આ મોટા કારણથી ખુશ નથી સિરાજ, તેણે કહ્યુ કે આ ખેલાડીએ 5 વિકેટ લેવાની કોશિશ કરી, પરંતુ…

આ મોટા કારણથી ખુશ નથી સિરાજ, તેણે કહ્યુ કે આ ખેલાડીએ 5 વિકેટ લેવાની કોશિશ કરી, પરંતુ…

India vs Sri Lanka 3rd ODI: મોહમ્મદ સિરાજે શ્રીલંકા સામેની પ્રથમ ODIમાં અદભૂત બોલિંગ કરી છે. તેણે મેચમાં 4 વિકેટ લીધી હતી અને તે એકદમ આર્થિક હતો, પરંતુ તે મેચમાં પાંચ વિકેટ લેવાનું ચૂકી ગયો હતો. આ પછી તેણે કેપ્ટન રોહિત માટે એક મોટી વાત કહી છે. મોહમ્મદ સિરાજ ઓન રોહિત શર્મા: ભારતીય ટીમે શ્રીલંકાને ત્રણ વન-ડે શ્રેણીમાં ક્લીન સ્વીપ કર્યું છે. ત્રીજી ODIમાં ભારતે શ્રીલંકાને 317 રનથી હરાવ્યું અને ODI ક્રિકેટ ઈતિહાસની સૌથી મોટી જીત નોંધાવી. આ મેચમાં ભારત તરફથી વિરાટ કોહલી અને શુભમન ગીલે સદી ફટકારી હતી. આ સાથે જ મોહમ્મદ સિરાજે પોતાની કિલર બોલિંગથી બધાના દિલ જીતી લીધા હતા. મેચમાં તેને ચાર વિકેટ મળી હતી, પરંતુ તે મેચમાં 5 વિકેટ લેવાનું ચૂકી ગયો હતો. આ પછી તેણે મોટું નિવેદન આપ્યું છે. ચાલો તેના વિશે જાણીએ.

મોહમ્મદ સિરાજે આ નિવેદન આપ્યું હતું
સ્ટાર ફાસ્ટ બોલર મોહમ્મદ સિરાજે મેચ બાદ કહ્યું, ‘હું મારો પહેલો ફાયફર મેળવવાનો પ્રયાસ કરવા માંગતો હતો. ઘણો પ્રયત્ન કર્યો, પરંતુ તમે જે લાયક છો તે તમને મળે છે. આઉટસ્વિંગ સારી રીતે થઈ રહ્યું હતું, પરંતુ વિકેટ લેવા માટે એક અણઘડ સીમ હતી. હું તે આઉટ સ્વિંગ બોલથી બેટ્સમેનના મનમાં થોડી શંકા પેદા કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો હતો. કેપ્ટને મને ફાઈફર (પાંચ વિકેટ) અપાવવાનો પૂરો પ્રયાસ કર્યો, પરંતુ અમે શું કરી શકીએ.

મેચમાં શાનદાર પ્રદર્શન
મોહમ્મદ સિરાજે શ્રીલંકા સામેની ત્રીજી વનડેમાં કિલર બોલિંગ કરી હતી. તેણે 10 ઓવરમાં 32 રન આપીને 4 વિકેટ લીધી હતી. તેણે પોતાની બોલિંગથી શ્રીલંકાના બેટ્સમેનોનું ક્રિઝ પર રહેવું મુશ્કેલ બનાવી દીધું હતું. તેના કારણે ભારતીય ટીમ મેચ જીતવામાં સફળ રહી હતી.

ODI વર્લ્ડ રમવાનો મોટો દાવેદાર
વર્ષ 2022માં મોહમ્મદ સિરાજે ODIની 18 ઇનિંગ્સમાં 23 વિકેટ ઝડપી છે. આ દરમિયાન સિરાજની અર્થવ્યવસ્થા માત્ર 3.9 છે અને તે ખૂબ જ આર્થિક પણ સાબિત થયો છે. શ્રીલંકા સામેની શ્રેણીમાં તેણે જસપ્રિત બુમરાહની ગેરહાજરી ઓછી થવા દીધી નથી. તે ODI વર્લ્ડ કપ 2023 રમવાનો મોટો દાવેદાર બની ગયો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *