રોહિતનો આ ભરોસાપાત્ર ખેલાડી મેચની બહાર થયો, BCCIના અધિકારીએ અચાનક જ મોટો ઝટકો આપ્યો

રોહિતનો આ ભરોસાપાત્ર ખેલાડી મેચની બહાર થયો, BCCIના અધિકારીએ અચાનક જ મોટો ઝટકો આપ્યો

IND vs AUS ટેસ્ટઃ ટીમ ઈન્ડિયાને ઓસ્ટ્રેલિયા સામે 9 ફેબ્રુઆરીથી ચાર મેચની ટેસ્ટ શ્રેણી રમવાની છે. આ બોર્ડર-ગાવસ્કર ટ્રોફી શ્રેણી પહેલા ભારતીય ટીમને મોટો ઝટકો લાગ્યો છે. બીસીસીઆઈના એક અધિકારીએ એક ભયાનક ફાસ્ટ બોલર અંગે અપડેટ આપી છે. ભારત-ઓસ્ટ્રેલિયા સિરીઝ, જસપ્રિત બુમરાહ ઈજા અપડેટઃ ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના સ્ટાર ફાસ્ટ બોલર જસપ્રિત બુમરાહ વિશે તમામ અહેવાલો સામે આવી રહ્યા છે. કેપ્ટન રોહિત શર્માએ આશા વ્યક્ત કરી છે કે બુમરાહ ઓસ્ટ્રેલિયા સામેની ટેસ્ટ શ્રેણીની છેલ્લી બે મેચ પહેલા ફિટ થઈ જશે. હવે બીસીસીઆઈના એક વરિષ્ઠ અધિકારીએ માત્ર ચાહકોના દિલ તોડ્યા નથી, પરંતુ ટીમ મેનેજમેન્ટની ચિંતા પણ વધારી દીધી છે.

બુમરાહ પર અપડેટ આપવામાં આવ્યું છે
દરમિયાન, બીસીસીઆઈના એક વરિષ્ઠ અધિકારીએ તે બધા ચાહકોના દિલ તોડી નાખ્યા જેઓ બુમરાહને ભારત-ઓસ્ટ્રેલિયા ટેસ્ટ શ્રેણીમાં રમવાની આશા રાખતા હતા. અધિકારીને ટાંકતા, ઇનસાઇડ સ્પોર્ટના એક અહેવાલમાં કહેવામાં આવ્યું છે કે- ‘એવી શક્યતા ઓછી છે કે જસપ્રીત બુમરાહ ઓસ્ટ્રેલિયા સિરીઝ માટે 100% આપી શકે. તે નિશ્ચિત છે કે અમે જે પણ શ્રેણી રમીએ, તે મેચ ફિટ થવામાં સમય લેશે. પીઠની ઇજાને સંપૂર્ણ રીતે સાજા થવામાં સમય લાગે છે અને પુનર્વસન એક લાંબી પ્રક્રિયા છે.

રોહિતે આશા વ્યક્ત કરી હતી
બીસીસીઆઈના અધિકારીએ વધુમાં કહ્યું કે, ‘આ સમયે તે પસંદગી માટે ઉપલબ્ધ નથી. તેને પુનરાગમન કરવામાં કેટલો સમય લાગશે તે અંગે હજુ શંકા છે. તેમાં એક મહિના કે તેથી વધુ સમય લાગી શકે છે. દરમિયાન, કેપ્ટન રોહિત શર્માએ ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની શ્રેણીની ત્રીજી વનડેમાં જીત બાદ બુમરાહ પર વાત કરી હતી. રોહિતને આશા હતી કે ટીમ ઈન્ડિયાનો આ ઝડપી બોલર ઓસ્ટ્રેલિયા સામેની શ્રેણીની છેલ્લી બે મેચ પહેલા ફિટ થઈ જશે. મહેરબાની કરીને જણાવી દઈએ કે પીઠની ઈજાને કારણે બુમરાહે ગયા વર્ષે સપ્ટેમ્બરથી કોઈ આંતરરાષ્ટ્રીય મેચ રમી નથી. ઓસ્ટ્રેલિયા સામેની પ્રથમ બે ટેસ્ટ મેચ માટે પણ તેને ટીમમાં પસંદ કરવામાં આવ્યો નથી.

NCA માં નેટ-પ્રેક્ટિસ
29 વર્ષીય બુમરાહે તાજેતરમાં જ નેશનલ ક્રિકેટ એકેડમી (NCA)માં નેટ-પ્રેક્ટિસ કરી હતી, જે ઝડપથી પુનરાગમનની આશાઓને દૂર કરી હતી. બુમરાહ હાલમાં બેંગલુરુમાં છે અને રિહેબમાંથી પસાર થઈ રહ્યો છે. તેણે ભારત માટે અત્યાર સુધીમાં 30 ટેસ્ટ, 72 વનડે અને 60 T20 આંતરરાષ્ટ્રીય મેચ રમી છે. પીઠની ઈજાને કારણે તે ગયા વર્ષે સપ્ટેમ્બરથી મેદાનથી દૂર ચાલી રહ્યો હતો. જો બુમરાહ ઑસ્ટ્રેલિયા શ્રેણીનો ભાગ બની શકશે નહીં, તો ટીમ મેનેજમેન્ટે તેના વર્તમાન વિકલ્પોમાં વધુ વિશ્વાસ દર્શાવવો પડશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *