ટીમ ઈન્ડિયાના આ ખેલાડી પોતાના દમ પર 2023ના વર્લ્ડ કપની ટ્રોફી જીતશે, જાણો તે…..

ટીમ ઈન્ડિયાના આ ખેલાડી પોતાના દમ પર 2023ના વર્લ્ડ કપની ટ્રોફી જીતશે, જાણો તે…..

ટીમ ઈન્ડિયા, 2023 વર્લ્ડ કપ: ટીમ ઈન્ડિયા પાસે એક એવો ખેલાડી છે જે આ વખતે 2023 વર્લ્ડ કપની ટ્રોફી પોતાના દમ પર જીતી શકે છે. તમને જણાવી દઈએ કે 2023નો ODI વર્લ્ડ કપ આ વર્ષે ઓક્ટોબર અને નવેમ્બરમાં ભારતની ધરતી પર રમાવાનો છે. 2023 વર્લ્ડ કપ, ભારત: ટીમ ઈન્ડિયા પાસે એક એવો ખેલાડી છે જે આ વખતે 2023 વર્લ્ડ કપની ટ્રોફી પોતાના દમ પર જીતી શકે છે. તમને જણાવી દઈએ કે 2023નો ODI વર્લ્ડ કપ આ વર્ષે ઓક્ટોબર અને નવેમ્બરમાં ભારતની ધરતી પર રમાવાનો છે. ભારતના ભૂતપૂર્વ ક્રિકેટર રોબિન ઉથપ્પાનું માનવું છે કે સૂર્યકુમાર યાદવ ICC ODI વર્લ્ડ કપ 2023માં એક્સ-ફેક્ટર સાબિત થશે. સાથે જ કહ્યું કે તે સ્ટાઇલિશ બેટ્સમેન સૂર્યકુમાર યાદવ માટે ખૂબ જ ખુશ છે, જે સફેદ બોલ ક્રિકેટમાં જબરદસ્ત સફળતા હાંસલ કરી રહ્યો છે.

આ ખેલાડી ટીમ ઇન્ડિયાને 2023 વર્લ્ડ કપની ટ્રોફી પોતાના દમ પર જીતશે!
32 વર્ષીય સૂર્યકુમાર શાનદાર ફોર્મમાં છે અને તેણે તાજેતરમાં રાજકોટમાં શ્રીલંકા સામેની શ્રેણી દરમિયાન તેની ત્રીજી T20 સદી ફટકારી હતી. જો કે, તેના શાનદાર ફોર્મ હોવા છતાં, તે ત્રીજી મેચનો ભાગ બનતા પહેલા ટાપુ રાષ્ટ્ર સામેની પ્રથમ બે ODI માટે ભારતની ટીમમાં સ્થાન મેળવી શક્યો ન હતો. ILT20માં દુબઈ કેપિટલ્સનું પ્રતિનિધિત્વ કરતા રોબિન ઉથપ્પાએ કહ્યું, ‘આગામી વર્લ્ડ કપમાં દરેક વ્યક્તિ એક્સ-ફેક્ટર બની શકે છે, પરંતુ મને લાગે છે કે સૂર્યકુમાર યાદવ અત્યારે મારી યાદીમાં ટોચ પર છે. જોકે, તે શ્રીલંકા સામેની વનડે શ્રેણીમાં વધુ રમી શક્યો નહોતો.

મહાન ભવિષ્યવાણી
રોબિન ઉથપ્પાએ કહ્યું, ‘મને ચોક્કસપણે લાગે છે કે જે ખેલાડીઓને નિયમિત તક મળી રહી છે, તેઓ ખરેખર પ્રદર્શન કરતા રહેવાનું દબાણ અનુભવતા હશે, કારણ કે જો તેઓ પ્રદર્શન નહીં કરે તો તેઓ સૂર્યને લાંબા સમય સુધી જોશે. .’ 37 વર્ષીય ઉથપ્પાને લાગે છે કે સૂર્યા હાલમાં અલગ સ્તર પર બેટિંગ કરી રહ્યો છે. તેણે બેટ્સમેનના કેટલાક કૌશલ્યો પણ પ્રકાશિત કર્યા, જે તેને ખાસ બનાવે છે.

તેણે આ સ્થાન સુધી પહોંચવા માટે સખત મહેનત કરી
રોબિન ઉથપ્પાએ કહ્યું, ‘સૂર્યા બહુ-ઉપયોગી ખેલાડી છે, બોલનો ખૂબ જ સારો ટાઈમર અને મેચ વિનર છે. તે આ વખતે અલગ સ્તરે બેટિંગ કરી રહ્યો છે અને તે મેદાનમાં ટીમના સાથી તરીકે તે એકમાત્ર બેટ્સમેન છે. હું તેની સાથે રમીને ખૂબ જ ખુશ છું કારણ કે તેણે તેની કારકિર્દીમાં આ સ્થાન સુધી પહોંચવા માટે સખત મહેનત કરી છે. જ્યારે પૂછવામાં આવ્યું કે વન-ડેમાં ભારત માટે કોણે વિકેટ કીપિંગ કરવી જોઈએ, તો ઉથપ્પાએ કહ્યું કે કેએલ રાહુલે આ ભૂમિકા ચાલુ રાખવી જોઈએ. ભૂતપૂર્વ ભારતીય ક્રિકેટરે કહ્યું, ‘કેએલ રાહુલ વન-ડેમાં નંબર 5 પર બેટ વડે ખરેખર સારું પ્રદર્શન કરી રહ્યો છે અને ફુલ ટાઈમ કીપર ન હોવા છતાં વિકેટ પણ સારી રીતે રાખી રહ્યો છે. તેથી, મને લાગે છે કે ટીમ રાહુલને સમર્થન આપી શકે છે અને જ્યારે નિર્ણય લેવાની વાત આવે છે, ત્યારે તે શુભમન ગિલ અને ઇશાન કિશન વચ્ચે હશે.

ઘણા સંભવિત વિકલ્પો
ભાવિ કેપ્ટનની સંભાવનાઓ વિશે વાત કરતાં ઉથપ્પાએ કહ્યું કે ભારત પાસે આગળ જતાં નેતૃત્વના ઘણા સંભવિત વિકલ્પો છે. ઉથપ્પાએ કહ્યું, ‘જુઓ, ભારત માટે કેપ્ટનશિપના ઘણા સંભવિત વિકલ્પો છે. રોહિત શર્મા પછી, હાર્દિક પંડ્યા ચોક્કસપણે ટોચના ક્રમમાં આગળ છે, પરંતુ શ્રેયસ અય્યર અને ઋષભ પંત ટીમને આગળ લઈ જઈ શકે છે. ઉથપ્પાએ દુબઈ કેપિટલ્સમાં ટીમના વાતાવરણ વિશે પણ વાત કરી, જેમાં જો રૂટ, રોવમેન પોવેલ, સિકંદર રઝા અને અન્ય જેવા મહાન ખેલાડીઓ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *