે પહેલા એક સ્ટાર ખેલાડી ટીમ ઈન્ડિયામાં વાપસી કરવા જઈ રહ્યો છે.

આ ખેલાડી પાછો આવશે
ભારત અને ઓસ્ટ્રેલિયા વચ્ચે પ્રથમ ટેસ્ટ મેચ 9 ફેબ્રુઆરીએ નાગપુરના મેદાન પર રમાશે, પરંતુ આ મેચ પહેલા જ ભારતીય ટીમ માટે મોટા સમાચાર સામે આવ્યા છે. ટીમ ઈન્ડિયાના સ્ટાર ઓલરાઉન્ડર રવિન્દ્ર જડેડાએ NCAમાં ફિટનેસ ટેસ્ટ પાસ કરી લીધો છે. તે ગુરુવારે નાગપુરમાં તૈયારી શિબિર માટે ટેસ્ટ ટીમ સાથે જોડાશે. આનાથી ટીમ ઈન્ડિયાના બોલિંગ આક્રમણને મજબૂતી મળશે.

એશિયા કપમાં ઈજાગ્રસ્ત
ભારતીય ટીમનો સ્ટાર ઓલરાઉન્ડર રવિન્દ્ર જાડેજા એશિયા કપ 2022 દરમિયાન ઈજાગ્રસ્ત થયો હતો. આ પછી, તે ઈજાના કારણે T20 વર્લ્ડ કપ 2022 અને એશિયા કપ 2022માંથી બહાર થઈ ગયો હતો. જ્યાં તેની સફળ સર્જરી કરવામાં આવી હતી.

રણજી ટ્રોફીમાં તાકાત બતાવી
રવીન્દ્ર જાડેજાએ ઘરેલુ ક્રિકેટમાં અસાધારણ પ્રદર્શન કર્યું છે. તેણે પોતાના અભિનયથી બધાના દિલ જીતી લીધા. સૌરાષ્ટ્ર તરફથી રમતા તેણે મેચમાં 8 વિકેટ ઝડપી હતી. આ સિવાય તેણે બેટથી 15 અને 25 રન પણ બનાવ્યા હતા. આ મેચે તેની ફિટનેસને લઈને તેનામાં આત્મવિશ્વાસ જગાડ્યો. જાડેજાએ તેની છેલ્લી ટેસ્ટ મેચ જુલાઈ 2022માં ઈંગ્લેન્ડ સામે રમી હતી.

ટીમ ઈન્ડિયાએ ઘણી મેચ જીતી છે
રવિન્દ્ર જાડેજાની ગણતરી વિશ્વના શ્રેષ્ઠ ઓલરાઉન્ડરોમાં થાય છે. તેણે ટીમ ઈન્ડિયા માટે ઘણી મેચો પોતાના દમ પર જીતી છે. તે કિલર બોલિંગ અને ડેશિંગ બેટિંગમાં નિષ્ણાત ખેલાડી છે. ભારતીય પીચો હંમેશા સ્પિનરોની તરફેણ કરે છે. તે આ પીચો પર પાયમાલી કરવા માટે પ્રખ્યાત છે. તેણે ટીમ ઈન્ડિયા માટે 60 ટેસ્ટ મેચમાં 242 વિકેટ અને 2523 રન બનાવ્યા છે, જેમાં તેણે 3 સદી ફટકારી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *