ભારતીય ક્રિકેટ ચાહકો માટે મોટા સમાચાર મળ્યા, આ બેટ્સમેન ખેલાડી સારો થઈને પાછો આવશે

ભારતીય ક્રિકેટ ચાહકો માટે મોટા સમાચાર મળ્યા, આ બેટ્સમેન ખેલાડી સારો થઈને પાછો આવશે

ભારતીય ક્રિકેટ ટીમઃ ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચે રમાઈ રહેલી T20 સીરીઝ વચ્ચે એક મોટા સમાચાર સામે આવી રહ્યા છે. ટીમ ઈન્ડિયાનો એક વિકેટકીપર બેટ્સમેન ઈજાથી સંપૂર્ણ રીતે ફિટ થઈ ગયો છે. India vs New Zealand: ટીમ ઈન્ડિયા હાલમાં ન્યુઝીલેન્ડ સામે ત્રણ મેચની T20 શ્રેણી રમી રહી છે. આ શ્રેણીમાં હાર્દિક પંડ્યા ટીમની કમાન સંભાળી રહ્યો છે. આ સાથે જ ઈશાન કિશન અને જીતેશ શર્માને વિકેટ કીપર બેટ્સમેન તરીકે ટીમમાં સામેલ કરવામાં આવ્યા છે. આ બધા વચ્ચે ટીમ ઈન્ડિયા માટે એક મોટા સમાચાર સામે આવી રહ્યા છે. ટીમનો એક વિસ્ફોટક વિકેટકીપર બેટ્સમેન સંપૂર્ણ રીતે ફિટ થઈ ગયો છે.

આ વિકેટકીપર બેટ્સમેન સંપૂર્ણપણે ફિટ છે
ટીમ ઈન્ડિયાએ ન્યૂઝીલેન્ડ પહેલા શ્રીલંકા સામે ટી-20 સિરીઝ રમી હતી. સ્ટાર વિકેટકીપર બેટ્સમેન સંજુ સેમસન આ શ્રેણીની પ્રથમ મેચ દરમિયાન ઈજાગ્રસ્ત થયો હતો. સંજુ સેમસનને ઘૂંટણમાં ઈજા થઈ હતી, જેના કારણે તે આ શ્રેણીમાંથી બહાર થઈ ગયો હતો. તેણે હવે તેની ઈજાને લઈને મોટું અપડેટ આપ્યું છે. તેણે સોશિયલ મીડિયા પર એક પોસ્ટ શેર કરીને તેના ચાહકોને મોટા સમાચાર આપ્યા છે.

મોટા અપડેટે પોસ્ટ શેર કરી
સંજુ સેમસન ઈજાગ્રસ્ત થયા બાદ NCA (નેશનલ ક્રિકેટ એકેડમી)માં ફિટનેસ પર કામ કરી રહ્યો હતો. તેણે હવે સોશિયલ મીડિયા પર પોતાનો એક ફોટો પોસ્ટ કરીને ચાહકોને ફિટ હોવાની જાણકારી આપી છે. ફોટો શેર કરતી વખતે સંજુ સેમસને કેપ્શનમાં લખ્યું, ‘બધા તૈયાર છે અને જવા માટે તૈયાર છે.’ હાલમાં જ તેનો એક વીડિયો પણ વાયરલ થયો હતો, જેમાં તે NCA (નેશનલ ક્રિકેટ એકેડમી)માં પ્રેક્ટિસ કરતો જોવા મળ્યો હતો.

ટીમ ઈન્ડિયાનું અત્યાર સુધીનું પ્રદર્શન
28 વર્ષીય સંજુ સેમસન વર્ષ 2015થી ટીમ ઈન્ડિયાનો ભાગ બની રહ્યો છે. સંજુ સેમસને ટીમ ઈન્ડિયા માટે અત્યાર સુધી 11 ODI અને 17 T20 મેચ રમી છે. ODI ફોર્મેટમાં સંજુ સેમસને 66.0ની એવરેજથી 330 રન બનાવ્યા છે, જે દરમિયાન તેના બેટથી બે અડધી સદી પણ જોવા મળી છે. તે જ સમયે, સંજુ સેમસન અત્યાર સુધી ટી-20માં પોતાની છાપ છોડવામાં નિષ્ફળ રહ્યો છે. તેણે T20ની 16 ઇનિંગ્સમાં 20.07ની એવરેજથી માત્ર 301 રન બનાવ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *