શુભમન ગિલ મેદાનમાં ગુસ્સો બતાવ્યો, તો અમ્પાયરને ગાળો આપી અને પછી……….જુઓ આ વિડીયોમા

શુભમન ગિલ મેદાનમાં ગુસ્સો બતાવ્યો, તો અમ્પાયરને ગાળો આપી અને પછી……….જુઓ આ વિડીયોમા

શુભમન ગિલ બેવડી સદીઃ આ ઇનિંગ દરમિયાન શુભમન ગિલે સાબિત કરી દીધું કે તેની પાસે કેટલી ધીરજ છે. પરંતુ એક સમય એવો હતો જ્યારે આ ગંભીર દેખાતા ખેલાડીએ જેન્ટલમેન ગેમ નામની આ રમત સામે શરમથી માથું ઝુકાવી દીધું હતું. શુભમન ગિલ GF: યુવાઓ આ દિવસોમાં ટીમ ઈન્ડિયા માટે અજાયબીઓ કરી રહ્યા છે. થોડા દિવસો પહેલા ઇશાન કિશને બાંગ્લાદેશ સામે બેવડી સદી ફટકારી હતી. આ સાથે જ શુભમન ગિલે ન્યૂઝીલેન્ડ સામે બેવડી સદી ફટકારી હતી. શુભમન ગિલે 149 બોલમાં 208 રન ફટકાર્યા હતા. આ ઇનિંગમાં 9 સિક્સ અને 19 ફોરનો સમાવેશ થાય છે. શુભમન ગિલે આ ઇનિંગ દરમિયાન સાબિત કર્યું કે તેની પાસે કેટલી ધીરજ છે. પરંતુ એક સમય એવો હતો જ્યારે આ ગંભીર દેખાતા ખેલાડીએ જેન્ટલમેન ગેમ નામની આ રમત સામે શરમથી માથું ઝુકાવી દીધું હતું.

વાસ્તવમાં સમય 2020નો હતો. મોહાલીના આઈએસ બિન્દ્રા સ્ટેડિયમમાં દિલ્હી અને પંજાબ વચ્ચે મેચ ચાલી રહી હતી. શુભમન ગિલ તેની હોમ ટીમ એટલે કે પંજાબ તરફથી રમી રહ્યો હતો. પરંતુ મેચના પહેલા જ દિવસે હંગામો થયો હતો. શુભમન ગિલે આઉટ થવા છતાં મેદાન છોડવાની ના પાડી હતી. આ મેચમાં પંજાબે ટોસ જીત્યો હતો. ઓપનિંગની કમાન શુભમન ગિલ અને સનવીર સિંહ પાસે હતી.

જુઓ વિડીયો અહિ :

બીજી ઓવરમાં સનવીર આઉટ થયો હતો. આ પછી શુભમન ગિલે પણ કીપરને પકડ્યો હતો. પરંતુ તે અમ્પાયરના નિર્ણયથી નારાજ દેખાયો અને તેણે મેદાન છોડવાની ના પાડી દીધી. તેણે અમ્પાયર મોહમ્મદ રફી સાથે પણ દુર્વ્યવહાર કર્યો હતો, જેની અમ્પાયર તેની પ્રથમ મેચ હતી. દબાણમાં આવીને તેણે લેગ અમ્પાયર સાથે વાત કરી અને પછી નિર્ણય પલટી નાખ્યો.

દિલ્હીની ટીમને અમ્પાયર પર દબાણ લાવીને નિર્ણય બદલવો પસંદ ન આવ્યો. બોલરોએ બોલ ફેંકવાની ના પાડી દીધી. કેપ્ટન નીતિશ રાણાના નેતૃત્વમાં ટીમે મેદાન છોડ્યું હતું. બાદમાં મેચ રેફરીએ ફરી મેચ શરૂ કરી હતી. ત્યાં સુધી ગિલ ટીમ ઈન્ડિયામાં ડેબ્યૂ કરી ચૂક્યો હતો અને તેણે બે મેચ પણ રમી હતી. પરંતુ તેને મળેલી જીવનની ભેટનો તે ફાયદો ઉઠાવી શક્યો ન હતો અને 23 રન બનાવીને આઉટ થયો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *