રિષભ પંતના ચાહકો માટે મોટા સમાચાર આવ્યા, અકસ્માત પછી તબિયતને લઈને મોટું અપડેટ…..

રિષભ પંતના ચાહકો માટે મોટા સમાચાર આવ્યા, અકસ્માત પછી તબિયતને લઈને મોટું અપડેટ…..

રિષભ પંત અકસ્માતઃ ટીમ ઈન્ડિયાના વિકેટ કીપર બેટ્સમેન રિષભ પંતની તબિયતને લઈને એક મોટું અપડેટ આવ્યું છે. આ અપડેટ રિષભ પંતના ચાહકો માટે સારા સમાચારથી ઓછું નથી. રિષભ પંત હેલ્થ અપડેટઃ ટીમ ઈન્ડિયાનો સ્ટાર વિકેટ કીપર બેટ્સમેન રિષભ પંત 30 ડિસેમ્બર 2022ના રોજ કાર અકસ્માતમાં ગંભીર રીતે ઘાયલ થયો હતો. હાલ તેઓ કોકિલાબેન હોસ્પિટલમાં સારવાર હેઠળ છે. દુર્ઘટનાના 1 મહિના બાદ રિષભ પંતની તબિયતને લઈને મોટું અપડેટ સામે આવ્યું છે. આ અપડેટ રિષભ પંતના ચાહકો માટે સારા સમાચારથી ઓછું નથી.

ઋષભ પંતના સ્વાસ્થ્યને લઈને આ મોટું અપડેટ આવ્યું છે
ઈનસાઈડસ્પોર્ટના રિપોર્ટ અનુસાર, ઋષભ પંત એક મહિના સુધી હોસ્પિટલમાં રહ્યા બાદ ઘરે જવા માટે તૈયાર છે. આ અઠવાડિયે તેમને હોસ્પિટલમાંથી રજા મળી શકે છે. બીસીસીઆઈના એક વરિષ્ઠ અધિકારીએ ઋષભ પંતની રિકવરી વિશે ઈન્સાઈડસ્પોર્ટને કહ્યું, ‘તે ખૂબ જ સારું કરી રહ્યો છે. મેડિકલ ટીમ તરફથી આ સારા સમાચાર છે. પ્રથમ સર્જરી સફળ રહી હતી અને તે જ દરેક લોકો સાંભળવા માંગતા હતા. તેને આ અઠવાડિયે રજા મળશે.

ઘૂંટણની બીજી સર્જરી બાકી છે
રિષભ પંતને સંપૂર્ણ ફિટ થવામાં ઘણો સમય લાગશે. અકસ્માતમાં પંતના જમણા ઘૂંટણના ત્રણેય અસ્થિબંધન તૂટી ગયા હતા, તેથી ઘૂંટણની બીજી સર્જરી કરવાની બાકી છે. બીસીસીઆઈના અધિકારીએ કહ્યું, ‘તેને લગભગ એક મહિનામાં બીજી સર્જરીની જરૂર પડશે. બીજી સર્જરી ક્યારે થશે તે ડૉક્ટર નક્કી કરશે. બીસીસીઆઈની મેડિકલ ટીમ ડો. પારડીવાલા અને હોસ્પિટલના સતત સંપર્કમાં છે. અમને આશા છે કે તે જલ્દી મેદાનમાં પરત ફરશે.

પંતનો ભયંકર અકસ્માત થયો હતો
25 વર્ષીય રિષભ પંત 30 ડિસેમ્બરની સવારે પોતાની માતાને મળવા દિલ્હીથી રૂરકી જઈ રહ્યો હતો. ત્યારે તેમની કાર ડિવાઈડર સાથે અથડાઈ હતી. તે બાંગ્લાદેશના પ્રવાસ બાદ સ્વદેશ પરત ફરી રહ્યો હતો. તમને જણાવી દઈએ કે વર્ષ 2022માં ઋષભ પંતે ટીમ ઈન્ડિયા માટે કુલ 7 મેચ રમી હતી. આ દરમિયાન તેણે 61.81ની એવરેજથી 680 રન બનાવ્યા હતા. બીજી તરફ, પંતે ગયા વર્ષે ભારત માટે 12 વનડેમાં 37.33ની એવરેજથી 336 રન બનાવ્યા હતા. ટી20ની વાત કરીએ તો આ ફોર્મેટમાં તેણે ગયા વર્ષે 25 મેચ રમીને 21.41ની એવરેજથી માત્ર 364 રન બનાવ્યા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *