ઈશાન કિશનની જગ્યાએ બીજી T20 મેચમાં આ ખેલાડીએ આવશે, જેને જોઇને લોકો ચોકી જશે

ઈશાન કિશનની જગ્યાએ બીજી T20 મેચમાં આ ખેલાડીએ આવશે, જેને જોઇને લોકો ચોકી જશે

India vs New Zealand: ઈશાન કિશને પ્રથમ T20 મેચમાં ખૂબ જ ખરાબ પ્રદર્શન કર્યું હતું. આવી સ્થિતિમાં કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યા તેને બીજી ટી20 મેચની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાંથી પ્લેઈંગ ઈલેવનમાંથી બહારનો રસ્તો બતાવી શકે છે. India vs New Zealand 2nd T20: પ્રથમ T20 મેચમાં ઈશાન કિશન પોતાના નામ પ્રમાણે પ્રદર્શન કરી શક્યો ન હતો. શ્રીલંકા સામેની શ્રેણીમાં તે સારી બેટિંગ કરવામાં નિષ્ફળ રહ્યો હતો. ભારતીય ટીમ શ્રેણીમાં 0-1થી પાછળ છે. આજે લખનઉમાં રમાનાર બીજી ટી20 મેચમાં કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યા પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં મોટા ફેરફાર કરી શકે છે.

આ ખેલાડીને તક મળી શકે છે
ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ T20 મેચમાં ભારતીય ટીમને ઝડપી શરૂઆત અપાવવાની જવાબદારી ઇશાન કિશન પર હતી, પરંતુ તે ટીમની બોટને અધવચ્ચે છોડીને પેવેલિયન પરત ફર્યો હતો. તે માત્ર ચાર રન જ બનાવી શક્યો હતો. આવી સ્થિતિમાં કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યા બીજી ટી20 મેચમાં સ્ટાર ઓપનર પૃથ્વી શૉને તક આપી શકે છે. તે શાનદાર ફોર્મમાં ચાલી રહ્યો છે.

ગિલના નવા ભાગીદાર બનશે
પૃથ્વી શૉએ રણજી ટ્રોફીમાં આસામ સામે ઘરેલુ ક્રિકેટમાં 379 રનની ઇનિંગ રમી હતી, જે રણજી ટ્રોફીના ઇતિહાસમાં બીજો સર્વશ્રેષ્ઠ સ્કોર છે. તેની પાસે ઓપનિંગનો અનુભવ છે, જે ટીમ ઈન્ડિયા માટે ઉપયોગી થઈ શકે છે. તે શુભમન ગિલનો નવો ઓપનિંગ પાર્ટનર બની શકે છે.

ભારત માટે ત્રણેય ફોર્મેટ રમ્યા
પૃથ્વી શૉ ભારત માટે ત્રણેય ફોર્મેટમાં ક્રિકેટ રમ્યો છે. તેણે ટીમ ઈન્ડિયા માટે 5 ટેસ્ટ મેચમાં 339 રન, 6 વનડેમાં 189 રન બનાવ્યા છે. આ સાથે જ તે ભારત માટે ટી20 મેચ પણ રમી ચુક્યો છે. તેણે 63 IPL મેચમાં 1588 રન બનાવ્યા છે. ટેસ્ટમાં તેની 1 સદી છે.

બીજી T20 મેચ માટે ભારતની સંભવિત પ્લેઈંગ ઈલેવન:
પૃથ્વી શો, શુભમન ગિલ, ઈશાન કિશન (વિકેટકીપર), સૂર્યકુમાર યાદવ (વાઈસ-કેપ્ટન), હાર્દિક પંડ્યા (કેપ્ટન), દીપક હુડા, વોશિંગ્ટન સુંદર, કુલદીપ યાદવ, શિવમ માવી, ઉમરાન મલિક, મુકેશ કુમાર.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *