આ બે ખેલાડીઓના આખી ટીમને ભોગવુ પડશે, તેથી તેને બહાર કરશે

આ બે ખેલાડીઓના આખી ટીમને ભોગવુ પડશે, તેથી તેને બહાર કરશે

IND vs NZ 2nd T20 મેચ: આજે યોજાનારી T20 મેચમાં ભારત માટે કરો યા મરો જેવી સ્થિતિ રહેશે. ત્રણ મેચની T20 શ્રેણીમાં ભારત પ્રથમ મેચ હારી ગયું છે. આવી સ્થિતિમાં સિરીઝમાં ટકી રહેવા માટે ટીમ ઈન્ડિયાએ આજની મેચ કોઈપણ સંજોગોમાં જીતવી પડશે. India vs New Zealand 2nd T20: લખનૌમાં ન્યુઝીલેન્ડ સામેની આજની T20 મેચમાં ભારત માટે કરો યા મરો જેવી સ્થિતિ રહેશે. ત્રણ મેચની T20 શ્રેણીમાં ભારત પ્રથમ મેચ હારી ગયું છે. આવી સ્થિતિમાં સિરીઝમાં ટકી રહેવા માટે ટીમ ઈન્ડિયાએ આજની મેચ કોઈપણ સંજોગોમાં જીતવી પડશે. ટીમ ઈન્ડિયા આજની મેચમાં ઘણા ખેલાડીઓને છોડી શકે છે. આમાં બે નામ એવા છે જેમની પ્લેઈંગ 11માંથી બહાર થવાની પ્રબળ શક્યતા આજે વ્યક્ત કરવામાં આવી રહી છે. આ નામ છે ઈશાન કિશન અને દીપક હુડા.

વનડેમાં બેવડી સદી ફટકારનાર ઈશાન કિશનનું ટી-20 ફોર્મ ચિંતાનો વિષય છે. આંકડાઓની વાત કરીએ તો છેલ્લી 5 ઇનિંગ્સમાં તેના બેટમાંથી એક પણ અડધી સદી નથી નીકળી શકી. આ ઇનિંગ્સમાં તે 20 રનના આંકડા સુધી પણ પહોંચી શક્યો નથી અને માત્ર એક જ વાર 10 રનનો આંકડો પાર કરી શક્યો છે. તેણે છેલ્લી પાંચ ઇનિંગ્સમાં અનુક્રમે 1, 5, 8, 17 અને 4 રન બનાવ્યા છે. આવી સ્થિતિમાં ટીમ મેનેજમેન્ટ તેને આજની મેચમાં પ્લેઇંગ 11માંથી બહાર કરી શકે છે.

તે જ સમયે, દીપક હુડ્ડાનું ખરાબ ફોર્મ પણ ટીમ મેનેજમેન્ટ માટે માથાનો દુખાવો બની ગયું છે. ટી20 મેચોની છેલ્લી 10 ઇનિંગ્સમાં તેણે એક પણ અડધી સદી ફટકારી નથી. જો તમે આંકડાઓ પર નજર નાખો તો હુડ્ડાએ છેલ્લી 10 ઇનિંગ્સમાં 10, 4, 9, 41, 9, 0, 0, 0, 3 અને 16 રન બનાવ્યા છે. નબળી સરેરાશને કારણે હુડ્ડા પ્લેઈંગ ઈલેવનમાંથી બહાર થઈ શકે છે.

કોને મળશે તક?
જો ટીમ મેનેજમેન્ટ ઈશાન કિશન અને દીપક હુડાને બહાર કરે છે તો પૃથ્વી શો અને જીતેશ શર્માને ટીમમાં સ્થાન મળી શકે છે. પૃથ્વી શૉએ તાજેતરના સમયમાં સ્થાનિક ક્રિકેટમાં પોતાની બેટિંગથી તોફાન મચાવ્યું છે, તેથી જ તેને ટીમમાં સામેલ કરવામાં આવ્યો છે અને આજે તે ઈશાન કિશનની જગ્યાએ ઓપનિંગ કરતો જોવા મળી શકે છે. તે જ સમયે, વિકેટકીપર જીતેશ શર્મા મિડલ ઓર્ડરમાં દીપક હુડ્ડાની જગ્યા લઈ શકે છે.

ભારતીય T20 ટીમ
હાર્દિક પંડ્યા (કેપ્ટન), સૂર્યકુમાર યાદવ (વાઈસ-કેપ્ટન), ઈશાન કિશન (વિકેટકીપર), શુભમન ગિલ, દીપક હુડા, રાહુલ ત્રિપાઠી, જીતેશ શર્મા (વિકેટકીપર), વોશિંગ્ટન સુંદર, કુલદીપ યાદવ, યુઝવેન્દ્ર ચહલ, અર્શદીપ સિંહ, ઉમરાન મલિક, શિવમ માવી, પૃથ્વી શો, મુકેશ કુમાર.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *