ભારત-ઓસ્ટ્રેલિયાની મેચ મોટા સમાચાર મળ્યા, આ ખેલાડી અચાનક…….

ભારત-ઓસ્ટ્રેલિયાની મેચ મોટા સમાચાર મળ્યા, આ ખેલાડી અચાનક…….

India vs Australia: ભારત અને ઓસ્ટ્રેલિયા વચ્ચે આવતા મહિનાથી 4 મેચની ટેસ્ટ શ્રેણી રમાશે. આ શ્રેણીની પ્રથમ મેચમાંથી મોટા મેચ વિનર ખેલાડીને બહાર કરી શકાય છે. ભારત વિ ઓસ્ટ્રેલિયા ટેસ્ટ શ્રેણી: ઓસ્ટ્રેલિયાની ટીમ ફેબ્રુઆરી 2023માં ચાર મેચની ટેસ્ટ શ્રેણી રમવા ભારતની મુલાકાતે છે. બંને ટીમો વચ્ચે શ્રેણીની પ્રથમ મેચ 9 ફેબ્રુઆરીથી 13 ફેબ્રુઆરી 2023 દરમિયાન નાગપુરમાં રમાશે. આ ટેસ્ટ મેચ પહેલા એક મોટા સમાચાર આવી રહ્યા છે. ઈજાના કારણે આ મેચમાં મોટો મેચ વિનર ખેલાડી બહાર થઈ શકે છે. આ ખેલાડી બોલ અને બેટ બંનેથી મેચ બદલવા માટે જાણીતો છે.

આ ઘાતક ખેલાડી પ્રથમ ટેસ્ટમાંથી બહાર થશે!
ઓસ્ટ્રેલિયાનો ઓલરાઉન્ડર કેમરન ગ્રીન ગયા મહિને મેલબોર્ન ક્રિકેટ ગ્રાઉન્ડ ખાતે દક્ષિણ આફ્રિકા સામેની ટેસ્ટ મેચ દરમિયાન ઈજાગ્રસ્ત થયો હતો. કેમેરોન ગ્રીન હજુ પણ તેની ઈજામાંથી બહાર આવ્યો નથી, તેથી તે પ્રથમ ટેસ્ટ મેચમાંથી બહાર થઈ શકે છે. તમને જણાવી દઈએ કે દક્ષિણ આફ્રિકાના ફાસ્ટ બોલર એનરિક નોર્કિયાનો ઝડપી બોલ સીધો કેમેરોન ગ્રીનના ગ્લોવ્સમાં ગયો હતો. આ ઈજાને કારણે તેની આંગળીમાં ફ્રેક્ચર થયું હતું.

ઓસ્ટ્રેલિયાના કોચે આપ્યું મોટું અપડેટ
ઓસ્ટ્રેલિયાના મુખ્ય કોચ એન્ડ્ર્યુ મેકડોનાલ્ડે સ્વીકાર્યું છે કે ભારત સામે 9 ફેબ્રુઆરીથી શરૂ થઈ રહેલી ચાર મેચની ટેસ્ટ શ્રેણી પહેલા ઓલરાઉન્ડર કેમેરોન ગ્રીનનો સૌથી મોટો પડકાર સમયસર ફરીથી બોલિંગ કરવા માટે તૈયાર રહેવાનો રહેશે. તે હાલમાં છેલ્લા બે દિવસથી સિડનીમાં ઓસ્ટ્રેલિયાના પ્રશિક્ષણ શિબિરનો ભાગ છે અને સતત પ્રગતિ કરી રહ્યો છે, પરંતુ તે નાગપુર ટેસ્ટમાં બોલિંગ કરવા માટે ફિટ થવાની રેસમાં છે.

ઓસ્ટ્રેલિયાના સૌથી મોટા મેચ વિનર્સમાંના એક
એન્ડ્ર્યુ મેકડોનાલ્ડે કહ્યું, ‘તે (કેમેરોન ગ્રીન) અત્યારે જ્યાં છે ત્યાં તેનો સૌથી મોટો પડકાર બોલિંગ છે. અમારા શિબિરમાં, અમારે ખાતરી કરવી પડશે કે અમે સખત મહેનત કરવા માટે તૈયાર છીએ. ESPN ક્રિકઇન્ફોએ રવિવારે મેકડોનાલ્ડને ટાંકીને કહ્યું, “મુખ્ય વસ્તુ આત્મવિશ્વાસ વધારવાની છે, તેને પ્રથમ ટેસ્ટ મેચમાં સફળ થવા માટે તૈયાર કરવી, તેને પૂરતો સમય આપવો, તે મુખ્ય પ્રશ્ન હશે.” જો કેમેરોન બોલિંગ કરવા માટે યોગ્ય નથી, તો તેને નિષ્ણાત બેટ્સમેન તરીકે તક આપવામાં આવી શકે છે, પરંતુ જો તે બેટ્સમેન તરીકે પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં સ્થાન મેળવવામાં નિષ્ફળ જાય તો મેટ રેનશો અને પીટર હેન્ડ્સકોમ્બને જોઈ શકાય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *