મેચ હાર્યા પછી હાર્દિક પંડ્યાએ આ ખેલાડી પર પોતાનો ગુસ્સો કાઢ્યો, અને તેને મેચનો ગુનેગાર માન્યો

મેચ હાર્યા પછી હાર્દિક પંડ્યાએ આ ખેલાડી પર પોતાનો ગુસ્સો કાઢ્યો, અને તેને મેચનો ગુનેગાર માન્યો

IND vs NZ, 1st T20 હાઇલાઇટ્સ: ટીમ ઇન્ડિયાના કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યા રાંચીમાં રમાયેલી પ્રથમ T20 મેચમાં ન્યુઝીલેન્ડ દ્વારા 21 રનથી કારમી હારનો ભોગ બન્યા બાદ ખૂબ જ ગુસ્સે દેખાતા હતા. રાંચીમાં ન્યુઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ ટી20 મેચ હાર્યા બાદ ટીમ ઈન્ડિયાનો કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યા ગુસ્સે છે. ન્યૂઝીલેન્ડ સામે ટીમ ઈન્ડિયાની આ પ્રકારની હારથી કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યા બિલકુલ ખુશ નથી. હાર્દિક પંડ્યાનું નિવેદન: ટીમ ઈન્ડિયાનો કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યા રાંચીમાં રમાયેલી પ્રથમ T20 મેચમાં ન્યૂઝીલેન્ડ સામે 21 રનથી કારમી હારનો સામનો કર્યા બાદ ખૂબ જ ગુસ્સામાં જોવા મળ્યો હતો. રાંચીમાં ન્યુઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ ટી20 મેચ હાર્યા બાદ ટીમ ઈન્ડિયાનો કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યા ગુસ્સે છે. ન્યૂઝીલેન્ડ સામે ટીમ ઈન્ડિયાની આ પ્રકારની હારથી કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યા બિલકુલ ખુશ નથી. ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ T20 મેચમાં કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યાએ હાર માટે ટીમ ઈન્ડિયાના બોલરોને જવાબદાર ગણાવ્યા છે.

મેચ હાર્યા બાદ હાર્દિક પંડ્યા આ ખેલાડી પર ગુસ્સે થયો હતો
ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ T20 મેચમાં ફાસ્ટ બોલર અર્શદીપ સિંહે 4 ઓવરમાં માત્ર 1 વિકેટના ભોગે 51 રન લૂંટી લીધા હતા. અર્શદીપ સિંહની નબળી બોલિંગનો ફાયદો ઉઠાવીને ન્યૂઝીલેન્ડના બેટ્સમેનોએ રન લૂંટી લીધા હતા અને પ્રથમ બેટિંગ કરતા 176 રનનો સ્કોર ખડકી દીધો હતો. અર્શદીપ સિંહની ખરાબ બોલિંગને કારણે મેચનો સમગ્ર મોમેન્ટમ ન્યૂઝીલેન્ડના પક્ષમાં ગયો હતો. આ સિવાય ફાસ્ટ બોલર ઉમરાન મલિકે એક ઓવરમાં 16 રન લૂંટી લીધા હતા. તે જ સમયે, કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યાએ પોતે 3 ઓવરમાં 33 રન આપ્યા હતા. ઉમરાન મલિક અને હાર્દિક પંડ્યાને એક પણ વિકેટ મળી ન હતી.

સૌથી મોટા ગુનેગારને કહ્યું
મેચ હાર્યા બાદ ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યાએ કહ્યું કે અમે બિનજરૂરી રીતે 20 થી 25 રન આપ્યા હતા અને કદાચ તેના કારણે જ મેચ હારી ગઈ હતી. હાર્દિક પંડ્યા ભડક્યો અને કહ્યું, ‘અમે બોલથી 20 થી 25 વધારાના રન આપ્યા. જ્યાં સુધી હું અને સૂર્ય (સૂર્યકુમાર યાદવ) બેટિંગ કરતા હતા, અમે વિચાર્યું હતું કે અમે લક્ષ્યનો પીછો કરીશું. અમે બોલ સાથે ખરેખર ખરાબ હતા અને 20 થી 25 રન આપ્યા હતા. આ એક યુવા જૂથ છે અને અમે તેમાંથી શીખીશું. ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યાના નિવેદનથી સ્પષ્ટ થઈ ગયું છે કે તે પહેલી T20 મેચમાં ભારતીય બોલરોના ખરાબ પ્રદર્શનથી ખરેખર ખૂબ નારાજ હતો.

મેચ હારવા છતાં ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યાએ ઓલરાઉન્ડર વોશિંગ્ટન સુંદરના વખાણ કર્યા છે. પ્રથમ ટી-20 મેચમાં વોશિંગ્ટન સુંદરે અચાનક 28 બોલમાં 50 રનની ઈનિંગ રમીને મેચમાં પ્રાણ પૂરવાનું કામ કર્યું, પરંતુ તે ટીમ ઈન્ડિયાને જીત અપાવી શક્યો નહીં. રાંચીમાં પ્રથમ ટી20 મેચમાં ભારત 21 રને હારી ગયું હતું. હાર્દિક પંડ્યાએ કહ્યું કે, ‘વોશિંગ્ટન સુંદરે જે રીતે બોલિંગ, બેટિંગ અને ફિલ્ડિંગ કરી તે જોઈને એવું લાગી રહ્યું હતું કે ન્યૂઝીલેન્ડનો સામનો ભારતનો નહીં પણ વોશિંગ્ટન સુંદરનો સામનો કરી રહ્યું છે. જો વોશિંગ્ટન સુંદર અને અક્ષર પટેલની જેમ રમે છે. જો આપણે આમ જ ચાલુ રાખીશું તો તેનાથી ભારતીય ક્રિકેટને ઘણી મદદ મળશે. અમને એવા ખેલાડીની જરૂર છે જે બેટિંગ કરી શકે અને બોલિંગ કરી શકે, અમને ઘણો આત્મવિશ્વાસ આપે અને તે અમને આગળ વધવામાં મદદ કરશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *