હાર્દિક પંડ્યાની ચિતા જેવી જડપ , એક હાથે પકડાયો અદ્ભુત કેચ – જુઓ વિડિયો

હાર્દિક પંડ્યાની ચિતા જેવી જડપ , એક હાથે પકડાયો અદ્ભુત કેચ – જુઓ વિડિયો

બીજી વનડેમાં હાર્દિક પંડ્યાએ એક શાનદાર કેચ લીધો, જેને જોઈને બધા આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા. હવે તેનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. ભારતીય ટીમે બીજી વનડેમાં 8 વિકેટે જીત મેળવી હતી.

ભારતીય ટીમે બીજી વનડે શાનદાર રીતે જીતી હતી. ટીમ ઈન્ડિયા માટે બોલરોએ શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું. ભારતીય બોલરોના કારણે ન્યૂઝીલેન્ડ મોટો સ્કોર કરી શક્યું નહીં અને 108 રનમાં ઓલઆઉટ થઈ ગયું. બીજી વનડેમાં ભારતીય ખેલાડીઓએ શાનદાર ફિલ્ડિંગ કરી હતી. સ્ટાર ઓલરાઉન્ડર હાર્દિક પંડ્યાએ મેચમાં બેસ્ટ કેચ પકડ્યો, જેને જોઈને બધા આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા.

હાર્દિક પંડ્યાએ શાનદાર કેચ પકડ્યો હતો

મેચમાં પ્રથમ બેટિંગ કરવા ઉતરેલી ન્યુઝીલેન્ડની ટીમની શરૂઆત ઘણી ખરાબ રહી હતી. જ્યારે તેની 4 વિકેટ 15 રનમાં પડી ગઈ હતી. આ પછી હાર્દિક પંડ્યાએ કિવી ટીમને વધુ એક ઝટકો આપ્યો છે. હાર્દિકે ન્યૂઝીલેન્ડની ઇનિંગની 10મી ઓવર કરી હતી. કિવી બેટ્સમેન ડેવોન કોનવે આ ઓવરનો ચોથો બોલ હળવા હાથે રમવા માંગતો હતો, પરંતુ હાર્દિકે ચિત્તાની જેમ ચપળતા બતાવીને ફોલો-થ્રુમાં એક શાનદાર કેચ પકડ્યો હતો. તેણે આગળ ડૂબકી મારી.

જ્યારે હાર્દિક પંડ્યાએ આ કેચ લીધો ત્યારે બધાને આશ્ચર્ય થયું હતું. કોનવેનું મોં ખુલ્લું પડી ગયું. હવે તેનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે અને ચાહકો પોતાની પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે.

ભારતે 7મી ODI સિરીઝ જીતી

રોહિત શર્માની કેપ્ટન્સીમાં ટીમ ઈન્ડિયા શાનદાર ફોર્મમાં ચાલી રહી છે. ODI વર્લ્ડ કપ 2023નું આયોજન ભારતમાં જ થવાનું છે. ટીમ ઈન્ડિયા આ માટે શાનદાર તૈયારી કરી રહી છે. ભારતે ઘરઆંગણે સતત 7મી વનડે શ્રેણી જીતી છે. ન્યૂઝીલેન્ડ પહેલા ટીમ ઈન્ડિયાએ શ્રીલંકાની ટીમનો ક્લીન સ્વીપ કર્યો હતો.

આ ખેલાડીઓએ પોતાની તાકાત બતાવી

શુભમન ગિલ, મોહમ્મદ શમી અને રોહિત શર્માએ ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની વનડે શ્રેણીમાં શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું છે. જ્યાં ગિલે પ્રથમ વનડેમાં 208 રનની તોફાની ઇનિંગ રમી હતી. તે જ સમયે, રોહિત શર્માએ બીજી વનડેમાં શાનદાર 51 રન બનાવ્યા. આ સિવાય મોહમ્મદ શમી અને મોહમ્મદ સિરાજે પોતાની રમતથી બધાને પ્રભાવિત કર્યા છે. બંને બોલર ઇનિંગ્સની શરૂઆતમાં ખૂબ જ ખતરનાક દેખાઈ રહ્યા છે. શમીએ બીજી વનડેમાં 3 વિકેટ ઝડપી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *