ભારતની હારમાં 3 ખેલાડીઓને ગુનેગાર માન્યા, બધાની મહેનત પર પાણી ફેરવ્યુ

ભારતની હારમાં 3 ખેલાડીઓને ગુનેગાર માન્યા, બધાની મહેનત પર પાણી ફેરવ્યુ

India vs New Zealand: ભારતીય ટીમને પ્રથમ T20 મેચમાં 21 રનથી હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. પ્રથમ T20 મેચમાં 3 ભારતીય ખેલાડીઓએ ખૂબ જ ખરાબ પ્રદર્શન કર્યું હતું. આ ખેલાડીઓના કારણે જ ભારતને હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. India vs New Zealand 1st T20: ભારતીય ટીમને ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ T20 મેચમાં 21 રનથી હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. ટીમ ઈન્ડિયાના 3 બોલરોએ ખૂબ જ ખરાબ પ્રદર્શન કર્યું. ટીમ ઈન્ડિયાને આ બોલરોના ખરાબ ફોર્મની કિંમત હારીને ચૂકવવી પડી હતી. આ ખેલાડીઓના ખરાબ પ્રદર્શનને કારણે વોશિંગ્ટન સુંદરની 50 રનની ઈનિંગ નિરર્થક ગઈ. આવો જાણીએ આ ખેલાડીઓ વિશે.

1. અર્શદીપ સિંહ
અર્શદીપ સિંહ ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ T20 મેચમાં ખરાબ રીતે ફ્લોપ જોવા મળ્યો હતો. તેની સામે વિરોધી બેટ્સમેનોએ રન લૂંટી લીધા. તેની રેખા અને લંબાઈ ચોક્કસ ન હતી. તેણે પોતાની ચાર ઓવરમાં 51 રન આપીને માત્ર એક વિકેટ લીધી હતી. તે ટીમ ઈન્ડિયા માટે સૌથી મોટો બોજ બની ગયો છે. તેઓ ખૂબ ખર્ચાળ સાબિત થયા. તેણે છેલ્લી ઓવરમાં 27 રન લૂંટ્યા.

2. ઉમરાન મલિક
ઉમરાન મલિકે પ્રથમ T20 મેચમાં ન્યુઝીલેન્ડની ઇનિંગ દરમિયાન 8મી ઓવર ફેંકી હતી. આ ઓવરમાં તેણે કુલ 16 રન ખર્ચ્યા. આ દરમિયાન ન્યુઝીલેન્ડના બેટ્સમેન ડેવોન કોનવેએ ઉમરાન પર 2 ચોગ્ગા અને 1 છગ્ગો ફટકાર્યો હતો. આ પછી કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યાએ તેને બોલિંગ કરવાની તક આપી ન હતી.

3. શિવમ માવી
ન્યુઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ T20 મેચમાં ભારતીય ફાસ્ટ બોલરો ઘણા મોંઘા સાબિત થયા હતા. તેમાંથી શિવમ માવી પણ પાછળ રહ્યો ન હતો. તેણે પોતાની 2 ઓવરમાં 19 રન આપ્યા અને માત્ર એક જ વિકેટ મેળવી શક્યો. એક તરફ કુલદીપ યાદવ અને વોશિંગ્ટન સુંદર સારી બોલિંગ કરી રહ્યા હતા. સાથે જ ઝડપી બોલરો મોંઘા સાબિત થયા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *